omarion5
JF-Expert Member
- Oct 14, 2017
- 5,206
- 17,687
Vipi kama tukipima first alafu nakupa elfu kumi tu?Million tano hata kijumba hujengi. Aah wapi. Ndogo hyo. Unaweza ukapata migonjwa ukaitibu zaid ya hyo million 5
Vipi kama tukipima first alafu nakupa elfu kumi tu?Million tano hata kijumba hujengi. Aah wapi. Ndogo hyo. Unaweza ukapata migonjwa ukaitibu zaid ya hyo million 5
Mzuri mno. Tena unamla na supu ya kuku pembeni.Lol. Kwahiyo ndo mzuri kumla eeh?
Unakataa kwa sababu Jamaa ame assume tu ingekua ni kweli usingejiangaisha kujiuliza maswali kumkichwa kama hivyo. [emoji13]2million kwa maisha ya sasa ni ndogo sana aisee. Unless kama mtu ana dhiki zilizopindukia ndo anaweza kukubali huo ujinga
Mwache ajiongeze. Ndio maisha ya mjini.Najua janja zao sana. Kuna mdada wa mjini mzuri ila mkorofi huyo. Ndo zake kwenda Karambez kumbe aenda kudanga
Atakwambia nyumba nyingi kama zoteUmehongwa nyumba ipi?
Imewahi kukukuta hii ya kudanganywa I love you
Mzuri mno. Tena unamla na supu ya kuku pembeni.
Nitaitisha harambee hapa
najua mafisi ya jf hayawezi kushindwa kukununulia simu mupiyaaaa
Sema uzuri wake mnalika vizuri mkiwa na hisia. Kinyume na hapo utakula gogo.Nikiwa kwa I love you anakua anajidanganya anaehisi kanila kwa sababu hiyo. Maana mi naliwa nikitaka sasa siliwi kwa uongo
Ngoja hii festive season jamaa wajichange change ili tuzikusanye.Utatisja sana babe.. haka kadude basi tu kananisaidia kuna muda natamani nikapasulie mbali
Sema uzuri wake mnalika vizuri mkiwa na hisia. Kinyume na hapo utakula gogo.
Ngoja hii festive season jamaa wajichange change ili tuzikusanye.
Sema kumpata mwenye hisia za kweli ni mtiti sio wa kitoto. La sivyo Million 2 ikutoke mtu a fake hisia.Vizuri kabisa yani. Kula mwanamke mwenye hisia na wewe uenjoy maisha. Hata zile za "bby unaniachaje" zinakua sio nyingi
Za kurithi zilitosha. Alhamdulillah.Umehongwa nyumba ipi?
Nitakataa, hakuna cha bure kiasi hicho aisee. Alafu million 2 ni pesa ndogo sana kujirisk namna hiyo.
Tena wanaume wenyewe wa siku hizi hawa...tako mbil tu chali najichukulia pay yangu kiulain tu
Mkuu itabidi ukutane na mimi kama hujawahi kukutana na hata mwana jf mmoja kabla malaika wa kuzima mitandao hajashuka. Time n place nitakwambia.
Acha kupima udogo kwa kuangalia mwandiko mkuu.Sikutani na watoto wadogo mkuu
humu humu mzee.Humu humu ?
Sema kumpata mwenye hisia za kweli ni mtiti sio wa kitoto. La sivyo Million 2 ikutoke mtu a fake hisia.