[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Madam demiss
Nipe umri wa hao unaoita wazee yaani kuanzia umri gani haswa ambao hawawezi kukausha maji muwasho ya huku chini
Mfano 40, 50, 60 .......
Kuanzia umri gani hasa wa uzew wasioweza kuduu unaozungumzia wewe
Nijibu nikudadavulie kwa uzoefu wangu manake nimeshakutana na wahenga wa kutosha
Nakusubiri mkongwe wacha niongeze kikombe cha kahawaNakuja
Sema umri wa hao wazee manake kama ni 65 na kuendelea, kuchoka ni kawaida tena wanaume wana nafuu sie tunachoka haraka[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nikiwa UDSM kuna mhdadhiri aliwahi kuuliza kazi ya mv*zi. Sasa niliona niende bar nikaulize mabarmaid. Katika kuongeaongea barmaid mmoja mdogo kwenye 20s akasema akiwa anasoma aliwahi kuwa na mahusiano na babu mmoja. Huyo babu alikuwa anadola za hatari wakienda mafchoni huyo babu nasema alikuwa ananguvu za hatari mpaka wakati ule na mhoji alionekana kutojutia kukutana na yule babu. aliongeza kuwa amekuwa na mahusiano na wazungu kadha, alidai wazungu hawana nguvu kama waafrika. kwahiyo siyo wazee wote wako hivyo na waafrika wengi wananguvu kuliko wazungu.Kichapo cha babu pale sita kwa sita ni kichapo tu. I tell you wapo mababu wanaotikisa mitaa! vibinti huwa vinagongwa na vina like it
Vidogoo[emoji91] [emoji91] [emoji91]Kama Demiss na jolie jolie
Mkuu, mbona hii simple tu? Kwanini tuandikie mate ilhali wimo upo? Ukitaka kufahamu kama nguvu zinapungua with age or otherwise, mtafute mzee akut**be halafu utuletee mrejesho hapa.[emoji1] [emoji2] [emoji3]Onyo :
Kabla sijaandika chochote marufuku kumtag Daktari wangu kwenye comment zenu za ajabu kiufupi alinitoa shimoni kaniweka kwenye ramani kwahiyo mniache.Ananijua vizuri sana sema nyie tu ndo mnahangaika.
Tuendele sasa kwenye mada husika hapo zamani kabla sijatoka kwenye dunia ya ufuska niliwahi kushiriki mapenzi na wazee wa3 kiukweli wote hawana nguvu.
Cha kushangaza wote wana watoto na wake zaoo.
Mmoja alikuwa anapalaza juu ya kitumbua mpaka anafika kitonga hawezi kuingiza ndani kwenye joto.
Hao wengine wawili hawana nguvu kwenye mikuyengee kabisa kakisimama kamelegea legea tu.
Nikajiuliza kadri umri unavyoenda ndio wanaume wanakosa nguvu za kupiga mashine?
Ina maana enzi wana umri wa ujana na ubaba walikuwa wanasimamia show kama kawaida au? Watoto wamewapataje?
Je na nyie kinamama wahenga huwa mnapoteza nguvu au hamu za tendo la ndoa?
Na kama mme wako amepoteza nguvu huwa mnafanyaje?
Au ndo viben10 vilizuka sababu ya haya mambo ya wanaume ukianza kuzeeka unapoteza nguvu?
Babu Aspirini ulisema mbuzi hazeeki maini kuna ukweli hapoo?Naomba uthibitishe.
Ila mabibi mnakuwagga na mfereji mkubwa kweli mashavu ndo usiseme ila tamuuuu balaaa[emoji23] [emoji23] dunian raha sn...mabibi tukizeeka ndo nguvu zetu za kike znazid...
Kmbe kina babu znapungua[emoji23] [emoji23]