Wakuu kwema?
Kabla ya mada yangu napenda kuwakumbusha kuwa tayari Corona iko Tanzania hivyo tuchukue tahadhari stahiki.
Tukirudi kwenye mada; Slay Queens ni wasafi, wana lugha tamu, wanajua kucheza na wanajua kupangilia mavazi. Pongezi kwenu slay Queens, hakika mnanipa raha sana. Shilingi zangu mtakula sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kabla ya mada yangu napenda kuwakumbusha kuwa tayari Corona iko Tanzania hivyo tuchukue tahadhari stahiki.
Tukirudi kwenye mada; Slay Queens ni wasafi, wana lugha tamu, wanajua kucheza na wanajua kupangilia mavazi. Pongezi kwenu slay Queens, hakika mnanipa raha sana. Shilingi zangu mtakula sana.
Sent using Jamii Forums mobile app