Rais Samia kuzindua mji wa kiserikali Mtumba, Dodoma

Rais Samia kuzindua mji wa kiserikali Mtumba, Dodoma

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
1,152
Reaction score
892
Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan anatarajiwa kuzindua Mji wa Serikali Mtumba mkoani Dodoma Oktoba 30, 2026. Mradi ambao ujenzi wake umegharimu takriban bilioni 700.



IMG-20261026-WA0039.jpg
 
Magufuli hakuzindua miradi ya kikwete, mkapa hakuzindua ya mwinyi?..huo mradi wa mtumba mbona hakuzindua mwenyewe magu?

btw nini maoni khs muslim teenage girls na hijab wakitukana matusi ya nguoni na pornographic video wanazosambaza huku wakiwa na school uniforms? bado tu "mnafelishwa kwa makusudi" kwa maana wizara yote ya elimu ni islam kuanzia waziri mpaka baraza la mitihani wote muslims, sasa ni nani anayewafelisha leo hii ?

ni muslim on muslim ...
 
Mji ulizinduliwa na magufuli yeye anaenda kuzindua tena nini?Au aonekane yeye ndiyo kaujenga wakati hajafanya chochote
 
btw nini maoni khs muslims teenage girls na hijab wakitukana matusi ya nguoni na pornographic video wanazosambaza huku wakiwa na school uniforms? bado tu "mnafelishwa kwa makusudi" kwa maana wizara yote ya elimu ni islam kuanzia waziri mpaka baraza la mitihani wote muslims, bado sasa nani anawafelisha leo hii ? ni muslim on muslim ...
Nenda usukumani kaone umalaya na mabinti wadogo kuzaa,nenda Arusha kaone uhovyo wa tabia wa mabinti,huko usukumani wanaongoza kutojua kusoma na kuandika

Unahukumu jamii kwa watu kumi wa shule moja?..ukimwi mwingi nchi hii upo nyanda za juu kusini
 
Nenda usukumani kaone umalaya na mabinti wadogo kuzaa,nenda Arusha kaone uhovyo wa tabia wa mabinti,huko usukumani wanaongoza kutojua kusoma na kuandika

Unahukumu jamii kwa watu kumi wa shule moja?..ukimwi mwingi nchi hii upo nyanda za juu kusini

ni kwa sababu hatujawahi kuona kitu kama hicho tangia kuanzishwa kwa republic yetu, hatujawahi kuona watoto wa shule tena kike wakiwa hivyo thats why, watoto wa shule siku zite walikuwa protected aidha na jamii au hata serikali, haijawahi kutokea watoto wa kike wa shule wakifanya mambo kama hayo pornography live on tv, kama kulikuwa na protest ilikuwa ni labda chakula kibaya, walimu hakuna na ni vijana wa kiume ni kweli kuna waliowahi kuchoma shule lkn hii ya hii regime ni beyond limit, teenage girls kufanya pornography na hijab juu hatujawahi kuona tena school uniform na utambulisho wa shule vyote life, hii ni mpya.

wapi wizara ya elimu, bara la mitihani, maadili wote ni muslims na hawa ni watoto wenu ...
 
btw nini maoni khs muslim teenage girls na hijab wakitukana matusi ya nguoni na pornographic video wanazosambaza huku wakiwa na school uniforms? bado tu "mnafelishwa kwa makusudi" kwa maana wizara yote ya elimu ni islam kuanzia waziri mpaka baraza la mitihani wote muslims, sasa ni nani anayewafelisha leo hii ?

ni muslim on muslim ...
Mbona Matusi Makubwa yametoka kwa watoto wa Kikatoliki? Au uliangalia video kwa uharaka? Maneno ficha bwana ako yalitoka kwa huyu Mtumikizi.
IMG_3808.jpeg
 
yuko wapi mtoto wa "kikatoliki" hapo? muslims wanaonekana hata tu kwa lafudhi ...
IMG_3808.jpeg

Utaratibu wa kuacha kichwa Wazi ni wa kikatoliki nakumbuka nilimpeleka mwanangu shule moja wakamwambia Hijabu hairuhusiwi nilimuandikisha kwa sababu ilikua ya wasichana tuu So hijabu anavaa nyumbani.
 
..Billion 700 badala zingetumika kujenga viwanda vijana wakapata ajira zimetumika kujenga maofisi ya wakubwa serikalini.
 
btw nini maoni khs muslim teenage girls na hijab wakitukana matusi ya nguoni na pornographic video wanazosambaza huku wakiwa na school uniforms? bado tu "mnafelishwa kwa makusudi" kwa maana wizara yote ya elimu ni islam kuanzia waziri mpaka baraza la mitihani wote muslims, sasa ni nani anayewafelisha leo hii ?

ni muslim on muslim ...

Zuchu
 
Nenda usukumani kaone umalaya na mabinti wadogo kuzaa,nenda Arusha kaone uhovyo wa tabia wa mabinti,huko usukumani wanaongoza kutojua kusoma na kuandika

Unahukumu jamii kwa watu kumi wa shule moja?..ukimwi mwingi nchi hii upo nyanda za juu kusini
Na hao wenye ngoma huko nyanda juu kusini ni minority Muslims ilivyo pia kwenye magereza.

adriz
 
Nenda usukumani kaone umalaya na mabinti wadogo kuzaa,nenda Arusha kaone uhovyo wa tabia wa mabinti,huko usukumani wanaongoza kutojua kusoma na kuandika

Unahukumu jamii kwa watu kumi wa shule moja?..ukimwi mwingi nchi hii upo nyanda za juu kusini
Usukumani hakuna Waislam?
 
Back
Top Bottom