Steven Masatu Wassira unakumbuka huyu?

Steven Masatu Wassira unakumbuka huyu?

Huna jipya! Full umbea

kwa nini mkuu? kwani hiyo kesi si ipo na imekuwa sehemu ya mtaala wa mafunzo kwa wanafunzi wote wa nchi hii na nchi jirani? yaani kila mwaka maelfu ya wanafunzi wa somo la sheria waliomaliza digrii zao,cha kwanza kukijua kabla ya kumuona wasira uso kwa uso wanakutana na finding ya mahakama,he cannot control the damage which has spread and continues to spread in lecture theaters,be it SAUT,UDSM,TUMAINI,MZUMBE, RUAHA,the lecturers are singing his name negatively and issuing warning to students not to follow suit
 
Mkuu Asakuta Same, kwanza asante kwa kunisahihisha, I meant grams, kwa 2006, gram moja ilikuwa TZS 5000, hiyo bilioni 1, ilitosha kununua 1,000,000,000/5,000=200,000/1000, ilitosha kununua kil0 200 za dhahabu!, hizo kilo 200 nazo kuzibeba ni issue!, halafu akaporwa!.

Japo mimi sio mzuri kimahesabu, ila hizi hesabu za tuhuma za bilioni moja, bado hazijakaa vizuri!.

Thanks.

Pasco
Mkuu Pasco wafanyabiashara wakubwa wa Gold huwa wanafanya biashara ya uchuuzi wa gold kwa kiwango kidogo sana.
Mara nyingi watu wenye mitaji mikubwa km hiyo hufungua matanuri yao wenyewe ya kuproduce gold kutoka kwny mchanga wake.
Uzuri wa tanuri kiuzalishaji unategemea na mtaji wako uliowekeza kwenye vifaa na ubora wake.
Ukifika maeneo ya hiyo migodi utajua naongelea nn.
Aksante sana.
 
Last edited by a moderator:
Huu Ni uzushi ulio tukuka Mimi binafsi ninekuwa askari katika kituo kikuu cha police musoma mjini kwa miaka mingi ila sikuwahi kusikia habari hizi Wala hazipo, acha kutunga habari za kuchafua watu kwa maslahi yako binafsi kaka

Tutakuaminije kuwa ww ni askari wakati ww mwenyewe hujiamini na ndo maana hujaweka picha yako na jina lako kamili, weka picha yako na jina kamili isije kuwa umetumwa
 
Cha msingi ujumbe umefika,iwe cash au cheki,kwani mtu akiniwekea hela benki zinaitwaje? Cash au? The content matters,just read the story and capture the message,unataka kujenga picha kwamba alijitwika kichwani na akawa anatembea nazo kila pahala?that is a very archaic approach which doesnt take account the hussle life of a business person, The message is,jamaa alikuwa anagawia ndugu zake bilioni ili wanunue dhahabu

Huu umbea haukubaliki kwa imani ya Dini zote to Hell
 
Huyu Mzee alishaacha kutelekeza familia na kukimbilia kwa Mjane wa Ndege?

Sasa kama familia imekuwa ishu, nchi itakuwaje? Nakumbuka wakati wanachuana na warioba,kuna shule fulani walipata vihela vyake ili wampigie kura
 
wewe unaye pinga ndio ungekanusha kwamba si kweli nenda polisi msoma ulizia isue ya karego utaipata, bado isue ya maji bunda nitaileta, kuna isue ya pembejeo akiwa waziri wa kilimo alimpa mtoto wa dada yake tenda ya kusuply pembejeo kanda za ziwa. stay tuned mimi ni mwana CCM zaidi yako, TIJITAMBUE tunaibiwa
CCM wataumbuana kabla ya uchaguzi chama hichi kitakuwa kimeshajifia chenyewe bila hata upande wa upinzani kuweka mkono hapo.

 
Sasa kama familia imekuwa ishu, nchi itakuwaje? Nakumbuka wakati wanachuana na warioba,kuna shule fulani walipata vihela vyake ili wampigie kura
Nimefuatilia uchangiaji wako hapa jukwaani hasa kwenye Uzi huu unaonekana kuwa ni mtu mwenye chuki sana,unatumiwa.
 
Nimefuatilia uchangiaji wako hapa jukwaani hasa kwenye Uzi huu unaonekana kuwa ni mtu mwenye chuki sana,unatumiwa.

Mkuu, labda wewe ndiye mwenye chuki na mimi, na unatumika kuniandama,mimi sijawahi kutumiwa
 
Last edited by a moderator:
NCHI YANGU TZ mwaga vitu hapa,wakati ni huu,au mpaka uone nyoka katoa kichwa kujibu shambulizi?
 
