Sumaye: Nimenunua shamba kwa kiinua mgongo changu

Sumaye: Nimenunua shamba kwa kiinua mgongo changu

huyu alinunua ardhi wale twiga kapanda ndege.escrow.epa.nbc.atcl.katiba.mapanki.etc
 
Yeye angesema tu kuwa pesa alizokopeshwa NSSF (wakati yeye hakuwa mwanachama) ndizo alizonunulia hayo mashamba!
 
Mmepitisha muswada wa gesi haraka haraka ili kuwaonga wachina wapige kimya zidi ya Toto Lao kukamatwa na madawa ya kulevya China!! Poor ccm
 
Sumaye:

"Mimi ni mkweli sana, ni kweli nina shamba langu Morogoro nimelinunua kwa kiinua mgongo changu.

Mimi sikutaka kuwekeza kwenye majumba kwa kuwa nilikuwa sina pesa nyingi za kununua magorofa ndio maana nikaamua kuwa mkulima"

Sumaye kadanganya mchana kweupe. Labda kwa wasiomfahamu.
 
Ok here we go again!! basi kama vipi wapiga debe wa vyama vyote wafanyiwe vetting tuone umiliki wa mali zao! maana naona maCCM wanatoka nje ya mistari. Ishara ya kukosa sera inanukia hapa kwa upande uleee uliozoea miteremko!!
 
Usiulize swali while jibu linaonekana wazi, Tukisema usafi huwezi kumfananisha lowassa na magufuli, mlisema ni fisadi hafai mmemvua lini huo ufisadi

Issue siyo watu, issue ni mfumo! Hata aje malaika, siku mbili tu tayari keshatiwa najisi na kuasi!
 
zero ni mamaako

Ndugu hilo neno la kutusi mama wa mtu sio vema, na wewe hauna formation nzuri katika malezi yako. Je unaonaje ukijirekebisha kwani watanzania ni ndugu na mamangu pia ni mamako. Hukunitusi mimi ila lugha ni msingi.
 
Walitufanya tuuchukie ufisadi sasa wanataka tumkubali fisadi kwanini? Wakubali tuu kuwa hawana msafi wa kutushawishi sio kufata tu upepo

Umenena mkuu. Naona watu wengi wamefuata upepo wa vyombo vya habari.
 
Mbona kila siku tunawatangazia wawekezaji waje tanzania kuwekeza katika kilimo wao wanakataa? Mtanzania kumiliki ardhi kweli ni issue!! Tuna uhaba wa ardhi kiasi gani hadi kungangania hiyo ya Sumai?? Tuache unafiki na Uchuki za kisiasa kwa masuala ya msingi
 
Ndugu hilo neno la kutusi mama wa mtu sio vema, na wewe hauna formation nzuri katika malezi yako. Je unaonaje ukijirekebisha kwani watanzania ni ndugu na mamangu pia ni mamako. Hukunitusi mimi ila lugha ni msingi.

Thanks mkuu kwa uelewa wako, vitu vingine sio vya kufanya jino kwa jino, mshindi yeye
 
Katika miaka yako 10 Bwn. Sumaye kuna lolote la maana ulilofanya ukiwa waziri mkuu?

Na zile damu za Waislamu kule Zanzibar unasemaje? Nazo ulizimwaga kwa kutumia kiinua mgongo chako? Uchu wa madaraka unakusumbua tu huna lolote. Eddo akikupa uwaziri mkuu tena tutaanzisha vuguvugu lingine la mabadiliko. Hovyo kabisa!

Wa wapi wewe? Waziri Mkuu ni Amir Jeshi Mkuu au Mkuu wa Majeshi?
 
usinitake nicheke Mie, ile boti ya magufuli pale kigambo ilinunuliwa bilioni 8 na Ni mbovu imetengenezwa 1975 wakati bakhresa ananunua yake kubwa na mpiya imetengenezwa 2015, zenji saa na nusu!! Ya magufuli bagamoyo masaa 2?? Hela nyingine imekwenda wapi?? Mmiliki halali WA kebbys hotel bamaga Ni magufuli aliyemmilikisha mmiliki kivuli hawara yake dada kabula!! Magufuli naye Ni kibaka papa aliyezungukwa na mafisi papa ya nchi hii na kujifanya kondoo wakati anatafuta kura?? Magufuli ulipata wapi hela ya kujenga kebbys hotel kama wewe siye jizi hata shetani anajua magufuli Ni mwizi na amexungukwa na kundi la majizi papa

To conclude una maana Magufuli jizi fisadi, lowassa msafi! Bring back the man yeye pekee kungeendelea kuwa na imani sio kutupa makapi, mmekuwa wale wale isipokuwa uniform tu
 
tenda ya kuuzwa hilo shamba ilitangazwa wapi na mlishindanishwa na wanunuzi wengine kina nani na lini?

Kwahiyo Mimi Kama Nauza Shamba Langu Lazima Nitangaye Tenda? Au Kwa Kuwa Anaenunua Ni Wazili Bas Lazima Tenda Itangazwe?
 
Eka 300 si chochote,kwa namna wengine walivo na ardhi
Hawo walipo madarakani wengine wana eka kwa maelfu. Mzee makamba nae wakusikilizwa basi aah huyu mzee wa kuropoka kwa biblia, nashangaa hajayumia biblia mara hii.
Mm nilidhani sumaye ana eka 50'000 kumbe 300 tu. basi kweli alivo jisemea ni mtakatifu
 
Swali kwa makamba,Kama lowasa ni fisad toka 1995, kwa nini ccm iliendelea kumpa nyazifa kubwa za uwaziri hadi uwaziri mkuu?
 
Eka 300 si chochote,kwa namna wengine walivo na ardhi
Hawo walipo madarakani wengine wana eka kwa maelfu. Mzee makamba nae wakusikilizwa basi aah huyu mzee wa kuropoka kwa biblia, nashangaa hajayumia biblia mara hii.
Mm nilidhani sumaye ana eka 50'000 kumbe 300 tu. basi kweli alivo jisemea ni mtakatifu

Eka 300 sio chochote? Kuna watu hawana hata nusu eka, kwa sababu wale wameoza sio sababu ya kumfanya huyu aliyeoza nae kuonekana msafi, upinzani mnapinga nini ?
 
ccm kuna watu kama sumaye wangapi?

ni shiiida! Nimetafakali kauli za jana morogoro, usiku nikaota "ukiwa ccm kama unamilki mali ni haki nawanalindana ukitoka tu ktk genge unaipata mh! Toka uone?
Hii chama inabidi ing`olewe mwaka huu!!
 
Mie tu kwa kamshahara kangu ka kima cha chini;
nina eka kama hamsini iringa,
eka kama tatu bagamoyo
na mengine hapo kibaha,

sembuse sumaye.

Mnaohoji ni wale mnaotaka ardhi yetu tuigawe kwa east Africa................. mshindwe.
 
Kama umelalia masikio shauri zako.

Tunaongelea shamba kwa sababu anataka kuonekana yuko duni kwa kutumia kiinua mgongo chake kulipata, hizi siasa za maji machafu, alikula na bado anataka kuendelea kula
 
utatueleza baadae ngoja tumalize mambo ya kura kwanza
 
Back
Top Bottom