Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

hapo nlipomark/shade asee usijaribu nihatar sio rahis kama uhisivo angalia watu waliojilipua na kuzaa tu asee futa hayo mawazo
But kama unakutana na mwanamke ambaye amepitiliza muda yuko on 30s na akakubali idea yangu tukazaa bado kuna tatizo boss Umba Tuku

Post sent using JamiiForums mobile app
 
😀 lakini wewe!
Sipati picha unavyofurahi...lol

hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhha eti nae huyu ni mke akiwa na stress anaandika barua ya kingereza ili acheke aondoe mawazo hahahahahhhhahahah 🙂
 
But kama unakutana na mwanamke ambaye amepitiliza muda yuko on 30s na akakubali idea yangu tukazaa bado kuna tatizo boss Umba Tuku

Post sent using JamiiForums mobile app
Ndugu yangu usithubutu. ..waza welfare ya mtoto wako zaidi huko mbeleni sio furaha yako kuwa jamii haitokunyooshea vidole tena. Ukiwa desperate, don't think of bringing a child pleaseeeee. Haya maisha ya kuzaa na boyfriend au girlfriend si mazuri sana kwa watoto
 
Am 33yrs by September.. Zaman nilikiwa na amin nikiwa nahela nitaoa ila hela imenitembela 5yrs ago.. Nyumba nzuri, gar nzuri Biashara zinasoma.. Acc inasoma ila sasa Kupata mwenza imekuwa changamoto kubwa kuliko nilivyo kuwa nikifikira at age of 25, yaan mpaka nahis bora nizae na mtu tu nilee mtoto wangu siku ziende kuepusha mineno kwenye familia.. Wandugu Life is very complicated hasa kwenye kupata mwenza.

Post sent using JamiiForums mobile app
Eli79 kwani ile kazi ya kuniita umeacha? Au kuna namna?!!!!
 
kwenye institution hiyo tu ndio huwa wanaume tunaumbuka hapo mdada aweza kukuharibia maisha chap yaani huwa nikiona watu wakiitwa ustawi wa jamii naogopa mnoo wadada mnacheka tu na sisi ila kuna muda mnageuka mnakuwa mbogo sio kidogo


Tehe!, afadhali yako unaoneka unaichukulia serious. Stress tunazopata toka kwenu wakati mwingine huwa tunaamua liwalo na liwe.
Ndo unakuta mtu anaanza kubadilika na ku act weird mpaka unashangaa ni yule niliyekutana mwanzo au mwingine.
Mahusiano bora na ya kudumu yanahitaji ku sacrifice kwa hali ya juu, and again, toka pande zote mbili. Lakini wakati mwingi upande wenu huwa mnazembea na kusabisha na sisi tuwe wagumu.
 
Nilishawahi kuandika uzi humu, sometimes kuwa well off financially sio guarantee ya kupata mke. Hapo pa kuzaa tu mtoto yaishe, sikusupport mpendwa. Wewe relax kwanza

"Guys be like"....
espy nimemiss bonus[emoji12] [emoji12]
Umeona eeeh!!! Tena hao wenye pesa ndio wawe makini maana tunawatolea macho balaa, yaani kubugi nje nje. Na vile wanakuwaga na vipaumbele vyao wanavyovijui vichwani mwao ndio uwiiiii!!!
 
Umeona eeeh!!! Tena hao wenye pesa ndio wawe makini maana tunawatolea macho balaa, yaani kubugi nje nje. Na vile wanakuwaga na vipaumbele vyao wanavyovijui vichwani mwao ndio uwiiiii!!!
Teh wanategwa hao, wakijipendekeza tu kidogo wanatulizwa na mimba kwanza.
 
Back
Top Bottom