Suluhisho la kupunguza ajali

Suluhisho la kupunguza ajali

Shytown

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2025
Posts
1,123
Reaction score
2,084
Naona uchumi unapanda, magari yanaongezeka kila kukicha ILA miundo mbinu ya barabara kwenye HIGHWAY ni ileile wa miaka ya nyuma.

1. Tuanze sasa kufikiri kuwa na barabara za 4ways kwenye highway (Ulaya tayari wana 4ways, 6ways na hata 8ways; sisi bado tunakomaa na 2ways (2G). Ulaya hata sheria za barabara ni rahisi kutekelezeka kwa sababu barabara pia ni rafiki (zina enda upande mmoja nyingi).

2. Ujenzi wa barabara za highway, ujumlishe vivuko vya miguu vya juu au chini; hii ya kuchora mistari na matuta kila pahala nafikiri imepitwa na wakati.....mistari inaweza kutumika kidogo tu.

3. NAJUA CHANZO KIKUU CHA AJALI NI WATU KUOVERATKE HOVYO HOVYO; ILA UKIFIKIRIA KWA MAKINI KABISA KUOVERTAKE HOVYO HOVYO KUNASABABISHWA NA BARABA KUWA NYEMBAMBA (2WAYS- 2G)

Yaani kila kinachoruhusiwa kupita barabarani kinapita humo humo kwenye lane moja... Unakuta Gari binafsi ipo kms 140, Guta ipo KMS 40, Bajaji ipo KMS 45, Malori yapo kms 40, basi la abiria lipo kms 85 (halafu una ambiwa huruhusiwi kupita/ kuovertake)??? Nafikiri tuanze kufikiri nje ya boxi.....
 
Pata ajira sahihi - Ajali sio zinaua

Hello,

You are registered with REdy Talent. To match you to the right jobs, we need to know a little more about your work.

Please answer three short questions: your job title, what you do in that job, and your highest qualification. It takes about two minutes and you do not need to log in.

This link is personal to you, please do not share it.

Thank you,
The REdy Talent team
 
Hili suluisho ni Gharama Shilingi ngapi? Pata ajira sahihi matamanio yanaua

Hello,

You are registered with REdy Talent. To match you to the right jobs, we need to know a little more about your work.

Please answer three short questions: your job title, what you do in that job, and your highest qualification. It takes about two minutes and you do not need to log in.

This link is personal to you, please do not share it.

Thank you,
The REdy Talent team
 
Naona uchumi unapanda, magari yanaongezeka ila muundo wa barabara ni uleule wa miaka ya nyuma.
1. Tuanze sasa kufikiri kuwa na barabara za 4ways kwenye highway (Ulaya wana 4ways, 6ways na hata 8ways; sisi bado tunakomaa na 2ways (2G). Ulaya hata sheria za barabara ni rahisi kutekelezeka kwa sababu barabara pia ni rafiki (zina enda upande mmoja nyingi)

2. Ujenzi wa barabara za highway, ujumlishe vivuko vya miguu vya juu au chini; hii ya kuchora mistari na matuta kila pahala nafikiri imepitwa na wakati. mistari inaweza kutumika kidogo tu.

3. Barabara zikiwa pana; boda, guta, bajaji zinazotembea (km 40kwa saa) zitapita upande wa pembeni kabisa mwa barabara tofauti na sasa kila kitu ni humo humo.

4. Sheria ielekeze kuwa kutembea chini ya kms 50 highway unapigwa faini na mabasi iwe kms 100 kwa kuwa miundo mbinu na magari yamezidi kuwa ya kisasa.
Pamoja na hayo,
Mi nadhani,
mambo ya maana zaidi ni kua makini tunapotumia vyombo vya moto barabarani na kuhakikisha usalama wa vyombo hivyo na kuzingatia na kutii bila shuruti sheria za usalama barabarani bila kufanya ujanja unjanja, ambao ndio mara nyingi hupelekea ajali nyingi nchini Full stop. 🐒
 
Naona uchumi unapanda, magari yanaongezeka kila kukicha ILA miundo mbinu ya barabara kwenye HIGHWAY ni ileile wa miaka ya nyuma.
1. Tuanze sasa kufikiri kuwa na barabara za 4ways kwenye highway (Ulaya tayari wana 4ways, 6ways na hata 8ways; sisi bado tunakomaa na 2ways (2G). Ulaya hata sheria za barabara ni rahisi kutekelezeka kwa sababu barabara pia ni rafiki (zina enda upande mmoja nyingi).

2. Ujenzi wa barabara za highway, ujumlishe vivuko vya miguu vya juu au chini; hii ya kuchora mistari na matuta kila pahala nafikiri imepitwa na wakati. mistari inaweza kutumika kidogo tu.

3. NAJUA CHANZO KIKUU CHA AJALI NI WATU KUOVERATKE HOVYO HOVYO; ILA UKIFIKIRIA KWA MAKINI KABISA KUOVERTAKE HOVYO HOVYO KUNASABISHWA NA BARABA KUWA NYEMBAMBA (2WAYS- 2G)
Yaani kila kinachoruhusiwa kupita barabarani kinapita humo humo kwenye lane moja... Gari ipo kms 160, Guta ipo KMS 40, Bajaji ipo KMS 45, Malori yapo kms 40, basi la abiria lipo kms 85.
Peleka maoni yako kwenye taasisi husika naona una kitu!
 
Back
Top Bottom