Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Sasa wadada hao ambao unasema wanajitambua wananyodo hao utasikia ooo kama unanipenda tusibiri mpaka ndoa ndio tufanye tabia mbaya unajuwa mdada akishaanza nipa mashart mapema najuwa hata ndan atanisumbua tu so namuepuka mapema sana wadad wengi wanahis kuwa na vikwazo vikwazo vya ajab ndio wataonekana wana misimamo kumbe mnaharibu


Kumbe tukiwawekea vikwazo mnachukia!
 
Tehe!, afadhali yako unaoneka unaichukulia serious. Stress tunazopata toka kwenu wakati mwingine huwa tunaamua liwalo na liwe.
Ndo unakuta mtu anaanza kubadilika na ku act weird mpaka unashangaa ni yule niliyekutana mwanzo au mwingine.
Mahusiano bora na ya kudumu yanahitaji ku sacrifice kwa hali ya juu, and again, toka pande zote mbili. Lakini wakati mwingi upande wenu huwa mnazembea na kusabisha na sisi tuwe wagumu.

mwanamke mimi tukutane tukojoleane na kinga mbegu zangu nitupe mwenyewe ila kuotesha kwa womb yake badae inaweza kukutoa roo ukiwa waona nyie watu sio wa mchezo kabisa wadada niwakali mnooo mnaigiza tu upole ila sio kweli yaani mmmm
 
But kama unakutana na mwanamke ambaye amepitiliza muda yuko on 30s na akakubali idea yangu tukazaa bado kuna tatizo boss Umba Tuku

Post sent using JamiiForums mobile app
Acha kuwa selfish, hebu mfikirie huyo mtoto atakayezaliwa, je kweli ndio maisha angeyataka? Kulea mtoto katika familia iliyotulia humjenga mtoto kiakili na kiafya pia.
 
Ndugu yangu usithubutu. ..waza welfare ya mtoto wako zaidi huko mbeleni sio furaha yako kuwa jamii haitokunyooshea vidole tena. Ukiwa desperate, don't think of bringing a child pleaseeeee. Haya maisha ya kuzaa na boyfriend au girlfriend si mazuri sana kwa watoto
Thanks In advance miss

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Stress zipo hasa kwa mtu anaetaka asioe ilimradi ameoa

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Am 33yrs by September.. Zaman nilikiwa na amin nikiwa nahela nitaoa ila hela imenitembela 5yrs ago.. Nyumba nzuri, gar nzuri Biashara zinasoma.. Acc inasoma ila sasa Kupata mwenza imekuwa changamoto kubwa kuliko nilivyo kuwa nikifikira at age of 25, yaan mpaka nahis bora nizae na mtu tu nilee mtoto wangu siku ziende kuepusha mineno kwenye familia.. Wandugu Life is very complicated hasa kwenye kupata mwenza.

Post sent using JamiiForums mobile app
Mbona wachumba wapo wengi tu humu mkuu au mdomo ni zito kabwe?
 
Kuoa n faradhi kwa kila aliyetimiza vigezo vya kuoa na hata kuolewa hivyo hakuna sabab ya msingi ya kutotaka kuoa au kuolewa
 
Am 33yrs by September.. Zaman nilikiwa na amin nikiwa nahela nitaoa ila hela imenitembela 5yrs ago.. Nyumba nzuri, gar nzuri Biashara zinasoma.. Acc inasoma ila sasa Kupata mwenza imekuwa changamoto kubwa kuliko nilivyo kuwa nikifikira at age of 25, yaan mpaka nahis bora nizae na mtu tu nilee mtoto wangu siku ziende kuepusha mineno kwenye familia.. Wandugu Life is very complicated hasa kwenye kupata mwenza.

Post sent using JamiiForums mobile app


Wow!, OMG!
Kumbe mnapitia haya pia?!!
 
Tehe!, afadhali yako unaoneka unaichukulia serious. Stress tunazopata toka kwenu wakati mwingine huwa tunaamua liwalo na liwe.
Ndo unakuta mtu anaanza kubadilika na ku act weird mpaka unashangaa ni yule niliyekutana mwanzo au mwingine.
Mahusiano bora na ya kudumu yanahitaji ku sacrifice kwa hali ya juu, and again, toka pande zote mbili. Lakini wakati mwingi upande wenu huwa mnazembea na kusabisha na sisi tuwe wagumu.
Nalendwa,
Ingekuwa vizuri tusirushe mpira kwa side B. Mara nyingi tukisema wale wanafanya makosa fulani, wale hivi na vile, tunafunika makosa yetu which isn't right IMO.

Jinsi zote zina sehemu zinakosea, hasa kwenye mahusiano, we just need to complement, understand and help each other katika mapungufu yetu.
 
Kumbe tukiwawekea vikwazo mnachukia!

sasa mimi na umri wangu huu unazan naweza kaa bila kumwaga mitindo mwezi ? ndio mdada unakutana nae anakwambia ooo mpaka ndoa unaweza jipata ukicheka nakumwambia sawa bibie ila moyoni ndio ushamtrash

vikwazo kibaoooo na viuspesho vya ajab ajab yaani unaweza jiuliza huyu mdada hata chupi nani anamfulia kucha vidole kumi vyote ndef sasa naoa toy au naona mdada wa kuwa mke afue na nepi
 
Umeona eeeh!!! Tena hao wenye pesa ndio wawe makini maana tunawatolea macho balaa, yaani kubugi nje nje. Na vile wanakuwaga na vipaumbele vyao wanavyovijui vichwani mwao ndio uwiiiii!!!
Ndio maana nikasema we all get stressed, hasa katika utafutaji wa mwenza. Well, yawezekana kukawa na tofauti, lakini sote tunapitia stressed periods kutafuta mtu "sahihi".
 
Back
Top Bottom