Elly B
JF-Expert Member
- Jan 11, 2011
- 1,194
- 906
- Thread starter
- #81
Ah box I missed your lame comments, where were you? Suala hapa si mimi kumjua, you are missing the point as usual. Huyu Mama ni dhaifu tena wa kutupwa na kwa vyovyote vile huyu hawezi kupewa tena uspika, she's just not fit enough, just like you. Imagine wewe unapewa uspika na hivyo ulivyo, we unafikiri bunge litakuwaje. Si wabunge watapena malavi davi hadharani huku ukishabikia?
Mkereketwa huyu,
Hakuna haja ya kupeana mitusi mikubwa. Naamini hata yeye sasa anajua alipokosea.