Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Asikudanganye mtu madam. Kichapo cha mwanamme mzee kipo palepale! Kukuthibitishia hilo, leo kwemye nyuzi from Bukoba I think yupo kibabu wa miaka wa miaka 70 plus amechomwa jela miaka 30 sababu amembaka kasichana. Just think of that!
Wewe wanabaka hivyo kuchovya joto la papuchi siyo la mchezo nan hapendi
 
Siyo kweli umri ukienda na chini panakosa nguvu

Kama lishe duni au la hovyo hovyo (vichips zege) ati na supu ya pweza!!! Wadhani kuwa nguvu itatokea wapi hapo?? Njoo kwetu ugali mabelee na minyama choma isiyokaushwa sana. Ugali kwenye chungu na maziwa, karanga na mbegu za maboga. Ukimaliza unatowelea na supu ya boga. Iiiigh maami.
Unamtoa bikra mara ya tatu kabisaa huku umri 80+
 
Back
Top Bottom