Special thread: Kampeni ya kumsaka Roma nchi nzima kila sehemu

Special thread: Kampeni ya kumsaka Roma nchi nzima kila sehemu

Aisee yaani kuna muda ukisikia gari la kiongozi limepata ajali unatamani kusikia hakuna aliyesalia hai.

Tumejengewa chuki na serikali sisi raia tunakaa nchini kama mifugo kwenye pori la Simba, Sasa polisi wanashindwa kufatilia alipo Roma ? Hata kama hamjamkamata jitihada gan mmefanya kumtafuta?
 
Kwa akili yenu atekwe na serikali afu sim yake iwe online....kwa akili ya kawaida unajua kabisa hii itakua inafanywa na watu wasio na akili..pengine wanadaiana au wamechkuliana mademu
 
Ndio maana polisi wakiuwawa na majambazi watu hufurahia kwani yako kwa ajili ya kulinda interests za CCM shenz. Mkiua kila mtu mtatawala nini sasa
Umeongea kama vile unauhakika...no evidence no right to speak....tumia akili usikalil kila kitu
 
Kwani amefanya nini huyo Roma Mkatoliki mpaka atekwe?

What's the motive?
 
poleni wanafamilia naimani MUNGU atamnusuru huko aliko naamini yuko mahali salama!
ni kweli kapotea lakini inanipa mashaka kuaminishwa na kupewa majibu ya moja kwa moja kuwa swala lake linahusika na wanasiasa au siasa anazoshiriki!
hebu twende mbali kwa nini amepotea? ikiwa ni siasa basi kuna uwezekano hata upande wa pili unahusika sioni sababu za watawala kuangaika nakijana mdogo kama huyu kwanza anafanya siasa kwa msimu tu!
vinginevyo tukubali kuna magenge ya wahuni wanatumia uchochoro huo kufanya uharifu!
 
Wafanye wafanyavyo kutuyumbisha akili,ila wajue chuki zetu ndio zinaongezeka mara dufu juu ya hii ser.kal dhalimu
 
Wa madawa ya kulevya au wanaodai madeni ndio wakuwaupiza.

Mh. Makonda aliyaanza mkapiga kelele msitajiwe, sasa hao pia na wasioipenda serikali wanafanya mengi siku hizi.

Msisahau polisi hawakurupuki ni kusubiri masaa 48.


Kuna jambo sielewi, ilisemwa waliitwa wawili wakaenda na kurudi kuwaita wengine.

Kabisa hawakusema wanapoenda au wanaongea na nani kwa waliobaki hapo?

Tunajua walienda kama vile kawaida ya wanaojuana kuondoka pamoja. Yaani wangeona waliowaita ni hatari basi hata mayowe wangeyapiga.

Kingine huyo Roma hata alipoongea na mkewe mida ya saa 12, hakusema atakwenda studio yeye mkewe alikuwa anamsubiri nyumbani.

Kingine kwanini Prof Jay yule mbunge alikimbilia kuandika mitandaoni bila hata ya kuhakikisha familia yake imepewa habari. Yaani mbunge anakurupuka kusambaza maneno ya kiuchochezi, hapo naona kuna jambo kwa sababu hamna aliyesubiri hata asubuhi ifike. Kutokumjulisha mkewe na wao kulitungia habari zaidi naona kuna kitu hakipo sawa, kwa sababu tuhuma zimepelelwa kwa viongozi wawili wanaonyoosha nchi. Nimeangalia video aliyosema mkewe, nae kama anashangaaa kuna ambavyo havielewi vimekaa odd sura yake na anavyoongea yanaonyesha mengi.

Hao walioenda wapajuapo, kwanini mnafikiri wataiangusha serikali hadi wao ndio wasakwe? Wana nini haswa!? Mnajua hawana kitu hata mwimbo kama walitaka ouimba hasi hao wenzao wanajuana nao katika mishe zao na kujuana nani ni nani.

