Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Roho Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Posts
777
Reaction score
677
Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.
 
kwan hujui watanzania wengi ni wafuata upepo subiri siku lowasa akizindua kampeni utaona watahamia ukawa
 
Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.

Kila kona, naona umeamua kujitoa ufaham
 
Sasa unafikiri malofa na wapumbavu wameliona hilo?
 
Huwezi kutupangia wa kumsimamisha. Sisi tumemchagua Lowasa ndo apeperushe bendera yetu ya ukawa
 
Ya Slaa sio issue saizi.... Issue ya mjini kwa sasa ni hii
 

Attachments

  • 1440399839174.jpg
    1440399839174.jpg
    28.9 KB · Views: 338
Naona ng'ombe magamba yamechamama ka viazi kokotoo
 
Good point,but ngoja madodoki waje hapa hakuna rangi utaacha kuona: Kumsema raisi wao

Mmeharibu nchi hadi twaona aibu kujitambulisha kwa marafiki zetu wa nchi mbalimbali kw mimi natoka Tz mmekaa kufarijiana kwa maovu
 
We need a Leader not a Manager, Leader huonesha njia Mara nyingi sio watu wa maneno mengi sana, Managers ni watu wa kusisitiza juu ya utekelezaji wa sheria, taratibu n.k hivyo lazima wawe na maneno mengi sana, Magufuli is not a leader, the guy fit for managerial position e.g Prime minister and the likes but not President post.
 
Magufuli ni jembe jamani,pale rais tumepata anasubiri kuapishwa tu.
 
Back
Top Bottom