Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.


Tokea lini unawapangia UKAWA mtu wa kumsimamisha kugombea urais na wewe ni kada wa CCM?Kwa taarifa yako CCM hakuna chochote huku mtaani zaidi ya kuonekana mmepotea kufuata chama,mbaya zaidi Lowasa sasa kawabeba wanawake ambao mnadai ni wapiga kura wenu.
 
Hatutaki mtu wa kupambana na magufuli. Tunataka mtu wa kumshunda magufuli. Lowasa atoshaaaaaaaaaaaaaaaa.....
 
Hatutaki mtu wa kupambana na magufuli. Tunataka mtu wa kumshunda magufuli. Lowasa atoshaaaaaaaaaaaaaaaa.....

Lowassa hana sera yoyoye zaid ya people power tu kwenye majukwaa
 
Iwapo kama Dr Slaa angekuwa ndiye mgombea wa UKAWA je angeweza kushinda?
 
Kamwe asingeweza bora aliondoka huyu mnafiki mkubwa
 
Huwezi kuingia madarakani bila kukisambaratisha chama tawala kilichoongoza tangu uhuru, never ever!!

Angeweza kuongeza idadi ya wabunge na CCM ingeendelea kutawala.
 
Huwezi kuingia madarakani bila kukisambaratisha chama tawala kilichoongoza tangu uhuru, never ever!!

Angeweza kuongeza idadi ya wabunge na CCM ingeendelea kutawala.
Wewe na wenzako ni waongo. Mi najua Dr Slaa angeshinda, pamoja na kuwa mimi ni ccm
 
Wewe na wenzako ni waongo. Mi najua Dr Slaa angeshinda, pamoja na kuwa mimi ni ccm
Hapana Mkuu, asingeshinda maana tayari mlishaanza kumsema kuwa ana kilema cha kudumu, kwa hiyo naye angetungiwa uongo mwingine kama vile ule wa kuwa na Jose !!
 
Dr.Slaa hamsogogelei Magufuli hata kwa robo inchi.Kipimo cha Magufuli ni Lowasa (bila Ushabiki).Hadi leo bado siku 4 lakini ngoma ni 50-50 hakuna mwenye uhakika wa Ushindi!.
 
Namsapot dr.slaa naamin angeshinda kwahari hii ya ushabiki wakuichoka ccm sio kuangalia sifa za mtu slaa angeshinda tena kwakishindo maana huwez linganisha slaa na lowasa mwizi harafu mchovu asiye weza ata kukagua gwaride
 
Jamani msimtaje huyo Dr. Mihogo atapaliwa bure mwenzenu anabugia mihogo ya kidhungu
 
Hapana Mkuu, asingeshinda maana tayari mlishaanza kumsema kuwa ana kilema cha kudumu, kwa hiyo naye angetungiwa uongo mwingine kama vile ule wa kuwa na Jose !!
Unajua mi nawshangaa watu msivyotumia akili. Lowasa angekuwa na ushawishi angeshinda changuzi za arumeru na arusha mjini, mbona huko alishindwa vibaya sana? Acheni ushabiki tumieni akili. Lowasa angepitishwa na CCM lazima angeshindwa vibaya mno na Dr Slaa.
 
Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.
Ni kweli sama nyumbu wa fisadi lowasa wapo hapa kumsafisha. Na lowasa hawezi kushinda
 
Hovyoooo. Hebu tuondolee ujinga wako hapa.
 
Hili mbona halina mjadala...

Hivi Mwanakijiji kweli unadhani Slaa angeweza kumshinda Magufuli, CCM, na tume ya uchaguzi?

Wewe kweli ni eternal optimist maana hata CCJ uliamini ingeweza kabisa kushinda uchaguzi wa 2010!
 
Back
Top Bottom