Laki we jamaa embu ongea uhalisia madem wangi ukiwapigisha msosi na mvinyo thamani ya 60000 shillings ukampa asubuhi na ten ya sabuni mbona anakuuliza ajee lini tenaUmu watakupa maneno ya shombo kwa hizi fake ID lkn ukweli ni kwamba wapo umu ambao hta laki kwa mpigo awajawai kuhongwa,
Alaa kumbe, hizo offer za kutolewa out na pesa kibao lazima kufikiria mara mbili mbiliAahh anajaribu kujifariji tu Wanaume wengi Sana siku hzi wanatumia madawa ya kuongeza nguvu za kiume " so ukiona mpaka anataka kumpa mwanamke ml.2 then alale nae itakuwa amesha meza na ma-Viagra pia
" by the way kuji sale out itakuwa ndio tabia yake ".
HahahahaKweli 2M mahari kabisa hiyo
Kumbe watu Jf mnajuana face to face? Kumbe naogopa bure wanaokuja pm ukute Jf ina watu wema tu😁 napoteza bahati😁😁😁😁Sijakutana na wa kukuzidi.....God’s honest truth!!
hahahah umenichekesha kweli..hutaki shida za kuwaza ukubali au la we unajibebea pesa afanye yake paaapaaaa kwishaTena wanaume wenyewe wa siku hizi hawa...tako mbil tu chali najichukulia pay yangu kiulain tu
Kumbe watu Jf mnajuana face to face? Kumbe naogopa bure wanaokuja pm ukute Jf ina watu wema tu[emoji16] napoteza bahati[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Kumbe watu Jf mnajuana face to face? Kumbe naogopa bure wanaokuja pm ukute Jf ina watu wema tu[emoji16] napoteza bahati[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Wapo wema si wajua hawawezi kuwa wabaya wote? Na anaweza kuwa mwema kwako na akawa mbaya kwa mwingine. Kwa niliokutana nao humh ni mmoja tu nimejuta ila wengine naenjoy kwa kweli kujuana nao. Na ukitaka uone wema wao zaidi usikubali mitongozo yao. Kutongozana ndo mwanzo wa kuonana wabaya kwa sababu wanaotongoza 90% wana watu wao ila wanataka tu kukuvuruga. Sasa mtu akutongoze umpende then boom unajua ana gf/mke lazima umuone mbaya.
Hahahaha
Huyo mmoja unaejuta kukutana nae,duh
😂😂😂😂😂😂😂😂😂👏👏👏👐👐👐Unayo hapo hiyo 2ml
Wala sio wewe chief.. mtu mwingine tu ambae sikumjua na nimemjua nikajuta kumfahamu
Natafta rafiki wa kike, awe mweusi, mrefu, mwembamba na natural hair. Aliyepo Dodoma atapewa kipaombele.
😂😂😂Mpaka marafiki wana vigezo vya muonekano?