Story: Money Penny ni nani lakini?!

Story: Money Penny ni nani lakini?!

Ahahahahha on my high horse au sio?!
Leo umenifurahisha ile quote yako siipendi yaani huwa unaniqoute pamoja na vibonge, vimbaumbau ,wadogo zangu, wanywa ulabu hii ya alone alone ndiyo babu kubwa
 
Wanasoma London University mwaka 1 na wa 3
Mwengine anafanya kazi Israel
Mimi nina miaka 32 tu ... hapo chacha
32 bado upo kwenye ligi na unadai.
Ujue mume wangu ni Lucifer sa ataweza kqwli kumng'oa Lucider wangu kwa lipi
Hapa umeamua kumchallenge Daby, naamini atakuonyesha alicho nacho hadi umpe Lucifer msaidizi wake.
Daby atakua Boogeyman.
 
Leo umenifurahisha ile quote yako siipendi yaani huwa unaniqoute pamoja na vibonge, vimbaumbau ,wadogo zangu, wanywa ulabu hii ya alone alone ndiyo babu kubwa
Buda umekua challenged na Money Penny anauliza "Kwa lipi atamuacha Lucifer wake?" Ndiyo shemeji yetu anavyoitwa hivyo.
 
Back
Top Bottom