Swali kwa Wanawake: Kwa nini mwatumia vipodozi?

Swali kwa Wanawake: Kwa nini mwatumia vipodozi?

Nimeyajua kwa sababu alipoitundika mada yake aliweka kiunganishi cha hiyo blogu na baadaye akaiondoa.

Nilipoibofya ikanipeleka huko kwenye hiyo blogu.

Una swali jingine?

Sina swali jingine.

Uwe na jioni njema!
 
Angalia umbea usije ukakuponza nawe urembwe hivyo hivyo
 
Kuna imani za watu wa pwani zinasema kuwa kioo huwa ni kama mtu hivi
sometimes kioo huwa na fitina na mtu
kinamdanganya kusudi ili awe kichekesho watu wamcheke...

ukienda Tanga utakuta wamama wa zamani wanakifunika kioo siku nzima na nguo na wakifunua wakati wa kukitumia tu.......wanadai vioo huwa vina siri...jiulize why hata kwa waganga vioo hutumika..why?

kuna imani pia vioo huweza kubeba pepo au jini likawa linaku cheza shere..
ukijiremba linakuambia bado bado..ongeza na hapo na hapo hadi uwe kichekesho halafu linakucheka

huku wewe ukiamini umependeza.......dini ya kiislam baadhi ya madhehebu wanaambiwa wasome dua maalum
kabla ya kukitumia kioo na kutokitumia mara kwa mara.....

na huko Tanga pia wanasema kioo chako kikiwa kichafu kina vumbi au rangi rangi za urembo au kimenjika
basi kinakukasirikia na kuwa na fitina na wewe........

ukimtazama huyo dada for sure kioo chake kilimwambia 'amependeza'
while humu JF tunamcheka.....hata Michael Jackson kioo chake kilikuwa kinamwambia fanya hivi fanya vile mwisho akawa kichekesho.... vioo huwa na fitina......nenda navyo taratibu

Duuuh vioo vina mambo kwelikweli...
Af nimegundua kitu kwenye hivi vioo.....waweza kujitazama kwenye kioo hiki ukaona taswira hii....ukienda kwenye kioo kingine unapata picha tofauti. Ama kweli vioo vina hila kama ulivyosema
 
ImageUploadedByJamiiForums1407265317.604559.jpg


Sent from my iPhone 4S using JamiiForums
 
once a while si mbaya kwenye occasions coz ikiwa inafanywa sana kuna uwezekano wa kuiharibu ngozi na isiwe too much hadi unachukiza,mi huwa sihangaiki sana na uso but am so concern na lips zangu coz zikiwa kavu huna najikuta naanza kuzila so ni lazima nipake kitu kati ya lips bam,lips gross au lips stick
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom