Huyo sasa atakuwa anaugua kideli. Mbinu za kupiga show ngumu zipo nyingi halafu nizame mfukoni kwaajili ya kupiga tako mbili tu!? Hapana aiseeHata wa tako mbili huwa wanajiona wamepiga show ya kibabe.
Nitamuambia tukapime ngoma ,kama yupo fresh nitamwambia anioneshe mzigo kama upo size fresh naingia mzigoni bao mbili sio mbaya
Hahaha nikopeshe
Tako mbili huo ni uharibifu wa rasilimali
Huyo sasa atakuwa anaugua kideli. Mbinu za kupiga show ngumu zipo nyingi halafu nizame mfukoni kwaajili ya kupiga tako mbili tu!? Hapana aisee
Wengine ni pressure tu na wasiwasiNdio uwezo wake sasa afanyeje!!
[emoji3][emoji3][emoji3]NikipataNjoo tu, utanilipa lini?
Ndio mie mie mjukuu.
[emoji3][emoji3][emoji3]Nikipata
Hauvumi lakini upooo!
Hahaha sawaBasi ukipata njoo.
Nasema hivi, siwezi nikatoa hela yangu mfukoni halafu nigonge kwa dakika mbili. Kama nahisi performance itakuwa chini nitatumia hata mkuyati mambo yaende ninavyotakaMnasemaga hivyo hivyo!!!
Hahaha sawa
Mzima lakini?
Nasema hivi, siwezi nikatoa hela yangu mfukoni halafu nigonge kwa dakika mbili. Kama nahisi performance itakuwa chini nitatumia hata mkuyati mambo yaende ninavyotaka
Mi nipo mama sijapoteaWa afya tele dear, za kupotea?
Nyinyi ndiyo mnaogongwa kwa buku 20, mkija huku mnajifanya matawiNitakataa, hakuna cha bure kiasi hicho aisee. Alafu million 2 ni pesa ndogo sana kujirisk namna hiyo.
Nitaridhika sana nikipata jibu kutoka kwa k.mtata
Hata mkuyati unaubishia?Wacha we!!!
Basi ni A .Ni Free mansonNi mtu tu aliye salama , ana hamu ya kugegedana na wewe. Na si vingnevyo.