Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Onyo :
Kabla sijaandika chochote marufuku kumtag Daktari wangu kwenye comment zenu za ajabu kiufupi alinitoa shimoni kaniweka kwenye ramani kwahiyo mniache.Ananijua vizuri sana sema nyie tu ndo mnahangaika.

Tuendele sasa kwenye mada husika hapo zamani kabla sijatoka kwenye dunia ya ufuska niliwahi kushiriki mapenzi na wazee wa3 kiukweli wote hawana nguvu.
Cha kushangaza wote wana watoto na wake zaoo.
Mmoja alikuwa anapalaza juu ya kitumbua mpaka anafika kitonga hawezi kuingiza ndani kwenye joto.
Hao wengine wawili hawana nguvu kwenye mikuyengee kabisa kakisimama kamelegea legea tu.

Nikajiuliza kadri umri unavyoenda ndio wanaume wanakosa nguvu za kupiga mashine?


Ina maana enzi wana umri wa ujana na ubaba walikuwa wanasimamia show kama kawaida au? Watoto wamewapataje?
Je na nyie kinamama wahenga huwa mnapoteza nguvu au hamu za tendo la ndoa?
Na kama mme wako amepoteza nguvu huwa mnafanyaje?
Au ndo viben10 vilizuka sababu ya haya mambo ya wanaume ukianza kuzeeka unapoteza nguvu?

Babu Aspirini ulisema mbuzi hazeeki maini kuna ukweli hapoo?Naomba uthibitishe.
Duu kwahiyo kumbe kwenye ile list ya wanaume waliyo kusugua 147 kunawazee pia
 
Madam demiss

Nipe umri wa hao unaoita wazee yaani kuanzia umri gani haswa ambao hawawezi kukausha maji muwasho ya huku chini

Mfano 40, 50, 60 .......

Kuanzia umri gani hasa wa uzew wasioweza kuduu unaozungumzia wewe

Nijibu nikudadavulie kwa uzoefu wangu manake nimeshakutana na wahenga wa kutosha
 
Yani ndo k... Zilegee ka ndo HVO chips ni hatari sana
Nikajua unazungumzia wakiume, kumbe wakike! Hao itakuwa wanatumika mno wakiwa bado wadogo. Unakuta msichana umri bado mdogo kaabort mimba chungu nzima, ndani kajaza midoli ya kujifanya mwenyewe size ya punda ataachaje kulegea namna hiyo!
 
Nikajua unazungumzia wakiume, kumbe wakike! Hao itakuwa wanatumika mno wakiwa bado wadogo. Unakuta msichana umri bado mdogo kaabort mimba chungu nzima, ndani kajaza midoli ya kujifanya mwenyewe size ya punda ataachaje kulegea namna hiyo!
Hapo nilikuwa nazungumzia wanaume kule mahali kule
 
Hapo nilikuwa nazungumzia wanaume kule mahali kule
Hawa watoto walolegezwa na mapampasi sio!

Ujue mtoto wa kiume kama mkojo wa asubuhi hauruki upinde badala yake anakojoa mithili ya wa kike ogopa sana hiyo
 
Ni kweli nguvu inapotea umri unaposonga mbele , ila tumia erecto kwa mahesabu na ushauri wa daktari .
 
Demiss dada angu nikushauri tu usijiendekeze na hayo mambo na kwa ukawaida mwanaume uwaga azeeki maini sema tu utokana na hofu pamoja msongo wa mawazo au kutokuwahi, whatever mimi Ni doctor ni pm tuongeee zaidi please Niko chini ya miguu yako.
 
Nguvu za kiume haziishi ila zinapungua tu mwanaume huzaa miaka yote,Mababu wengi wanakesi za kubaka wajukuu zao in wengi tu,Manesi wodini wanapoweka catheter vibabu hukojolea shahawa mikononi kwa hisia tu,we we ni mshamba tu hujui kumchokoza Hugo kizee wako,hats wazee WA kike hubaka vitoto vya kiume kwa kuwa kunawakati wanahitaji ngono,mtoa mada unamatatizo hujui Mambo's so mubunifu !
 
Nipo mkongwe najitoa ufahamu kwa haya maswali nataka uje upate majibu ya swali lako kwa vitendo ili ujue kama sio wote wanaozeeka viungo!
 
Back
Top Bottom