Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Madam demiss

Nipe umri wa hao unaoita wazee yaani kuanzia umri gani haswa ambao hawawezi kukausha maji muwasho ya huku chini

Mfano 40, 50, 60 .......

Kuanzia umri gani hasa wa uzew wasioweza kuduu unaozungumzia wewe

Nijibu nikudadavulie kwa uzoefu wangu manake nimeshakutana na wahenga wa kutosha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wee kuna babu mmoja rafiki yangu juzi hapa nilimuuliza vipi bado anapiga huwezi amini babu kaniambia bado anawapelekea moto mbaya na huyo mzee saa hivi ana kama 83 sema yeye mwili wake kama umakakamaaa anaonekana kama kijana hivi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sema umri wa hao wazee manake kama ni 65 na kuendelea, kuchoka ni kawaida tena wanaume wana nafuu sie tunachoka haraka

Lakini km ni 60 kushuka mpk 44 mzee bibi kuna wahenga wanakamua inabidi uwe na panadol pembeni vinginevyo huinuki
 
Hakuna mwanaume aliyezeeka akapoteza nguvu za kiume, huwa zinapungua. Uzito mkubwa, ulaji mbovu na matumizi ya sigara na pombe kupita kiasi ndivyo vinavyo waathiri. Hata vijana wanakumbwa na matatizo hayo, rejea wanaume wa Dar.
 
Kichapo cha babu pale sita kwa sita ni kichapo tu. I tell you wapo mababu wanaotikisa mitaa! vibinti huwa vinagongwa na vina like it
Nikiwa UDSM kuna mhdadhiri aliwahi kuuliza kazi ya mv*zi. Sasa niliona niende bar nikaulize mabarmaid. Katika kuongeaongea barmaid mmoja mdogo kwenye 20s akasema akiwa anasoma aliwahi kuwa na mahusiano na babu mmoja. Huyo babu alikuwa anadola za hatari wakienda mafchoni huyo babu nasema alikuwa ananguvu za hatari mpaka wakati ule na mhoji alionekana kutojutia kukutana na yule babu. aliongeza kuwa amekuwa na mahusiano na wazungu kadha, alidai wazungu hawana nguvu kama waafrika. kwahiyo siyo wazee wote wako hivyo na waafrika wengi wananguvu kuliko wazungu.
 
That is obvious!

Kama mtoto anazaliwa anakosa hizo nguvu mpk akue, likewise mtu akizeeka anapungukiwa kwayo. Ndiyo maana watu husema mtoto mchanga ni sawa na mtu mzee. Maana wote ni wakusaidiwa tu.
 
Onyo :
Kabla sijaandika chochote marufuku kumtag Daktari wangu kwenye comment zenu za ajabu kiufupi alinitoa shimoni kaniweka kwenye ramani kwahiyo mniache.Ananijua vizuri sana sema nyie tu ndo mnahangaika.

Tuendele sasa kwenye mada husika hapo zamani kabla sijatoka kwenye dunia ya ufuska niliwahi kushiriki mapenzi na wazee wa3 kiukweli wote hawana nguvu.
Cha kushangaza wote wana watoto na wake zaoo.
Mmoja alikuwa anapalaza juu ya kitumbua mpaka anafika kitonga hawezi kuingiza ndani kwenye joto.
Hao wengine wawili hawana nguvu kwenye mikuyengee kabisa kakisimama kamelegea legea tu.

Nikajiuliza kadri umri unavyoenda ndio wanaume wanakosa nguvu za kupiga mashine?


Ina maana enzi wana umri wa ujana na ubaba walikuwa wanasimamia show kama kawaida au? Watoto wamewapataje?
Je na nyie kinamama wahenga huwa mnapoteza nguvu au hamu za tendo la ndoa?
Na kama mme wako amepoteza nguvu huwa mnafanyaje?
Au ndo viben10 vilizuka sababu ya haya mambo ya wanaume ukianza kuzeeka unapoteza nguvu?

Babu Aspirini ulisema mbuzi hazeeki maini kuna ukweli hapoo?Naomba uthibitishe.
Mkuu, mbona hii simple tu? Kwanini tuandikie mate ilhali wimo upo? Ukitaka kufahamu kama nguvu zinapungua with age or otherwise, mtafute mzee akut**be halafu utuletee mrejesho hapa.[emoji1] [emoji2] [emoji3]
 
Vinapungua vyote yaanii hamu ya tendo lenyewe na nguvu pia! Unajua kupiga mashine kunatumia nguvu nyingi na pia pumzi so kuchoka kupo

Sent from my VFD 301 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom