Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Ni kweli mkuu, hii taasisi sio ya ki spot spot.
Kwanza ukifikiria tu kisheria huyo mtu unatakiwa kuwa nae for the rest of your life, kufa na kuzikana, inahitaji kutuliza akili kabla ya kuamua chochote.
Na hii ni kwa pande zote mbili wake na waume.

kwenye institution hiyo tu ndio huwa wanaume tunaumbuka hapo mdada aweza kukuharibia maisha chap yaani huwa nikiona watu wakiitwa ustawi wa jamii naogopa mnoo wadada mnacheka tu na sisi ila kuna muda mnageuka mnakuwa mbogo sio kidogo
 
kuna mambo mengi mno ujuwaji mwingi unakuta mdada show off zakufa mtu anandoto mimi kidogo, unakuta mdada anamarafiki wa kiume nusu sim unaanzaje kupropose ndoa
Mbona madada wanaojitambua wapo tu? Ni vile tu ni ngumu kutambua kilichopo ndani ya moyo wa mtu
 
Mbona madada wanaojitambua wapo tu? Ni vile tu ni ngumu kutambua kilichopo ndani ya moyo wa mtu

Sasa wadada hao ambao unasema wanajitambua wananyodo hao utasikia ooo kama unanipenda tusibiri mpaka ndoa ndio tufanye tabia mbaya unajuwa mdada akishaanza nipa mashart mapema najuwa hata ndan atanisumbua tu so namuepuka mapema sana wadad wengi wanahis kuwa na vikwazo vikwazo vya ajab ndio wataonekana wana misimamo kumbe mnaharibu
 
Back
Top Bottom