Swali kwa Wanawake: Kwa nini mwatumia vipodozi?

Swali kwa Wanawake: Kwa nini mwatumia vipodozi?

Kwanini mwanamke anatumia vipodozi?
Nadhani ni nature na pia interest ya mwanamke, kupenda kuwa na mwonekano mzuri. Katika hao kuna group mbili, wanaozidisha na ambao wako simple, ila sababu inarudi hapo juu. Asili na interest yake ni kuwa na kufanya ivo.

Umejibu vyema lakini kuna wengine kama huyu sidhani kama hiyo nia ya kuonekana vizuri inakuwa imetimilizwa...

Kwa kifupi kuna wanawake ni warembo pasipoutumia hizi mavitu na ni vyema wabaki 'natural'

Hili swali wanaume wengi wanapenda kuuliza, sometimes nadhani mnahisi tunafanyaga hayo ili kuwavutia. Ni kweli?

Of koz motive mojawapo ya mwanamke kujiremba ni ili avutie na ndio maana hapo juu umetumia maneno "mwonekano mzuri"...

Au kwa lugha nyingine ni kwamba pasipo mwonaji basi hakuna mwonekano...na waonaji ndio kina sisi waume kwa wake
 
Natoka nje ya mada kidogo, sababu nasubiri mada za wanaume kupaka mkorogo haziletwi, kwahiyo naamua nichomekee hapahapa.

Ni hivi kwanini wanaume wanapaka mkorogo?

Wewe mwanaume kwanini ujichue? Ili iweje? Unataka kufanana na mwanamke? uwe kama dada yako!

Tena mkome hiyo tabia ya kujichua, wewe mtoto wa kiume umekwama wapi?

Narudia tena, nasema hivi mkome na hiyo mikorogo
 
kapodolewa vby mtafute nafue wa glambox alafu urudi hapa useme makeup zinatisha watoto :cool2:
 
Umenifungua akili ngoja niiwekee hiyo kitu sasa
natoka nje ya mada kidogo, sababu nasubiri mada za wanaume kupaka mkorogo haziletwi, kwahiyo naamua nichomekee hapahapa.

Ni hivi kwanini wanaume wanapaka mkorogo?

Wewe mwanaume kwanini ujichue? Ili iweje? Unataka kufanana na mwanamke? Uwe kama dada yako!

Tena mkome hiyo tabia ya kujichua, wewe mtoto wa kiume umekwama wapi?

Narudia tena, nasema hivi mkome na hiyo mikorogo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom