Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Hahahahhaaaa

Ila nakumbuka nyakati za ujana ule mbichi niliwahi kupiga goli nane kwa kutumia ule mtindo wa kamata mwizi (sijui kama waujua huo utaratibu)
Haaaw haaaa mie sijui hayo majina [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
kama ambavyo nguvu za mwili mzima zinavyopungua.. vivyo hivyo nguvu za kiume hupungua kwa kadiri umri unavyosonga mbele......
 
Sio hivo tu, hata kengele(pUmB....)huwa zinazidi kuning'inia kwa maana ya kulegea.

Kuna swali pia linaulizwa hivi; eti kadiri umri unavoongezeka kile kitundu cha kutolea ...ojo na hawasha huwa linaongezeka upana?
Mbona kuna vijana wamelegea kule kwani ndo uzee ukijana kule
 
Ok! Mie nina dstv chanel za huko huwa nazisikia tu haya kila raheri huko
Dowbload appy ya azam tv kwa sm ufurahie maisha

Screenshot_20180810-224206.jpg
 
Chakushangaza sijawahi waza hivyo nimejaza makorokoro mengine nitafanya hivyo
 
Haaaw haaaa mie sijui hayo majina [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Ilikuwa hivi;

Tulikuwa majirani ,tukakutana bombani tukaongea pale tukakubaliana sasa nikamwambia yy aende tu kwao pale (alibaki mwenyewe siku ile) bas nikamwambia akifika nyumbani avae tu sketi yake ile pana pana bila kuvaa[emoji160] kisha aendelee na kazi zake ndogo ndogo , kwahiyo kila baada ya dk kadhaa ananibp kisha analivuta skirt lake anainama ananiachia ..puchi peupeeeee mi nikifika pale tyr nausongomeka tu kwakuwa inakuwa ushasimama wima balaaaaa

Bas napiga napiga napiga namaliza nausolopoa huyoooooo najikataaaa zangu geto natulia namsikilizia tena hadi anishtue naelekea tena nauweka ,hivo hivo hadi siku nzima ( aiseeeee hakunaga kama ile) maake unabaki na maugwadu tu kila dk

Kamata mwizi baaaab!
 
Back
Top Bottom