Ukweli wa ilivyokuwa usiku huo haujawekwa wazi, kama vile kuna wanaotunga ya kudanganya. Majirani etc pia wapo

Lingine hao hawana maadui, madeni, kujiingiza ktk yasiyowahusu ya wapiga madili ya kuvunja sheria?

Issue hii imepangwa na kukuzwa kutaka kujaribu tena juu ya Kiongozi jembe.

Mtanyooka tu

Tuwaombee hao waliosuka hilo gemu la watu kupotea wasifanyiane mabaya, haswa kwa kugeukana.

Mnaochafua serikali na viongozi kwa sababu mnaisoma namba, ipo siku ha ha haaaaaa mtajuta wenyewe nyie wafata mikumbo msiofikiria.
 
Kwakuwa mpaka sasa Polisi wameshindwa kujua Roma alipo. Vijana hasa washabiki wa Roma tupo tiyari kufanya kampain ya kupekua nchi yote popote alipo. Yani tupo tiyari kufanya msako nyumba hadi nyumba, Mlima hadi mlima, kichaka hadi kichaka, pori hadi pori.

Ikiwezekana hata na ikulu na yenyewe tuipekuwe maana ipo ndani ya nchi ya TZ.

Haiwezekani haka katabia ka watu kupotea ovyo Tanzania karudi tena. Tusikubali watu wapotee sisi tukae kimya maana hatujui kesho atakuwa ni zamu ya nani.

Hili swala la kushirikiana kumtafta mtu aliyepotea sio geni kivile. Ni kawaida watu kujumuika na kutafta mtu yeyote alitepotea hasa sehem za vijijini. Sasa vijana tupo tiyari kusaidia polisi kupekua nchi nzima kumtafta Roma ikiwezekana hata na Beni sanane.

ALFU MODS MSIFANYE MAMBO YENU YA KUUNGANISHA HUU UZI. HII NI ISSUE MUHIMU SANA. ITS A MATTER OF NATIONAL SECURITY. UKIONA MWENZENU KANYOLEWA MSISHANGAE NA NYIE ZAMU YENU NI KESHO. HATUTAANGAIKA KUWATAFTA NA NYIE.
Kwanini unaandika kwa kujiamini hivi wakati huna hata facts? Eti mka search ikulu..mara it is a matter of national security. Hii nchi kuna tatizo kubwa sana kuanzia wananchi hadi serikali yenyewe.
 
Kutokujua laana ya ccm inahusika vipi ndio laana yenyewe hiyo!
Maana hata mwenye laana siyo rahisi kutambua ana laana na kujua kuwa afanyavyo ndio ndio laana yenyewe!!..
Narudia maccm mna laana...
Toa tena povu...
Hahaha unafurahisha sana ndugu hujui unachoongea na huna hoja ndicho nilichogundua kwako ,mwanzoni ulikana kuhihusisha ccm kwenye hili sahivi unakubali . Hii ni dhahiri huna hoja.
 
Kwani amefanya nini huyo Roma Mkatoliki mpaka atekwe?

What's the motive?
Tatizo kila jambo watu wanalihusisha na siasa utafikiri hakuna mambo yanayotokea nje ya siasa wanasahau Roma ni mtu kama wengine ana mambo yake binafsi
 
Hahaha unafurahisha sana ndugu hujui unachoongea na huna hoja ndicho nilichogundua kwako ,mwanzoni ulikana kuhihusisha ccm kwenye hili sahivi unakubali . Hii ni dhahiri huna hoja.
Unahitaji kupumuliwa?
Mbona unajichesha chekesha kwa wanaume...
Btw ccm ni mashetani!
 
Makonda hata akituma watu wa kufanya upelelezi na hata kumwokoa Roma, hatutaandika habari hizo! Kususa kwingine kubaya!
 
Samahani kuuliza:Kwani Mroma alikuwa ana rekodi wimbo gani humo studio?Alichokuwa anakiandaa Studio ndicho kinaweza kutoa picha ya wapi alipo huyu msanii na nani amemteka.Nchi yetu inataka kuwa hatari sasa kuishi
 
Back
Top Bottom