Spencer Tunick! Ana maana gani huyu mwandishi mmarekani?


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,759
Likes
119,662
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,759 119,662 280
1468337947111-jpg.365636
1468337953877-jpg.365637
tunaweza kuchukulia ni usasa usanii kipaji uvumbuzi na hata haki za binadamu lakini kitu anachofanya huyu mmarekani kina kasoro kubwa kiimani na kiimadili, sijui akija Africa itakuwaje!
Anachofanya ni rahisi sana anazunguka nchi mbalimbali duniani na kwa ruhusa pengine ya Serikali husika na kwa ushawishi wa ajabu kabisa anakusanya maelfu kwa maelfu ya wananchi na kuwaamuru kuvua nguo zote na kupiga picha za halaiki katika maumbo mbalimbali na sehemu tofauti
1468338224398-jpg.365638
1468338234024-jpg.365639
Haya mambo anayafanya live mchana kweupe na naamini hatoi senti moja kwa washiriki wala hatoi zawadi, najaribu kujiuliza dunia imepatwa na nini? Hii ngozi nyeupe ni binadamu kamili kweli? Ni wakaazi wa dunia hii kweli? Au wana kwao kwenye mambo ya ajabu namna hii?
Najua kuna watakaotetea kuwa mbona enzi za ujima tulikuwa hatuvai nguo! Lakini ni enzi hizo na hiyo ni historia tujiangalie tulipo sasa
1468338469430-jpg.365640
1468338477394-jpg.365641
pata picha kama atakuja Tanzania na kupata kibali cha kufanya huu ujinga wake pale coco beach. .....

Dunia imechoka sana...!!!
 
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
12,399
Likes
35,458
Points
280
makaveli10

makaveli10

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
12,399 35,458 280
Dunia imevaa bikini!!!
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,833
Likes
7,943
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,833 7,943 280
Nyie mnaosambaza hizi habari ndo mnaofanya hao wajinga wawe maarufu.mi huyo spencer wala skuwa namjua ila sasa nishamjua na muda si mrefu ntaenda kumgoogle kujua zaidi taarifa zake.chamsingi watu wa sampuli hii ni wakuwadharau na kutowapa air time
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Hii itakuwa dini au imani mpya
 
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
151
Likes
200
Points
60
Ed edd n eddy

Ed edd n eddy

Senior Member
Joined Jan 3, 2016
151 200 60
View attachment 365636 View attachment 365637 tunaweza kuchukulia ni usasa usanii kipaji uvumbuzi na hata haki za binadamu lakini kitu anachofanya huyu mmarekani kina kasoro kubwa kiimani na kiimadili, sijui akija Africa itakuwaje!
Anachofanya ni rahisi sana anazunguka nchi mbalimbali duniani na kwa ruhusa pengine ya Serikali husika na kwa ushawishi wa ajabu kabisa anakusanya maelfu kwa maelfu ya wananchi na kuwaamuru kuvua nguo zote na kupiga picha za halaiki katika maumbo mbalimbali na sehemu tofauti View attachment 365638 View attachment 365639 Haya mambo anayafanya live mchana kweupe na naamini hatoi senti moja kwa washiriki wala hatoi zawadi, najaribu kujiuliza dunia imepatwa na nini? Hii ngozi nyeupe ni binadamu kamili kweli? Ni wakaazi wa dunia hii kweli? Au wana kwao kwenye mambo ya ajabu namna hii?
Najua kuna watakaotetea kuwa mbona enzi za ujima tulikuwa hatuvai nguo! Lakini ni enzi hizo na hiyo ni historia tujiangalie tulipo sasa View attachment 365640 View attachment 365641 pata picha kama atakuja Tanzania na kupata kibali cha kufanya huu ujinga wake pale coco beach. .....

Dunia imechoka sana...!!!
Acha promo bro,yaani wewe ndo umeamua kumtangaza..
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
mshana jr, nudist wapo kila mahali. Hawa ni wapenda kukaa uchi. Miaka ya tisini mwishoni, Kajala alivua Nguo diamond jubilee hall, Giggy money ni nudist. Hawa ni kwa ufupi tu.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,759
Likes
119,662
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,759 119,662 280
Nyie mnaosambaza hizi habari ndo mnaofanya hao wajinga wawe maarufu.mi huyo spencer wala skuwa namjua ila sasa nishamjua na muda si mrefu ntaenda kumgoogle kujua zaidi taarifa zake.chamsingi watu wa sampuli hii ni wakuwadharau na kutowapa air time
Acha promo bro,yaani wewe ndo umeamua kumtangaza..
Hebu tuambiane uhuru wa kupashana habari unakuwaje? Naona kama tunataka kuleta mkanganyiko hapa...hizi habari za huyu jamaa mbona zipo tu tena kwa wingi na umaarufu wake mkubwa tuu ? Mimi nimtangaze ili iweje? Ameshatembelea nchi kibao na kuyafanya haya na habari zake kutangazwa kwa kina na Kuwekwa kwenye mitandao mikubwa ya kimataifa
Hivi ningeweka habari bila picha kitu ambacho ndio chanzo cha habari yenyewe ningetenda haki kweli? Tukosoe pale panapohitaji kukosolewa lakini si kwa namna hii
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,654
Likes
51,721
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,654 51,721 280
Wanatetea huo ushetani ni hawajitabui

Huyo ni shetani na shetani hakosi wafuasi
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266