Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Sasa wadada hao ambao unasema wanajitambua wananyodo hao utasikia ooo kama unanipenda tusibiri mpaka ndoa ndio tufanye tabia mbaya unajuwa mdada akishaanza nipa mashart mapema najuwa hata ndan atanisumbua tu so namuepuka mapema sana wadad wengi wanahis kuwa na vikwazo vikwazo vya ajab ndio wataonekana wana misimamo kumbe mnaharibu
Haha wanacontrol hormones

C.c Eli79 espy
 
Siku hizi ndio kimbilio lao eeh, naomba Mungu anipe mke tutakayeelewana sisi wawili pasipo kumsikiliza mtu wa tatu bali Mungu yumo ndani yetu wawili

Post sent using JamiiForums mobile app

ndio sasa usubiri ujui atakuja lini 🙂 na yuko kati kati ya hawa predators yaani kazi ipo wananyanyua macho hao kama vinyonga
 
Am 33yrs by September.. Zaman nilikiwa na amin nikiwa nahela nitaoa ila hela imenitembela 5yrs ago.. Nyumba nzuri, gar nzuri Biashara zinasoma.. Acc inasoma ila sasa Kupata mwenza imekuwa changamoto kubwa kuliko nilivyo kuwa nikifikira at age of 25, yaan mpaka nahis bora nizae na mtu tu nilee mtoto wangu siku ziende kuepusha mineno kwenye familia.. Wandugu Life is very complicated hasa kwenye kupata mwenza.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Am 33yrs by September.. Zaman nilikiwa na amin nikiwa nahela nitaoa ila hela imenitembela 5yrs ago.. Nyumba nzuri, gar nzuri Biashara zinasoma.. Acc inasoma ila sasa Kupata mwenza imekuwa changamoto kubwa kuliko nilivyo kuwa nikifikira at age of 25, yaan mpaka nahis bora nizae na mtu tu nilee mtoto wangu siku ziende kuepusha mineno kwenye familia.. Wandugu Life is very complicated hasa kwenye kupata mwenza.

Post sent using JamiiForums mobile app

hapo nlipomark/shade asee usijaribu nihatar sio rahis kama uhisivo angalia watu waliojilipua na kuzaa tu asee futa hayo mawazo
 
Am 33yrs by September.. Zaman nilikiwa na amin nikiwa nahela nitaoa ila hela imenitembela 5yrs ago.. Nyumba nzuri, gar nzuri Biashara zinasoma.. Acc inasoma ila sasa Kupata mwenza imekuwa changamoto kubwa kuliko nilivyo kuwa nikifikira at age of 25, yaan mpaka nahis bora nizae na mtu tu nilee mtoto wangu siku ziende kuepusha mineno kwenye familia.. Wandugu Life is very complicated hasa kwenye kupata mwenza.

Post sent using JamiiForums mobile app
Nilishawahi kuandika uzi humu, sometimes kuwa well off financially sio guarantee ya kupata mke. Hapo pa kuzaa tu mtoto yaishe, sikusupport mpendwa. Wewe relax kwanza

"Guys be like"....
espy nimemiss bonus[emoji12] [emoji12]
 
Am 33yrs by September.. Zaman nilikiwa na amin nikiwa nahela nitaoa ila hela imenitembela 5yrs ago.. Nyumba nzuri, gar nzuri Biashara zinasoma.. Acc inasoma ila sasa Kupata mwenza imekuwa changamoto kubwa kuliko nilivyo kuwa nikifikira at age of 25, yaan mpaka nahis bora nizae na mtu tu nilee mtoto wangu siku ziende kuepusha mineno kwenye familia.. Wandugu Life is very complicated hasa kwenye kupata mwenza.

Post sent using JamiiForums mobile app
Kweli aiseh pesa sio chochote linapokuja swala ia kupata wa kuendeleza maisha

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom