Swali kwa Wanawake: Kwa nini mwatumia vipodozi?

Swali kwa Wanawake: Kwa nini mwatumia vipodozi?

"Kuvaa make ups"=kujipodoa/kujiremba(one to one correspondense)/wearing a wig,perfumes or a gown!
 
mi huwa najukubal nilivyo ndicho kitu ambacho huwa najivunia

I can see...

Huyo dada inaonekana alivaa make up kwa ajili ya shughuli (send off, chicken party and the like), sidhani kama in normal days anaweza akajipodoa hivyo.

Halafu, ndio maana tukawa wanawake, ni kawaida mdada na kujipodoa. Ukiwa too plain haipendezi sana ingawa na kuzidisha pia sio.

Hiyo shughuli natumai mtarajiwa wake hakuwepo! Maana kama ni mimi nakukana mchana kweupeeee...

utakuwa ulikosea masharti. unatakiwa uwe unaoga na maji ya moto yaliyochemka 90 degrees.

Samahani, lakini naomba kushangaa...ATIIIIIIIII???????????????????
 
Make up nzuri ikivaliwa kitaalamu, wengine wetu tunaweka poda kama japanese geishas hapo mtu anajiona katokelezea, na watu wanapogeuka kumwangalia anajimbia yes nimefunika kumbe wanamshangaa.

Hahahhaha.... Nimecheka sana,maana ile poda inavyokolea utasema mtu amekuwa jini.
 
acha nioneshe picha tu hapa uone best

hizi ndizo alizomletea mumy pindi alipotoka ughaibuni


tty.jpg


cc: Khantwe
 
Last edited by a moderator:
hapana yeye ni dr wa mifugo na binadamu

teeh, Dr. Avemaria wa jf anahusika na mifugo na binadam? Au yule nimfahamuye ndio wa mifugo na binadam..
..bestito, wajua sitaki kuamulia ngumi?..mkizichapa mie simo..
 
Last edited by a moderator:
Tusimuliepo...

Kuna imani za watu wa pwani zinasema kuwa kioo huwa ni kama mtu hivi
sometimes kioo huwa na fitina na mtu
kinamdanganya kusudi ili awe kichekesho watu wamcheke...

ukienda Tanga utakuta wamama wa zamani wanakifunika kioo siku nzima na nguo na wakifunua wakati wa kukitumia tu.......wanadai vioo huwa vina siri...jiulize why hata kwa waganga vioo hutumika..why?

kuna imani pia vioo huweza kubeba pepo au jini likawa linaku cheza shere..
ukijiremba linakuambia bado bado..ongeza na hapo na hapo hadi uwe kichekesho halafu linakucheka

huku wewe ukiamini umependeza.......dini ya kiislam baadhi ya madhehebu wanaambiwa wasome dua maalum
kabla ya kukitumia kioo na kutokitumia mara kwa mara.....

na huko Tanga pia wanasema kioo chako kikiwa kichafu kina vumbi au rangi rangi za urembo au kimenjika
basi kinakukasirikia na kuwa na fitina na wewe........

ukimtazama huyo dada for sure kioo chake kilimwambia 'amependeza'
while humu JF tunamcheka.....hata Michael Jackson kioo chake kilikuwa kinamwambia fanya hivi fanya vile mwisho akawa kichekesho.... vioo huwa na fitina......nenda navyo taratibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom