T.I D agombewa na wafungwa


M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
108
Likes
2
Points
0
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
108 2 0
Oh! poor TID jamani, ndo atakaa ndani mwaka mzima. sijui watakuwa wameshamnyoa nywele tayari? hivi huyu jamaa mbona kosa lake hili angekuwa makini asingefungwa? nina maana kama ange hire a lawyer kumuwakilisha, mbona asingefungwa? sijui atakuwa amekata rufaa tayari, au atakuwa anajua limitations za kukata rufaa? manake kwa kosa lake naona kama mwisho wa kukata rufaa ni siku saba, akizidi hapo ndo hataruhusiwa. hebu jameni, msiwe mnajiamini sana, kama una kosa, jifanye mjinga, mchukue mwanasheria, mpe fee yake na atakufanyia mambo yako. kwenda na msululu wa magari kule mahakamani ukijifanya wewe ni mwana mziki au mtu yeyote maarufu, hakumshitui kabisa hakimu au jaji, na siajabu ukajikuta umeongeza matatizo na ukawa tagetedi zaidi kwasababu ya hilo. ni shilingi ngapi angemchukua wakili pale jamani, hata milioni isingezidi, lakini kukaa mwaka mmoja jela, kule kwenye chawa na kunakonuka mikojo, hakuna girlfriend wako kwahiyo unaweza ukajikuwa wenzio wanakulegeza kiaina, ukitoka nje watu wanakuona kama sio yule wa zamani, manake unenguaji wako wa kiuno unakuwa umebadilika.

sasa mnaona, mtu anaenda kufyeka majani ya ng'ombe wa askari wa gereza na kupiga pushap na shuruba kibao mle ndani. I tell you, jela mwezi mmoja ni sawa na miaka ishirini, je mwaka mmoja je? kusema ukweli namwonea huruma. angekuwa labda ni mwana mazoezi na mpigana karate na kong fu kama mimi ningesema sawa, lakini siku ile anaingia kwenye gari wenzie walimwambia ni mtoto wa mama wakamkaribisha sana. jifunzeni kuwatumia wanasheria. mahakama sio kama watu wanavyoliona jengo kwa nje. waulizeni waliowahi kushitakiwa.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kuna gazeti leo limeripoti kuwa ni mgonjwa huko jela. Pole sana TID. Lakini anapaswa kujua kuwa ustar wake haumfanyi awa mwanadamu bora kuliko wengine
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
814
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 814 280
Kumbe hakuchukua lawyer??
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Tena kijana amebadilika sana amelewa sifa ambazo zimemfanya we mjinga....mnajua kuwa hivi karibuni alikuwa anakwapua simu kwenye meza ambapo huwa na washirika na watu wengine wanakunywa.....na anajisifia kuwa "nimepiga kazi kubwa sana leo"niliposikia kuwa amekuwa hivyo nikajuaa huo ni mwisho wake maana sasa hana flow ya pesa kama alivyozoeaa...umebakia umaarufu...na anakula unga sijui itakuwaje hukoo.....ok ndio maisha leoo juu kesho chini....ajikakamue tuu atamaliza....Nasikia kampiga "mtoto familia bora"......
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Ni teja?!? Kwisha habari zake, atapata mume sasa hivi
 
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
108
Likes
2
Points
0
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
108 2 0
Ni teja?!? Kwisha habari zake, atapata mume sasa hivi
hahaha, kula leki, kumbe ukiwa teja unapata mwanaume, hahaha, basi mshikaji ajihadhari sana huko gerezani, asijerudi amelegea kimtindo...
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180

...wallahi sasa nimeamini walosema 'hujafa hujaumbika'

Kuna mtu aliwahi kunambia "shukuru mungu kama utamaliza maisha yako yote hujafungwa japo kwa usiku mmoja selo ya aina yeyote!", kwani Jela imeumbiwa binadamu kama mimi na wewe! wala si suala la kumbeza mwenzako akiwekwa Lupango, huenda lako linakuja kwa namna wala usokuwa unaitegemea. Mw'mungu atuepushie hilo, wala sio sifa kujinadi, '...nilisha wahi fungwa mie!'

'Jela, Jela ni mbaya, jela jela ni mateso!' -FM Academia,wana jelajela.
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Aah,

Kwa nyepesi nyepesi ni kwamba Dogo yupo poa na mpaka jana alikuwa hajanyolewa nywele zake na he is coping with his new environment.

Kilichomfunga si kupiga mtoto wa familia bora wala nini, ni dharau za xhali ya juu...na hasira zaidi ya Mheshimiwa aliemfunga ilikuwa ni pale kijana alipoonekana kwamba kadharau mahakama. I navyosemekana kapewa barua kuitwa mahakamani mara nyingi lakini hakuona umuhimu wa kwenda pale.

Ni sheria tu imefuata mkondo.
 
O

okon

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2008
Messages
305
Likes
15
Points
35
O

okon

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2008
305 15 35
Acheni wafungwa nao waimbiwe zeze na nyota yangu, kila siku muimbiwe nyie tu huku uraiani, ooh!
 
Last edited:
M

Mpiganaji

Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15
Likes
0
Points
0
M

Mpiganaji

Member
Joined Oct 10, 2007
15 0 0
Aah,

Ni sheria tu imefuata mkondo.
Pamoja na sheria kufata mkondo wake, inasemekana aliyepgwa ni ni mtoto wa mkuu wa msafara wa mkuu wa nchi. na yule hakimu alivuta mkwanja toka kwa TIJ na baada upande wa pili kujua wakaende kumsemea mbovu hakima kwamba wameshajua kavuta, hakimu kaogopa ndio siku ya siku hukumu ikatolewa bila hata option ya kulipa fine, maana kwa kesi hizo kifungo huja baada ya kushindwa kulpa fine. mdingi alidhamiria kabisa kijana aende ndani.
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Nasikia kampiga "mtoto familia bora"......
Si afadhli ingekuwa ni hilo la familia bora tu.....tatizo vijana tukikutana viwanja tunadhani wote tuna ajira za ujanjaujanja tu....TID alipiga kubaya na mbaya zaidi alipopewa nafasi ya kujirudi akaendelea na upuuzi wake.....

Tanzanianjema
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
Si afadhli ingekuwa ni hilo la familia bora tu.....tatizo vijana tukikutana viwanja tunadhani wote tuna ajira za ujanjaujanja tu....TID alipiga kubaya na mbaya zaidi alipopewa nafasi ya kujirudi akaendelea na upuuzi wake.....

Tanzanianjema
Ni vizuri sheria inapochukua mkondo wake, huu ni mwanzo mzuri kwa Tz ambayo inataka kufuta sheria na sio kupindisha mambo.
 
Scolari Ndenga

Scolari Ndenga

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2008
Messages
273
Likes
3
Points
0
Scolari Ndenga

Scolari Ndenga

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2008
273 3 0
angalau bendi imeokoka kwani sina mashaka na Bushoke aliyeachiwa bendi yake ya Top Band!
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
924
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 924 280
Kunyolewa lazima ni suala la muda tu.atakuwa balozi mzuri kwa wasanii mara atakapotoka huko. Haipendezi kwenda huko,wala usiombee jirani yako akaenda ila inapobidi ni muhimu.Kuna watu wanaishi kama utaratibu wa maisha haupo.
 
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
380
Likes
2
Points
0
Wakunyuti

Wakunyuti

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
380 2 0
Pamoja na sheria kufata mkondo wake, inasemekana aliyepgwa ni ni mtoto wa mkuu wa msafara wa mkuu wa nchi. na yule hakimu alivuta mkwanja toka kwa TIJ na baada upande wa pili kujua wakaende kumsemea mbovu hakima kwamba wameshajua kavuta, hakimu kaogopa ndio siku ya siku hukumu ikatolewa bila hata option ya kulipa fine, maana kwa kesi hizo kifungo huja baada ya kushindwa kulpa fine. mdingi alidhamiria kabisa kijana aende ndani.

