Bonny
JF-Expert Member
- Feb 21, 2013
- 13,369
- 30,009
Rule number 3 mzee na weekend inaanza so usishangae ukaambiwa uje ufukie mashimoHaya bwana nilitaka niliunge ila kwasababu upo wacha nijitoe utakuwa unanipa updates za hapa na hapa
Rule number 3 mzee na weekend inaanza so usishangae ukaambiwa uje ufukie mashimoHaya bwana nilitaka niliunge ila kwasababu upo wacha nijitoe utakuwa unanipa updates za hapa na hapa
Haha..weekend inaanza au tupo weekendRule number 3 mzee na weekend inaanza so usishangae ukaambiwa uje ufukie mashimo
Mie ndio inaanzaHaha..weekend inaanza au tupo weekend
Ahahahha u somethingAcha utani ujue mimi nilishawek mitego ya kumng'oa tunakatishana tamaa bwana
Ni kweli ila names ni zile zile hazibadiliki kwasababu ya shareholders wa James Bond TrademarkActors wakishamaliza ku act kubanduana ni kawaida sana. Huwa wanakumbushia mikao ileee wakati wana act. Ok Money Penny .
Asante Bro karibu kwetu darUnaonekana very cool nkija dar ntakutafuta
Ndio mimi nipo kwenye About MeAanteeee naja mwaya...kumbe ndio wewe unayeonekana kule NAVAA
Hongera sana , kama ni wewe nimekuona.
Ni stori bro sio uzi mfupiNi ndefu ila nimekuelewa,..
Wanasoma London University mwaka 1 na wa 3Kama una watoto wapo chuo (natumaini ni chuo kikuu siyo Madrasa) wewe ni kama 40's hivi.
Ni stori bro sio uzi mfupi
Ujue mume wangu ni Lucifer sa ataweza kqwli kumng'oa Lucider wangu kwa lipiNg'oa tu, mwanamke kwa mwanaume hakui. Huyu yuko fresh kabisa
Hwhe all the bestDaah kumbe upo hapa bwana nlitaka kumsaundisha bibie
Kidogo ila nimeolewa ushuani zaidiKumbe money penny wa kishua eee
Asante boss karibu umnunulie wifi yangu viwaloooNimekuona kwenye website yako..uko vizuri
Ahahahahha ur madWacha nijikoki ili nikilenga nisikose aseeh...maana haya mapenzi raha u fall kama roman empire
Ahahahaha una vituko weyeHA HA HA siti ya mbele kabisa na popcorn zangu
AhahahahNimeona comment yako nikasema ngoja nipite... kuja nakuta umeshamwekea mtoto wa kishua kasong ka dedikesheni [emoji23][emoji23][emoji23]
sawa usijaliAsante boss karibu umnunulie wifi yangu viwalooo
Lete bro lete empire tena uuuwiHa ha ha ha mzee unaniua na hz mvua a drink wont hurt, na wakishua kwel kanikuna aliposema anajua mpaka bolingo kuna dude moja ola empile bakuba nataka nimpigie nione uzoefu wake