peno hasegawa
JF-Expert Member
- Feb 24, 2016
- 18,160
- 31,331
Jf imemkurupusha Dar. Nchi maskini Ina ikulu mbili rais mmoja.Baada ya kuwasema jana leo wamerudi dodoma...Yaani unafanyia kazi za kiserikali Ikulu Dar karibia mwezi
Jf imemkurupusha Dar. Nchi maskini Ina ikulu mbili rais mmoja.Baada ya kuwasema jana leo wamerudi dodoma...Yaani unafanyia kazi za kiserikali Ikulu Dar karibia mwezi
Ndege ataruka mpaka mabawa yakatikeHii ndege itakoma
Angechagua makazi pahala pamoja akatulizanaKwa style hii ya matumizi nchi kusonga ni ndoto.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassani amerejea Makao Makuu ya nchini yaliyopo Dodoma
Mama Samia ametokea Jijini Dar es salaam alikokuwa akitekeleza majukumu mbalimbali ya Kiserikali
View attachment 1885097
Wanatukamua huku wanacheka wakinywa wineTozo zipo mkuu hizo safari kama hakijatokea kitu.
Hasara tena, hili taifa tulimkosea nini Mungu?Ndege ataruka mpaka mabawa yakatike
Baada ya kusikia wananchi wanasema kahamia Dar sasa anasafisha kwa kurudi Dom... ajabu sana hii! Kulikuwa na ulazima gani wa kuwaita mawaziri na wasaidizi wao, madereva, n.k Dar kwa kikao cha siku moja na kesho yake kurudi kule kule ambako angeweza kufanyia kikao na mawaziri aliowaita? Haya sasa ni matumizi mabaya ya fedha za umma.
Ila ni hulka ya watu wa pwani..mnapenda Sana kutembea/kusafiri..= JK
Jf imemkurupusha Dar. Nchi maskini Ina ikulu mbili rais mmoja.Baada ya kuwasema jana leo wamerudi dodoma...Yaani unafanyia kazi za kiserikali Ikulu Dar karibia mwezi
Kidogo sasaHuyu mama ni hasara tupu
Sio kukoma tu mpaka itajutaHii ndege itakoma
Wangependa kusafiri safiri Waka kufanya cha maana sasaIla ni hulka ya watu wa pwani..mnapenda Sana kutembea/kusafiri..
Bora ccm wamfurushe aingie kilazeri mwingine awamu ijayoSio kukoma tu mpaka itajuta
Maza anacheka kinyama anavyoona tunaendelea kutumia huduma za kifedha kwenye simu.Wanatukamua huku wanacheka wakinywa wine