Story: Nilivyomtapeli tapeli wa Kisenegal mwaka 2009

Story: Nilivyomtapeli tapeli wa Kisenegal mwaka 2009

haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''''''''''''''''''''''''''''''haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
hureeeeeeeeeeeee..safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii saaaaaaaaana kama ni kweli..yaan hawa mademu wa kaskazin walishatuona ss wa kusini wajinga saaana...walisha dili na mimi kama wa 3 hiv wakachemka....
 
Ya ulifanya vema sana..hapo kweli TAPELI katapeliwa ila kwa nini usitumie the most great method kuwaepuka hawa wazushi..Simply " Dont Mess around with someone you dont know"..Mimi zinajaaga tu kwenye ma inbox...Bla Blaaaa nyingi mwisho looking forward to hear from you my email is xxxxxxxxxx.. I will send you my photos after your reply and you will also send yours...TUPA KULE!!!
 
Sasa mimi nilicho kifanya yeye si alitaka usd 250$ mimi nikamtumia fake 2000, kilichofanyika ni hiki.....
Kunajamaa yangu ambae pia sifahamiani nae ila tulikua tumeanza kuchat nae kama miaka miwili hivi iliyopita anaitwa duncan nae ni mnigeria ila yupo kikazi Dakar, nilimpanga nikamwambia ajifanye afisa wa westrn UNion, then tuta act kama hela imekwama ili yule dem atoe hongo ya kusidiwa tugawane, jamaa alichemsha ila kaniunganisha na mchizi wake mwengine, sasa huyo ndio mwisho wa matatizo.

mchezo ulikua simple, nikampigia yule dem simu kisha nikamwambia nimemtumia usd2000 akate vip ticket, ila pesa hiyo nimemtumia kupitia western union kwa njia ya magendo kupitia mtu ninaye fahamiana nae hapa dar, xo hata ikifika huko ataelekezwa afisa wa kuwasiliana nae ili aclaim hiyo cash.
Tulifanikiwa mwisho wa siku alipigiwa simu na afisa bandia wa huku tena kupitia landline kisha akaunganishwa na Mr njalu afisa bandia wa dakar,nasikia walikutana nje ya hoteli ya nyota 3 jamaa akamuingiza kwenye gari kisha akamwambia pesa zake zimefka ila asubili ndani ya siku 5 za kazi ndio amtolee kwasababu hazikupita kwenye system. Baadae wakawa wanawasiliana kwenye simu kisha jamaa akambadilishia mchezo akamwambia hizo pesa zime kwama hivyo yeye hataki kuhusika kwani zitamletea matatizo, kadem safari hii kakanipigia kenyewe kinipa mkasa mzima nakamwambia asubili niwasiliane na huyu jamaa yangu ambae ni afisa wa hapa dar. Next akapigiwa tena simu na afisa bandia wa dar akaambiwa ampe usd 200 yule afisa then kesho yake atatumiwa hizo pesa kwenye account yake. Nasikia siku hiyohiyo akamtafuta yule afisa wa Dakar ili ampe hiyo pesa jamaa nae akamwambia yupo bize sana hawezi kukutana nae ila atamtuma mtu akachukue, basi mchizi akamrifaa jamaa mwingine kwenda kuchukua hiyo pay this tyme kadada kalikuja na crew ya watu 3 ikiwemo na sura hii ya kwenye picha. Wakatoa hizo pesa japokuwa mimi niliambulia 65,000 tu za ktz. mpaka last week nimepokea mail ya mwisho ya huyo dada anatukana mpaka kisenegal. leo nimemtumia email ya kumtakia kheri ya sikukuu ya idi.

Iko wapi hiyo mail anatukana ki senegal!?
 