Duh jamaa sasa ivi anaitwa TIJ= Top in JAil? hahah....kweli wabongo hamna maana.... namuonea huruma sana dogo..lakini at the same time nafikiri wasanii wengi watakua wamepata somo kubwa kwa hili.. na yale mambo ya ubabe ya Kikosi cha mizinga sijui na nako 2 Nakos yatapungua...maana jela hamna anayependa kwa kweli
 
P

Paullih

Member
Joined
May 12, 2008
Messages
85
Likes
7
Points
0
P

Paullih

Member
Joined May 12, 2008
85 7 0
Mnh mwanzoni nilidhani hili linazungumzika na ile kesi nikajua itakwisha nje ya mahakama. Wazazi wa upande wa TID wangejitolea kuwataka radhi wazazi wenzao nadhani mambo yangeisha haya! Mwakumbuka Dudubaya alimpiga Mr. Nice hadharani pale Diamond na kesi ikaenda mahakamani lakini ikaisha kiaina? May be na family ilijengeka kiburi kwa fedha inazodaiwa walimpa muheshimiwa, kama hii ni kweli.

lakini pia ni funzo kwa wandugu wanaopenda kujichukulia sheria mikononi. Akaze buti atamaliza tu mwaka mmoja.... Ishu ni wale akina Papii waliofungwa maisha.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Aah,

Ni sheria tu imefuata mkondo.
Pamoja na sheria kufata mkondo wake, inasemekana aliyepgwa ni ni mtoto wa mkuu wa msafara wa mkuu wa nchi. na yule hakimu alivuta mkwanja toka kwa TIJ na baada upande wa pili kujua wakaende kumsemea mbovu hakima kwamba wameshajua kavuta, hakimu kaogopa ndio siku ya siku hukumu ikatolewa bila hata option ya kulipa fine, maana kwa kesi hizo kifungo huja baada ya kushindwa kulpa fine. mdingi alidhamiria kabisa kijana aende ndani.

Basi kama ni hivi hapa sheria haikufuata mkondo wake bali ni UFISADI na abuse of power ya watawala wetu. Hii vita ni ngumu jamani
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Hebu naomba niambiwe kijana wetu nguo za Orange tayari anavaa, nywele je? nadhani itakuwa poa sana akirudi huku kama atakuwa mpyaaaaaaaa!
 
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2008
Messages
427
Likes
0
Points
33
Mzozo wa Mizozo

Mzozo wa Mizozo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2008
427 0 33
Originally Posted by Mpiganaji
Pamoja na sheria kufata mkondo wake, inasemekana aliyepgwa ni ni mtoto wa mkuu wa msafara wa mkuu wa nchi. na yule hakimu alivuta mkwanja toka kwa TIJ na baada upande wa pili kujua wakaende kumsemea mbovu hakima kwamba wameshajua kavuta, hakimu kaogopa ndio siku ya siku hukumu ikatolewa bila hata option ya kulipa fine, maana kwa kesi hizo kifungo huja baada ya kushindwa kulpa fine. mdingi alidhamiria kabisa kijana aende ndani.
Basi kama ni hivi hapa sheria haikufuata mkondo wake bali ni UFISADI na abuse of power ya watawala wetu. Hii vita ni ngumu jamani
nAYE KIJANA WETU ALIONYESHA DHARAU KWA MAHAKAMA BAADA YA KUTOKUONEKANA MAHAKAMANI MARA KWA MARA KESI YAKE ILIPOKUWA INATAJWA.

Sidhani kama kutokuonekana Mahakamani kwa Mshitakiwa kunashabihiana na Ufisadi na Abuse of Power
 

Forum statistics

Threads 1,236,217
Members 475,029
Posts 29,250,155