Last edited by a moderator:
wewe unaye pinga ndio ungekanusha kwamba si kweli nenda polisi msoma ulizia isue ya karego utaipata, bado isue ya maji bunda nitaileta, kuna isue ya pembejeo akiwa waziri wa kilimo alimpa mtoto wa dada yake tenda ya kusuply pembejeo kanda za ziwa. stay tuned mimi ni mwana CCM zaidi yako, TIJITAMBUE tunaibiwa

Mkuu hapa bunda tangu wasira awe mbunge wilaya inazidi kurudi nyuma, inabidi tuunde mtandao wa wana BUNDA hasa vijana tuuite ONDOA WASIRA BUNDA,wilaya inaongoza kwa vijana wasio na ajira,waathirika wakuu ni akina dada, hakuna lolote la kiuchumi alilolifanya,kila sehemu ya bunda ni kilio mpaka watu wanatamani mwibara iwe wilaya wahamie huko,NTAWASHANGAA SANA WATANZANIA WAKIMPA URAIS kama sehemu ndogo kama bunda imemshinda,hospitali ya manyamanyama ni kilio,DDH ilikuwa kimbilio la sehemu kubwa ya jamii,sasa inaitwa njia panda ya kuzimu,elimu nayo ni bora elimu
 
Mkuu hapa bunda tangu wasira awe mbunge wilaya inazidi kurudi nyuma, inabidi tuunde mtandao wa wana BUNDA hasa vijana tuuite ONDOA WASIRA BUNDA,wilaya inaongoza kwa vijana wasio na ajira,waathirika wakuu ni akina dada, hakuna lolote la kiuchumi alilolifanya,kila sehemu ya bunda ni kilio mpaka watu wanatamani mwibara iwe wilaya wahamie huko,NTAWASHANGAA SANA WATANZANIA WAKIMPA URAIS kama sehemu ndogo kama bunda imemshinda,hospitali ya manyamanyama ni kilio,DDH ilikuwa kimbilio la sehemu kubwa ya jamii,sasa inaitwa njia panda ya kuzimu,elimu nayo ni bora elimu

Mi mwenyewe mwana Bunda namuunga mkono Wasira kwa utendaji kazi wake na anafaa kuwa Rais ajae. Acha chuki binafsi!
 
Wasira kwisha habari yake

Wasira anafanya jaribio tu kwani anajua wazi CCM haiwezi kumchagua mtu ambae aliwahi kukiasi chama kuwa mgombea wake; kuwa mshauri wa Vasco Dagama not withstanding!!! Vasco Dagama mwenyewe hana clout tena kwenye chama he is a lame duck na ndio maana wakina Ole Sendeka wanamkabili vilivyo kwenye halmashauri kuu!!!
 
Mkuu Nchi Yangu, asante tena kwa taarifa hii, please get your facts right, is it bilioni moja cash?, uliihesabu?, aliibebaje?, au ilikuwa milioni 100 tuu wewe ukadhani ni zaidi ya bilioni !, jee unaijua hiyo cash zaidi ya bilioni aliibebaje?.

Naomba usilete asumptions hapa, hiyo 2006 transactions ya kufanywa kwa bilioni, ni transactions ya thahabu nyingi kiasi gani, kwa sababu by then carat moja ilikuwa Shilingi 5,000 tuu, hivyo hiyo bilioni moja ingetosha kununua carats 2,000!, hiyo carats 2000 ya dhahabu nayo ilibebwaje?!.

Thanks.

Pasco

kaka samahani kwa kutokujibu kwa wakati mtaji aliotoa kwa mwanae ilikuwa zaidi ya bilioni 1 c kwamba alizibeba zote na kuzipeleka buhemba buhemba lakini ni kuwa walikuwa na uwezo wa kununua mzigo hadi kufikia kiasi hicho bila kwenda kuuza
 
Wasira anafanya jaribio tu kwani anajua wazi CCM haiwezi kumchagua mtu ambae aliwahi kukiasi chama kuwa mgombea wake; kuwa mshauri wa Vasco Dagama not withstanding!!! Vasco Dagama mwenyewe hana clout tena kwenye chama he is a lame duck na ndio maana wakina Ole Sendeka wanamkabili vilivyo kwenye halmashauri kuu!!!

Hisia zako binafsi Mkuu ole sendeka ni nano kwenye Nchi hii? Ni nani kwenye chama langu???!!!
 
Tutakuaminije kuwa ww ni askari wakati ww mwenyewe hujiamini na ndo maana hujaweka picha yako na jina lako kamili, weka picha yako na jina kamili isije kuwa umetumwa

KAKA huyu wa nyangere anafurahisha nimuulize tu kama yeye ni askari wa hapo musoma je tukio la kijana kufa baada ya kutoeleweka vizuri wakati wanayowe wakisaka majambazi waliokuwa wanadaiwa kumteka BWANA ENOCE analijua?
 
Back
Top Bottom