kweli we Msamiati
Sasa mimi nilicho kifanya yeye si alitaka usd 250$ mimi nikamtumia fake 2000, kilichofanyika ni hiki..... Kunajamaa yangu ambae pia sifahamiani nae ila tulikua tumeanza kuchat nae kama miaka miwili hivi iliyopita anaitwa duncan nae ni mnigeria ila yupo kikazi Dakar, nilimpanga nikamwambia ajifanye afisa wa westrn UNion, then tuta act kama hela imekwama ili yule dem atoe hongo ya kusidiwa tugawane, jamaa alichemsha ila kaniunganisha na mchizi wake mwengine, sasa huyo ndio mwisho wa matatizo. mchezo ulikua simple, nikampigia yule dem simu kisha nikamwambia nimemtumia usd2000 akate vip ticket, ila pesa hiyo nimemtumia kupitia western union kwa njia ya magendo kupitia mtu ninaye fahamiana nae hapa dar, xo hata ikifika huko ataelekezwa afisa wa kuwasiliana nae ili aclaim hiyo cash. Tulifanikiwa mwisho wa siku alipigiwa simu na afisa bandia wa huku tena kupitia landline kisha akaunganishwa na Mr njalu afisa bandia wa dakar,nasikia walikutana nje ya hoteli ya nyota 3 jamaa akamuingiza kwenye gari kisha akamwambia pesa zake zimefka ila asubili ndani ya siku 5 za kazi ndio amtolee kwasababu hazikupita kwenye system. Baadae wakawa wanawasiliana kwenye simu kisha jamaa akambadilishia mchezo akamwambia hizo pesa zime kwama hivyo yeye hataki kuhusika kwani zitamletea matatizo, kadem safari hii kakanipigia kenyewe kinipa mkasa mzima nakamwambia asubili niwasiliane na huyu jamaa yangu ambae ni afisa wa hapa dar. Next akapigiwa tena simu na afisa bandia wa dar akaambiwa ampe usd 200 yule afisa then kesho yake atatumiwa hizo pesa kwenye account yake. Nasikia siku hiyohiyo akamtafuta yule afisa wa Dakar ili ampe hiyo pesa jamaa nae akamwambia yupo bize sana hawezi kukutana nae ila atamtuma mtu akachukue, basi mchizi akamrifaa jamaa mwingine kwenda kuchukua hiyo pay this tyme kadada kalikuja na crew ya watu 3 ikiwemo na sura hii ya kwenye picha. Wakatoa hizo pesa japokuwa mimi niliambulia 65,000 tu za ktz. mpaka last week nimepokea mail ya mwisho ya huyo dada anatukana mpaka kisenegal. leo nimemtumia email ya kumtakia kheri ya sikukuu ya idi.
 
Yaani Tuibiwe na Lowasa Tuibiwe na sisiemu Tuibiwe na Richmond Tuibiwe na tigo Tuibiwe na Wahindi na nyinyi wazembe wazembe mtuibieeee!!!!?
Pumbaf


SAY NO TO SCAMMERS
​
Lakini na wewe mpakaa uwe na washikaji zako Senegal basi utakuwa ni tapeli.

Hao jamaa hata mimi wamenitumia upuuzi huo na kuishia kuwatukana. Sipendi ujinga.
 
Sawa mkuu, mpaka hapo dada wa Senegal ameingizwa mjini na Mbongo. Eid Mubarrak
 
Sasa mimi nilicho kifanya yeye si alitaka usd 250$ mimi nikamtumia fake 2000, kilichofanyika ni hiki.....
Kunajamaa yangu ambae pia sifahamiani nae ila tulikua tumeanza kuchat nae kama miaka miwili hivi iliyopita anaitwa duncan nae ni mnigeria ila yupo kikazi Dakar, nilimpanga nikamwambia ajifanye afisa wa westrn UNion, then tuta act kama hela imekwama ili yule dem atoe hongo ya kusidiwa tugawane, jamaa alichemsha ila kaniunganisha na mchizi wake mwengine, sasa huyo ndio mwisho wa matatizo.

mchezo ulikua simple, nikampigia yule dem simu kisha nikamwambia nimemtumia usd2000 akate vip ticket, ila pesa hiyo nimemtumia kupitia western union kwa njia ya magendo kupitia mtu ninaye fahamiana nae hapa dar, xo hata ikifika huko ataelekezwa afisa wa kuwasiliana nae ili aclaim hiyo cash.
Tulifanikiwa mwisho wa siku alipigiwa simu na afisa bandia wa huku tena kupitia landline kisha akaunganishwa na Mr njalu afisa bandia wa dakar,nasikia walikutana nje ya hoteli ya nyota 3 jamaa akamuingiza kwenye gari kisha akamwambia pesa zake zimefka ila asubili ndani ya siku 5 za kazi ndio amtolee kwasababu hazikupita kwenye system. Baadae wakawa wanawasiliana kwenye simu kisha jamaa akambadilishia mchezo akamwambia hizo pesa zime kwama hivyo yeye hataki kuhusika kwani zitamletea matatizo, kadem safari hii kakanipigia kenyewe kinipa mkasa mzima nakamwambia asubili niwasiliane na huyu jamaa yangu ambae ni afisa wa hapa dar. Next akapigiwa tena simu na afisa bandia wa dar akaambiwa ampe usd 200 yule afisa then kesho yake atatumiwa hizo pesa kwenye account yake. Nasikia siku hiyohiyo akamtafuta yule afisa wa Dakar ili ampe hiyo pesa jamaa nae akamwambia yupo bize sana hawezi kukutana nae ila atamtuma mtu akachukue, basi mchizi akamrifaa jamaa mwingine kwenda kuchukua hiyo pay this tyme kadada kalikuja na crew ya watu 3 ikiwemo na sura hii ya kwenye picha. Wakatoa hizo pesa japokuwa mimi niliambulia 65,000 tu za ktz. mpaka last week nimepokea mail ya mwisho ya huyo dada anatukana mpaka kisenegal. leo nimemtumia email ya kumtakia kheri ya sikukuu ya idi.
Please naomba unipe email ya huyo mdada, mimi kwa sasa nipo kibiashara ACCRA GHANA, sikuwahi kudhani kama senegal kuna wasichana warembo kama huyu.
 
