RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 59,861
- 137,151
Money Penny is attention seeking mofo....but I like u!
First grade hater.Money Penny is attention seeking mofo....but I like u!
Ngoja aje nishachimba handaki....btw katumia nguvu nyingi sanaaa kujielezea...why? Coz she is weak!First grade hater.
(Haha penny natania bwana.)
Maisha ni saaana usanifu na Ubunifu.......Ngoja aje nishachimba handaki....btw katumia nguvu nyingi sanaaa kujielezea...why? Coz she is weak!
Ahahahahha nimecheka nipo room kwangu nacheki Love and Hip Hop Atlanta Season 6 Episode 7 and 8 and 9Sawa ..mwambie mangi akupe soda ntalipa
Whatever! Ur such a hater esp when u dont know how to promote your self!.hateeeeeeer! 😛Money Penny is attention seeking mofo....but I like u!
I know darling ... chillax!First grade hater.
(Haha penny natania bwana.)
No Moron you is weak!Ngoja aje nishachimba handaki....btw katumia nguvu nyingi sanaaa kujielezea...why? Coz she is weak!
Ebu mwambieMaisha ni saaana usanifu na Ubunifu.......
There u go....No Moron you is weak!
Weak weak weak!
Una pic fights na madem kagombane na wanaume wenzako
Ungekuwa fb we ningekuchaaaambaaa hapa naogopa Ban tu otherwise ningekutundika msalaban right now
Ukiandika post kama hii jitahidi usiwe short temper. Sio kila mtu atapost unachopenda. Nilitaka reaction yako, nimeipata. Im off!Whatever! Ur such a hater esp when u dont know how to promote your self!.hateeeeeeer! 😛
Penny vitu kama hivi usigombe saana... chukulia kama challenges za kawaida ikiwezekana chukulia kama jokes nakuambia utaona what next.Ukiandika post kama hii jitahidi usiwe short temper. Sio kila mtu atapost unachopenda. Nilitaka reaction yako, nimeipata. Im off!
Ebu mwambie
Ye kakaa kama mariooo tu anasubiri kuletewa
Atuache sie wakina mama tufanye kazi
Kama anaugua na uzi wangu naomba akae na mimi mbali... aende kwenye maji baridi huku ataungua
Some wicked men hawapendi success za wanawake wanaunguaaa wanauguaaa probably anauza miwa somewhere in Dar roho inamuuma kwa waya mdogo
Angeona maisha yangu si angekufa kabisa
Boy Bye!Ukiandika post kama hii jitahidi usiwe short temper. Sio kila mtu atapost unachopenda. Nilitaka reaction yako, nimeipata. Im off!
Nachukulia kama stuuuuupeeed!Penny vitu kama hivi usigombe saana... chukulia kama challenges za kawaida ikiwezekana chukulia kama jokes nakuambia utaona what next.
atakuwa ivuga au?,nineulizaAhahahaha u wish
Mume wangu yupo Russia hayupo Tz
Bye....its Loser.Boy Bye!
Looser
Ivuga ni wap tenaa?!atakuwa ivuga au?,nineuliza
Hahaha sinaga matani na watu mie!!napendaga umbeya tu!!Niliona yuko kwa Putin!!jina lake hilo!!saint mi nimetania tu!!Ivuga ni wap tenaa?!
Russia = Urusi