Ulweso
JF-Expert Member
- May 24, 2016
- 23,106
- 28,062
Hongera sanaMm Nina miaka 67 lakini nipo vizuri sana kuliko hata vijana
Hongera sanaMm Nina miaka 67 lakini nipo vizuri sana kuliko hata vijana
Kazi ipo hata sijui shida ni niniIla siku hizi wazee na vijana wote sawa tu. Sijui shida nini[emoji134]
Anadai hajui aliamka tu kashangaa halipo[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] lilipotea vipi sasa
Chanel ipi na king'amuzi gani mie siijuiUlweso naangalia sultan bhn baadae
Labda wanakojoa na mkojo wa kawaida kisha wanajumlishaKuna wengine eti mpaka 12 sijui wanadanganya watoto wenzao?
Dr ndiye anamweza [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Kashindikana haswaaaa
Anatafiti kisha majibu ataletaAtakudanganya huyo janja janja sana!..
Na kwa mtazamo wa harakaharaka anafanya kazi sio ya kitotoDr ndiye anamweza [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Haaa au alikuwa mwingi wa shughuli mpaka likamkimbiaAnadai hajui aliamka tu kashangaa halipo
Hilo sio la kuulizaHaaa au alikuwa mwingi wa shughuli mpaka likamkimbia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapo umenena wanajumlisha vyoteLabda wanakojoa na mkojo wa kawaida kisha wanajumlisha
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] watu wahivyo wakiwa na mtu wake wanakuwa wapole sanaNa kwa mtazamo wa harakaharaka anafanya kazi sio ya kitoto
Hahahahhaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapo umenena wanajumlisha vyote
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ndiyo maanaHilo sio la kuuliza
Hahahahaa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] watu wahivyo wakiwa na mtu wake wanakuwa wapole sana
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Hahahahaa
Kama ningunungu vile sio- miiba yote anaikunja anategesha mwenyewe hahahaaa