Please naomba unipe email ya huyo mdada, mimi kwa sasa nipo kibiashara ACCRA GHANA, sikuwahi kudhani kama senegal kuna wasichana warembo kama huyu.
usipate tabu chukua no ya simu ndio rahisi
 
Sasa mimi nilicho kifanya yeye si alitaka usd 250$ mimi nikamtumia fake 2000, kilichofanyika ni hiki.....
Kunajamaa yangu ambae pia sifahamiani nae ila tulikua tumeanza kuchat nae kama miaka miwili hivi iliyopita anaitwa duncan nae ni mnigeria ila yupo kikazi Dakar, nilimpanga nikamwambia ajifanye afisa wa westrn UNion, then tuta act kama hela imekwama ili yule dem atoe hongo ya kusidiwa tugawane, jamaa alichemsha ila kaniunganisha na mchizi wake mwengine, sasa huyo ndio mwisho wa matatizo.

mchezo ulikua simple, nikampigia yule dem simu kisha nikamwambia nimemtumia usd2000 akate vip ticket, ila pesa hiyo nimemtumia kupitia western union kwa njia ya magendo kupitia mtu ninaye fahamiana nae hapa dar, xo hata ikifika huko ataelekezwa afisa wa kuwasiliana nae ili aclaim hiyo cash.
Tulifanikiwa mwisho wa siku alipigiwa simu na afisa bandia wa huku tena kupitia landline kisha akaunganishwa na Mr njalu afisa bandia wa dakar,nasikia walikutana nje ya hoteli ya nyota 3 jamaa akamuingiza kwenye gari kisha akamwambia pesa zake zimefka ila asubili ndani ya siku 5 za kazi ndio amtolee kwasababu hazikupita kwenye system. Baadae wakawa wanawasiliana kwenye simu kisha jamaa akambadilishia mchezo akamwambia hizo pesa zime kwama hivyo yeye hataki kuhusika kwani zitamletea matatizo, kadem safari hii kakanipigia kenyewe kinipa mkasa mzima nakamwambia asubili niwasiliane na huyu jamaa yangu ambae ni afisa wa hapa dar. Next akapigiwa tena simu na afisa bandia wa dar akaambiwa ampe usd 200 yule afisa then kesho yake atatumiwa hizo pesa kwenye account yake. Nasikia siku hiyohiyo akamtafuta yule afisa wa Dakar ili ampe hiyo pesa jamaa nae akamwambia yupo bize sana hawezi kukutana nae ila atamtuma mtu akachukue, basi mchizi akamrifaa jamaa mwingine kwenda kuchukua hiyo pay this tyme kadada kalikuja na crew ya watu 3 ikiwemo na sura hii ya kwenye picha. Wakatoa hizo pesa japokuwa mimi niliambulia 65,000 tu za ktz. mpaka last week nimepokea mail ya mwisho ya huyo dada anatukana mpaka kisenegal. leo nimemtumia email ya kumtakia kheri ya sikukuu ya idi.

Kiongozi nimeipenda hii
 
:wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave::wave:
 
Sasa mimi nilicho kifanya yeye si alitaka usd 250$ mimi nikamtumia fake 2000, kilichofanyika ni hiki.....
Kunajamaa yangu ambae pia sifahamiani nae ila tulikua tumeanza kuchat nae kama miaka miwili hivi iliyopita anaitwa duncan nae ni mnigeria ila yupo kikazi Dakar, nilimpanga nikamwambia ajifanye afisa wa westrn UNion, then tuta act kama hela imekwama ili yule dem atoe hongo ya kusidiwa tugawane, jamaa alichemsha ila kaniunganisha na mchizi wake mwengine, sasa huyo ndio mwisho wa matatizo.

