Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.


Keep dreaming
 
Kila mnapotaka kushika dola lazima mje na hadaa kwa Watz sio wakati wa kutoa ahadi maana miaka 54 ni mingi sana mnachotakiwa kukifanya ni kuwaambia tume imarisha miundo mbinu km.huduma za afya elimu bora maji ajira sio porojo utadhani ndo mnataka dola kwa mara ya kwanza
 
Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.

Kwa hoja za CCM na WOTE walioongea jana, anyone can take Magufuli down.
 
Good point,but ngoja madodoki waje hapa hakuna rangi utaacha kuona: Kumsema raisi wao
Yaani siku hizi sisomi kabisa meseji za wapumafu na malofa wa CHADEMA, yaani wao hawana jema ni iutukana tu.
 
Magufuri kawalewesha Ukawa sahivi wanatapika nyongo
 
Moja: Lowassa si fisadi kama wengi mnavyofikiri. Sisi tulimwita fisadi kwa sababu ya Richmond. Ila ukweli wa Richmond tunaujua na tunamjua nia nani aliwaleta hao wababaishaji, waliletwa na mbabaishaji mwenzao. EL alitaka kuwatimua mapema mno lakini alizuiwa.

Mbili: Kampeni zetu hatutaruhusu matusi kama mheshimiwa mmoja alivyofanya jana, watu wanasubiri ije serikali nyingine tumuulize yaliyotokea mgodi wa Kiwira, tuone ni nani mpumbavu na lofa.

Tatu: Jana uswahilini watu walikuwa wanaangalia mpira na si upuuzi wa kampeni za CCM, wingi wa watu wa Jangwani waliletwa kutoka Kisarawe, Kibaha, Mlandizi, Chalinnze na Bagamoyo
 
Good point,but ngoja madodoki waje hapa hakuna rangi utaacha kuona: Kumsema raisi wao
mkuu point gani nzuri hapo? kiufupi waagombea wote zi wazuri katika idara ya kuongea si magufuli wala lowassa wote hawajui kuongea na kujenga hoja na kuisimamia lakini mybe kwa upande wa afya ni kweli lowassa afya yake si nzuri sana kulinganisha na magufuli kingine unapaswa kujua watanzania tunakwenda kwa matukio so siwezi kushangaa leo magufuli kuonekana king pin kingine wanaotakiwa kuongea sana si wagombea urais mkuu dakika 15 zinatosha kabisa kuelezea vipaombele vyako kumbuka too much is harmful
 
Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.
wewe nani wakutuchagulia mgombea mbona sisi hatusemi yaani ccm mnamwogopa sana lowasa ndio chaguo la mungu kung'oa utawala wakifisadi wa ccm
 
Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.

Mkuu nadhani hayo ni maoni yako, kama vile yeyote anaweza kuwa na maoni yake.

Kwa mtazamo wangu niliona Dr Magufuli alikuwa anawapigia debe wapinzani.

Unaposema utajenga au kuchukua viwanda vilivyobinafsishwa vikawa haviendelezwi, Ni nani aliuza au kubinafsisha kama sio CCM.

Mahospital Hayana dawa halafu daktari anaandika ukanunue dukani, hayo yapo ndani ya mfumo wa serikali gani kama sio CCM?

Vitu kadhaa alikuwa anailaumu serikali live na kusema yeye atarekebisha, Anayosema atayafanya kwa umakini inamaana hayafanywi sasa na CCM.

Mambo mengine mazuri kama barabara namuunga mkono ila kazi ipo.

Ukweli apunguze kulaumu maana CCM yake ndio iko madarakani, la sivyo wapinzani watakuja na hoja kwamba wameshindwa for 50 years sasa hawataweza tena.

Hayo mengine ni ya kishabiki tu hayana msingi, ugonjwa ni issue ya personal na daktari aliyemruhasu kufanya kazi anazofanya, ufisadi no comment, mana tunajikuta tunafuata mkumbo tu, wasiompenda wanamuita fisadi na wanaompenda wanasema SIO fisadi.
 
mkuu mwaka 2010 walizungumza hivi hivi na kusema watakuja na pikipiki za magurudumu matatu wamenunua ila hazifanyi kazi zimeishia stoo. Kimsingi tunahitaji mabadiliko ambayo yataweza kututoa hapa na kutusogeza mbele.Jana magufuli anaongea yale ili hali na yeye alikuwa sehemu ya serikali kwa miaka kumi kwa nini hakushauri yafanyiwe kazi kama sio kutudanganya.Kikubwa sekta anayosimamia ndo ina changamoto kibao unakumbuka ile ajali kule iringa ya lori na basi waliokuwa wanakwepa shimo barabarani.tuwaze na kufikiri zaidi tuache ushabiki
 
Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.

Hatuitaji muongeajii..tunachotaka ccm atoke madarakani..hata ungekuwa we we badala ya lowasa ningekupigia we we..enemy of my enemy is my frend.
 
Lowassa bana, yani hadi amechukua Form ya Urais hajui kero zetu ndo anapita mtaani kuuliza. Watanzania kweli nimeamini aliyeshiba hamjui mwenye njaa! Magufuli anajua vijiji vyote Tanzania, Magufuli ni mwenzetu.
 
Back
Top Bottom