FENtastic
JF-Expert Member
- Aug 4, 2015
- 6,789
- 10,577
Mbona unampenda Yesu mkuu..Ujue mume wangu ni Lucifer sa ataweza kqwli kumng'oa Lucider wangu kwa lipi
Mbona unampenda Yesu mkuu..Ujue mume wangu ni Lucifer sa ataweza kqwli kumng'oa Lucider wangu kwa lipi
Barida baalia wangu Barida!Hahaha sinaga matani na watu mie!!napendaga umbeya tu!!Niliona yuko kwa Putin!!jina lake hilo!!saint mi nimetania tu!!
Meona eeMoney Penny una watoto wapo chuo? Anyway, wadada mnaweza kuwahi, at 35 unaweza kuwa ns mtoto graduate kabisa.
Nina chura sio bonge mieAfu sikutazamia wee chibonge kimtindo...
Hio sio yangu jaamaaa sijaandika mie
NdioKwio wew mwanamke wa dar.....
Kasome story ya some lemonade for you nimeandika utakutana na jamaa anaitwa lucifer utanielewa nilichoandika hapaMbona unampenda Yesu mkuu..
Nini tenaaaa?Money Penny nakudai ujue😉
Na kwa age yako dyudyu inazidi kuwa sukari[emoji12]. Enjoy bwana!!Meona ee
Dyu dyu nilianza kula mapemaaa shemeji yako akaona isiwe nongwa akanipa mimba makusudi anioe kwa lazima
Gademit!
Aya
Jamaaan u make me bluuush!Nimefurahi kukufahamu hata nusu yako tu to me is very enough
Asantee
Ahahahahaha uuuwiNa kwa age yako dyudyu inazidi kuwa sukari[emoji12]. Enjoy bwana!!
Coming, bado sijakata tamaa maana najua hivyo ni vitisho tu. Lazima nifanye uhakiki kwanza. Ila kile kitabu nakisubiria ujue... Side and main chicAhahahaha u something else u know