mchezo ulikua simple, nikampigia yule dem simu kisha nikamwambia nimemtumia usd2000 akate vip ticket, ila pesa hiyo nimemtumia kupitia western union kwa njia ya magendo kupitia mtu ninaye fahamiana nae hapa dar, xo hata ikifika huko ataelekezwa afisa wa kuwasiliana nae ili aclaim hiyo cash.
Tulifanikiwa mwisho wa siku alipigiwa simu na afisa bandia wa huku tena kupitia landline kisha akaunganishwa na Mr njalu afisa bandia wa dakar,nasikia walikutana nje ya hoteli ya nyota 3 jamaa akamuingiza kwenye gari kisha akamwambia pesa zake zimefka ila asubili ndani ya siku 5 za kazi ndio amtolee kwasababu hazikupita kwenye system. Baadae wakawa wanawasiliana kwenye simu kisha jamaa akambadilishia mchezo akamwambia hizo pesa zime kwama hivyo yeye hataki kuhusika kwani zitamletea matatizo, kadem safari hii kakanipigia kenyewe kinipa mkasa mzima nakamwambia asubili niwasiliane na huyu jamaa yangu ambae ni afisa wa hapa dar. Next akapigiwa tena simu na afisa bandia wa dar akaambiwa ampe usd 200 yule afisa then kesho yake atatumiwa hizo pesa kwenye account yake. Nasikia siku hiyohiyo akamtafuta yule afisa wa Dakar ili ampe hiyo pesa jamaa nae akamwambia yupo bize sana hawezi kukutana nae ila atamtuma mtu akachukue, basi mchizi akamrifaa jamaa mwingine kwenda kuchukua hiyo pay this tyme kadada kalikuja na crew ya watu 3 ikiwemo na sura hii ya kwenye picha. Wakatoa hizo pesa japokuwa mimi niliambulia 65,000 tu za ktz. mpaka last week nimepokea mail ya mwisho ya huyo dada anatukana mpaka kisenegal. leo nimemtumia email ya kumtakia kheri ya sikukuu ya idi.

hahahaha! We mkareee!
 
Sasa mimi nilicho kifanya yeye si alitaka usd 250$ mimi nikamtumia fake 2000, kilichofanyika ni hiki.....
Kunajamaa yangu ambae pia sifahamiani nae ila tulikua tumeanza kuchat nae kama miaka miwili hivi iliyopita anaitwa duncan nae ni mnigeria ila yupo kikazi Dakar, nilimpanga nikamwambia ajifanye afisa wa westrn UNion, then tuta act kama hela imekwama ili yule dem atoe hongo ya kusidiwa tugawane, jamaa alichemsha ila kaniunganisha na mchizi wake mwengine, sasa huyo ndio mwisho wa matatizo.

mchezo ulikua simple, nikampigia yule dem simu kisha nikamwambia nimemtumia usd2000 akate vip ticket, ila pesa hiyo nimemtumia kupitia western union kwa njia ya magendo kupitia mtu ninaye fahamiana nae hapa dar, xo hata ikifika huko ataelekezwa afisa wa kuwasiliana nae ili aclaim hiyo cash.
Tulifanikiwa mwisho wa siku alipigiwa simu na afisa bandia wa huku tena kupitia landline kisha akaunganishwa na Mr njalu afisa bandia wa dakar,nasikia walikutana nje ya hoteli ya nyota 3 jamaa akamuingiza kwenye gari kisha akamwambia pesa zake zimefka ila asubili ndani ya siku 5 za kazi ndio amtolee kwasababu hazikupita kwenye system. Baadae wakawa wanawasiliana kwenye simu kisha jamaa akambadilishia mchezo akamwambia hizo pesa zime kwama hivyo yeye hataki kuhusika kwani zitamletea matatizo, kadem safari hii kakanipigia kenyewe kinipa mkasa mzima nakamwambia asubili niwasiliane na huyu jamaa yangu ambae ni afisa wa hapa dar. Next akapigiwa tena simu na afisa bandia wa dar akaambiwa ampe usd 200 yule afisa then kesho yake atatumiwa hizo pesa kwenye account yake. Nasikia siku hiyohiyo akamtafuta yule afisa wa Dakar ili ampe hiyo pesa jamaa nae akamwambia yupo bize sana hawezi kukutana nae ila atamtuma mtu akachukue, basi mchizi akamrifaa jamaa mwingine kwenda kuchukua hiyo pay this tyme kadada kalikuja na crew ya watu 3 ikiwemo na sura hii ya kwenye picha. Wakatoa hizo pesa japokuwa mimi niliambulia 65,000 tu za ktz. mpaka last week nimepokea mail ya mwisho ya huyo dada anatukana mpaka kisenegal. leo nimemtumia email ya kumtakia kheri ya sikukuu ya idi.

Hahahahaha.
 
Tupia na e mail hizo alizokuwa anakutukana.
 
Back
Top Bottom