Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Ngoja kwanza, kwani mamvi anaumwa nn ??

Wingi si hoja Ndio. Watu wana uhakika gan, ule umati wote jangwani jana uta vote for CCM ??

Wasanii watakula wapi wakikataa offer za magamba ?? Ivi huwa ni kwann mnafkiri watu ni malimbukeni sana ??

Mkuu inamaana hata macho huna ni ugonjwa wa kutetemeka
 
Mkuu inamaana hata macho huna ni ugonjwa wa kutetemeka

Ni kitu cha kawaida unless proven na doctor kama kuna any serious threats. Wapo watu kibao in their 40's wako hvyo. Kama una evidence jamaa ana any deadly disease leta hapa tuone. Usiwe mtu wa ku generalize sana mambo (usipende kukaa vijiwe vya kahawa).
 
Ni kitu cha kawaida unless proven na doctor kama kuna any serious threats. Wapo watu kibao in their 40's wako hvyo. Kama una evidence jamaa ana any deadly disease leta hapa tuone. Usiwe mtu wa ku generalize sana mambo (usipende kukaa vijiwe vya kahawa).

Mkuu mpaka hivi sasa umekula sh ngapi za lowassa
 
Magufuli hawezi kushindana na mwamba LOWASSA, hata yeye analifahamu hilo!

top management yote 10 plus ni kaskazin & k.k.k.t-baba wa Taifa hakutuusia hivo banaaaaaa, katika hali ya kawaida wangejiongeza tu kutupunguzia mashaka na sis wengine
 
Sihitaji hela za mtu na siko biased. Simply telling facts.
Ukweli ni kwamba magamba wanaondoka magogoni ths tym. Watu sio ma punguani ujue.

Mkuu mbona povu linakutoka sana huo mzigo wako lowassa na sisi wananchi hatuutaki , ww endelea kula tu pesa ya huyo fisadi lakini ikulu hakanyagi
 
Mkuu mbona povu linakutoka sana huo mzigo wako lowassa na sisi wananchi hatuutaki , ww endelea kula tu pesa ya huyo fisadi lakini ikulu hakanyagi

Wananchi hawautaki, wananchi wangapi ?? Are u alright ??
 
UKWELI NI HUO DR.SLAA UPINZANI ASILIA(UFISADI) Na sio haws jamaa UPINZANI MFUMO.Slaa ndie mwenyewe tungeweza kuzipima SERA/ILANI Sio hizi za Usanii
 
Hahaha nyie kweli hamjui yaani watu wanàangalia watu wanapenda nn sio maneno who is Dr slaa
 
Hahaha nyie kweli hamjui yaani watu wanàangalia watu wanapenda nn sio maneno who is Dr slaa

Ni kweli, Chadema wanafuata watu wanaopendwa; Lowassa (CCM), Duni (CUF) na Sumaye (CCM).
Kwa timu hiyo Silaa hana chake
 
Magufuli hawezi kushindana na mwamba LOWASSA, hata yeye analifahamu hilo!

Mussa kwa hiyo Lowassa ndo mbabe wa Magufuli.
Simply put Magufuli alikuwa ashawachemsha Chadema nzima manake hata kikao cha kuteua mgombea kilivunjika ghafla ikawa tutatanganza mgombea jumanne..kisha wiki ijayo ......hadi bahari beach.
 
Huyo mnaemdharau ndie kawafikisha hapo na hata lowasa akikaa na kutafakari kitendo alichokifanya na Mbowe kuwaghiribu juu ya pesa ni dhambi itakayowaandama.Malipo Duniani Mbingu ni Hesabu
 
Posti zingine ni kama mtu amelewa mtu hujafanya analysis hata analysis zilizofanywa huzijui una kurupuka kama unakunywa viloba na kupost ushuzi hapa na kutupotezea muda
 
Mwai Kibaki wa Kenya hakuwa na afya nzuri lakini uchumi wa Kenya ulipaa!
 
Ccm siku hizi mna mbinu za kitoto hata mjinga hawezi fikiria mnavyofikiria . Ngoja tarh 25 uone huyo makomeo kama atagusa kwa Mzee wa maamuzi magumu .
 
Ivi lowassa akikosa anachotaka chadema ina baki vipi!
 
Back
Top Bottom