Spika Ndugai: Wabunge fungukeni, acheni kuunga tu mkono kila kitu


Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
268
Likes
219
Points
60
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
268 219 60
Spika wa Bunge wa Jamhuri ya Muungano, Job Ndungai umenena. Ni lazima Wabunge wafunguke, wachangie na wasiwe watu wa kuunga tu mkono kila jambo. Msipotimiza wajibu wenu kama Wabunge, lazima lawama hizi mzibebe tu, hazikwepeki.Tumekuelewa na hii ndio taswira.Kwa hili nakupa HEKO

 
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
7,471
Likes
7,486
Points
280
Poise

Poise

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
7,471 7,486 280
Aiseeeeh,

Ngoja kwanza nijihoji cha kuandika la sivyo mmmmmh, Nissan Nyeupe inaweza ikafanya ziara mtaani kwetu.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
23,203
Likes
51,265
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
23,203 51,265 280
Spika wa Bunge wa Jamhuri ya Muungano, Job Ndungai umenena. Ni lazima Wabunge wafunguke, wachangie na wasiwe watu wa kuunga tu mkono kila jambo. Msipotimiza wajibu wenu kama Wabunge, lazima lawama hizi mzibebe tu, hazikwepeki.Tumekuelewa na hii ndio taswira.Kwa hili nakupa HEKO

Ndugai sio wa kumwamini, anafuata maelekezo kutoka juu
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,771
Likes
21,437
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,771 21,437 280
Huenda ni tactic ya kupre-empty wabunge wa Upinzani..

It's a Good Political move.

Ifike mahali Siasa ziwe za Kushindana kwa hoja na siyo Vijembe.
ku pre-empty sijakupata, shule kidogo please... how?
 
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
268
Likes
219
Points
60
Nelson Masaduki

Nelson Masaduki

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
268 219 60
Nimependa kauli yake "...sio mkakubali tu" haya ni mambo ya msingi ya Kitaifa ili "wasikie".
 
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
905
Likes
1,027
Points
180
wamaukweli

wamaukweli

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
905 1,027 180
Aiseeeeh,

Ngoja kwanza nijihoji cha kuandika la sivyo mmmmmh, Nissan Nyeupe inaweza ikafanya ziara mtaani kwetu.
Umestuka mapema wasije wakakufanya kama walivyomfany roma
 
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
1,911
Likes
2,030
Points
280
swahiba92

swahiba92

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
1,911 2,030 280
Boya kweli huyu, Wafunguke ili uwatoe nje?? Kama ulivyomfanyia Mdee??
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Boya hilo wala wasimsikilizeee!!!! Hanajipya mstaafu akiwa bungeni
 
Betterhalf

Betterhalf

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
2,842
Likes
2,474
Points
280
Betterhalf

Betterhalf

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
2,842 2,474 280
Danganya toto tu, lakini ikitumiwa vizuri inaweza kutuvusha.
 
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
3,169
Likes
3,998
Points
280
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
3,169 3,998 280
Simwamini hata chembe, nyie wabunge wa ccm fungukeni tu mkutane na nissan nyeupe
Huu ni mtego mkali sana kwa Wabunge wa CCM! Wanategeshewa tu pale watakapofunguka tu watakuwa marked na watashughulikiwa perpendicularly.......!!!!
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,535
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,535 280
Nadhani bado hawajaitwa kwenye Party caucus!

Bunge ni chombo cha heshima Sana, halipaswi kufungwa na minyororo ya kiitikadi au kushawishiwa na Chama kisiisimamie ipasavyo serikali
 
Harrison Justine

Harrison Justine

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
1,140
Likes
524
Points
280
Age
56
Harrison Justine

Harrison Justine

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
1,140 524 280
Huyu nadhani kuna kitu amebadilika ghafla
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,402
Likes
10,568
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,402 10,568 280
dwarf king kilaakipita kwenye social media anakutana na mitusi kwake
ana njaa sana huyu kijeba,akipokea kimemo kutoka magogoni atabadili kauli yake haraka
again,it's too late,tumesham-mark kuwa ni adui wa demokrasia na maendeleo
 
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,107
Likes
4,174
Points
280
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,107 4,174 280
Nimependa kauli yake "...sio mkakubali tu" haya ni mambo ya msingi ya Kitaifa ili "wasikie".
Wanatafutwa watu wa kuwafukuza ndio lengo lao, Ndugai anataka apate list ya wabunge wa ccm ili ikifika muda wawafukuze ndio mpango, Viherehere watafukuzwa
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,271