Sumaye: Nimenunua shamba kwa kiinua mgongo changu

Sumaye: Nimenunua shamba kwa kiinua mgongo changu

Hivi wana morogoro kwa nn mnakuwa wagumu kuelewa kwanini hamtaki kumshtaki sumaye kwa wizi wa ekari kwa ekari za mashamba huko mvomero, ni yeye alichukua mashamba yale akawafukuza wakazi wa maeneo hayo na kuyahodhi kwa mambo yake binafsi leo wakazi wa maeneo hayo wanalia kwa uhaba wa maeneo ya mashamba, hadi kusababisha mapigano ya wamasai na wakulima yaliyopelekea mauaji ya watu kadhaa, Sumaye hali ya wanamorogoro ya sasa tatizo ulikuwa wewe.....leo umekuwa meneja kampeni wa lowassa uliyetofautiana nae kwa muda mrefu tuu.. Leo mmeungana kwa maslah gani. Mnataka kufanya tukio gani tena, hatuwezi kuwaamini...mabadiliko yataletwa na mtu mwingine ila sio ninyi
Makamba amewadharau watu wa morogoro kwa kusubutu kuongea uongo mbele yenu.kwani yeye alikuwa wapi asizuie uporaji huo Sumaye alikuwa ccm hiyo aliokuwa anaingoza.na kama nikweli hii ndio sababu tunayo ipumzishia ccm Mwaka huu.wanalindana mafisadi.
 
Sumaye kamataja Kinana kwamba ni muuza meno ya Tembo ?? achana na hili la escorow maana liko wazi familia ya raisi inahusika kwa 75%
CCM hizi siasa zenu za kuchafuana shauri zenu ,ila pasuaneni kwanza nyie viongozi sisi wananchi tunawaangalia tu october 25 tutafanya maamuzi sahihi
 
Sorry mbona hajagusia mkopo alichukua NSSF wakati yeye si mwanachama wa NSSF
 
mh sumaye chachafya magamba hayo.mana yashapagawishwa na RAIS MTEULE WA JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA,Mh Ngoyai Lowasa.
 
Ahh ahhh siasa za siasa. Makamba na mahotel na ma nyumba ya kulala wageni
 
Mtu anaiba eneo la gereza mtu anaiba eneo la makao makuu ya wilaya itakapojengwa halafu unasema kumiliki ardhi sio issue NYUMBU kweli hamjitambui issue ardhi hiyo kaipataje kihalali au ya wizi na ulaghai kumsafisha Form six prime minister ni ngumu sana kila mtu anajua ni kibaka mpaka shetani anajua Sumaye ni mwizi
Mi hapa ndo mnanichanganya kabisa..."kama kila mtu anajua Sumaye ni mwizi"...hayo magereza yalijengwa kwa ajili ya nani? Kwa nini hashitakiwi? Sasa mnataka kutuaminisha serikali yetu inakumbatia wezi?
 
Angeongezea au walitaka tuuze madawa ya kulevya Kama wafanyavyo wao?
 
Huu mwaka c.c .m lazima wapige magoti kwa mh.rais lowassa na mzee wa hekima na ushauri kwa taifa f.sumaye..
 
Kwnini hajagusia na mishahara hewa wnazojilipa ccm ya wafanya kazi waliokwisha fariki ???
 
Back
Top Bottom