Taarifa kwa madaktari wote nchini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa kwa madaktari wote nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elishaosati, Jul 1, 2012.

  1. E

    Elishaosati Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Taarifa kwa Madaktari wote nchini,


    Kamati ya Jumuiya ya madaktari Tanzania inapenda kuwaalika madaktari wote nchini kuhudhuria mkutano mkubwa wa madaktari utakao fanyika siku ya Jumanne tarehe 03/07/2012 kuanzia saa mbili asubuhi katika ukumbi utakaotangazwa baadaye.


    Imetolewa na Kamati ya Jumuiya ya Madaktari.
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nchi nzima?
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    tumekusikia, msiogope vitisho vya dhaifu, wembe ni ule ule
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    uzuri wa madaktari huwa hawakurupuki!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hebu iongezee nyama hii taarifa kiongozi!nimependa kwa kuwa hamna jazba!
     
  6. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,889
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    tunasubiri tamko lao
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Hivi madkatari wote hua mnajuana??
    Maana nina wasiwasi kina Abeid na ACP Msangi wanaweza kujifanya madaktari wakahudhuria nao
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    msimamo,mshikamano ni muhimu sana kipindi hiki.TABU YA SASA,FARAJA BAADAE
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,516
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kaza buti, kaza kamba, na hakuna kusalim amri, nchi yetu wote hii.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,483
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    madaktari ni vizuri kwenda na chupa za maji --- hawakawii kurusha mabomu hawa jamaa wa dhaifu.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nao hao ndiyo wengi huku wakijifanya wanaenda kupeleleza.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hamna chenu, kafanyeni kazi au tafuteni ajira mpya. Mnalo zaidi?
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hapo ndipo tofauti yao kubwa na wanasiasa inapokuja.
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,828
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tunaomba mkutano wenu uwe wa kutafuta suluhu ili mtuokoe watanzania wenzenu tulioachwa njia panda. Mungu awajalie busara na uvumilivu madaktari na viongozi wenu wote. Ombi letu lingine tinawaomba mfingue mjadala na serikali ili kutafuta ufumbuzi wa haraka nje ya mahakama. Ikiwezekana muwe wa kwanza Kushawishi serikali kulitazama kwanza haraka jambo hili nje ya mahakama.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    kuwapata madaktari ni kazi sana mkuu! Nchi nzima hawafiki elfu 15!! Wanaomaliza vyuo huhama nchi! Hawa ni wazalendo mkuu. Tuwasapoti
     
  16. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ni mkutano wa kuamua hatma yao,mabomu ya nini?
     
  17. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. B

    Blessing JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kweli Mdaktari lazima mjuane kabisa ----- hawa Abeidi na ACP ni wajanja sana. Wakati wana Ufisadi Rushwa pesa zetu wanaona 900,000 ni pesa --- amajiri mwanae Ris 1 na mwenyewe wavai kuhudumia wagonjwa kama anaona kazi rahisi. Nyanya Mbovu sana JK anatishia nani.???? Maybe wale ambae wajaenda skuli.:spy: Anashanga Dk Ulimboka eti sio Serikali ??? Aisee walaniwe kweli kweli na kama sio Serikali Mungu upo.
     
  19. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    [h=6]‎"Naelekea nje ya nchi kwa matibabu, nawasihi madaktari wenzangu wanaobaki waendelee ma mapambano ya kudai haki ambayo kimsingi bado haijapatikana, nawaomba damu yangu iliyomwagika ikawe chachu na hamasa katika harakati hizi za kudai haki, asanteni sana" ... Dr Steven Ulimboka[/h]
     
  20. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hotuba fupi yenye ujumbe mnene
     
Loading...