Steven Masatu Wassira unakumbuka huyu?

Steven Masatu Wassira unakumbuka huyu?

Kwanza aliyeandika Hii ni moja ya administration wa jamii forum anayetumika na bwana Lowassa .... HUYO WASSIRA ni msafi sana hata mungu anamjua juu ya utumishiwake Kwa taifa hili uliotukuka. Angekuwa mchafu AU amefanya hivyo angekuwa amesha ondoka kawa tulipo wahokuwaona HAPO nyuma. Acheni nchi Hii tumpe MZALENDO aliye bakia ktk wagombea tunaowasikia wengine njaaa Tupu.

wassira mtu safe na pia anasifa zote ZA kuwa RAIS na mwenyekiti wa Ccm. WASSIRA anazijua siasa ZA Chama cha Mapinduzi na ZA NJE ya Ccm.

wassira Kati ya Vijana ambao Julius aliwategemea na kuwafunza Kazi na hasa moyo wa uzalendo
 
Kwanza aliyeandika Hii ni moja ya administration wa jamii forum anayetumika na bwana Lowassa .... HUYO WASSIRA ni msafi sana hata mungu anamjua juu ya utumishiwake Kwa taifa hili uliotukuka. Angekuwa mchafu AU amefanya hivyo angekuwa amesha ondoka kawa tulipo wahokuwaona HAPO nyuma. Acheni nchi Hii tumpe MZALENDO aliye bakia ktk wagombea tunaowasikia wengine njaaa Tupu.

wassira mtu safe na pia anasifa zote ZA kuwa RAIS na mwenyekiti wa Ccm. WASSIRA anazijua siasa ZA Chama cha Mapinduzi na ZA NJE ya Ccm.

wassira Kati ya Vijana ambao Julius aliwategemea na kuwafunza Kazi na hasa moyo wa uzalendo

Uuuuwi, mawazo takataka ndiyo haya!
 
Kwanza aliyeandika Hii ni moja ya administration wa jamii forum anayetumika na bwana Lowassa .... HUYO WASSIRA ni msafi sana hata mungu anamjua juu ya utumishiwake Kwa taifa hili uliotukuka. Angekuwa mchafu AU amefanya hivyo angekuwa amesha ondoka kawa tulipo wahokuwaona HAPO nyuma. Acheni nchi Hii tumpe MZALENDO aliye bakia ktk wagombea tunaowasikia wengine njaaa Tupu.

wassira mtu safe na pia anasifa zote ZA kuwa RAIS na mwenyekiti wa Ccm. WASSIRA anazijua siasa ZA Chama cha Mapinduzi na ZA NJE ya Ccm.

wassira Kati ya Vijana ambao Julius aliwategemea na kuwafunza Kazi na hasa moyo wa uzalendo

Kama hakupata uenyekiti wa taifa wa nccr,sembuse ccm,labda awe rais wa chama cha waendesha daladala
 
Ngoja tutakutana kizota mwakani

Haya,tutakutana kama mashuhuda sio washiriki wa mpambano,wewe chukua fomu za chama cha wazoa taka au waendesha daladala,hii nchi haiwezi kuongozwa na watu wasio na msimamo,wanahamahama kama ndege au wanyama wa porini
 
Ndio maana tunapenda hawa wataka Urais wajitokeze mapema ili tujue mazuri na mabaya yao, udhaifu na ujasiri wao mapema. Shime tufunguke wana wa Tanzania , hii ni kwa maslai ya Nchi yetu. Pamoja Tunaweza
 
Back
Top Bottom