Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Slaa ndiye angeweza kupambana na Magufuli na sio Lowassa

Lowasa ana hoja zii za kupambana na Tingatinga?

Mkuu Lowassa kasema atamtoa babu seya,ataongeza idadi ya mama lishe ili tupate pindupindu na ataongeza vijana wa bodaboda ili wazidi kukatika miguu
 
Hamkubali ukweli dr.slaa alitosha ndani ya ukawa na ni dhahiri iliupigania upinzani na alisimama kwa yale aloyasema na kutenda hadi dakika hii na ndie aliyewafaa kusimama na dr.magufuli tuachene tupite mmelikoroga dola mtaisikia watanzania wanatumia akili zao siyo zile za nasaba
 
  • Thanks
Reactions: nao
Mmeharibu nchi hadi twaona aibu kujitambulisha kwa marafiki zetu wa nchi mbalimbali kw mimi natoka Tz mmekaa kufarijiana kwa maovu
Mtumwa tu wewe,watu wanatoka somalia lakini hawaoni aibu kujitambulisha.
 
si vibaya kutoa maoni yako.
lakini punguzeni matusi.
 
Leo mnamwona Slaa ndiyo mungu wenu. Mwanzo si mlimwita majina ya kashifa sana?
 
Mabadiliko ya kweli na uhakika upendo na umoja huo amani na kufanya kazi kwa bidii ndio lengo magufuli atosha watanzania tuache mapenzi ya unasaba kesha tuambia mhadhiri wa chuo kikuu dsm bashiru ally
 
Ngoja kwanza, kwani mamvi anaumwa nn ??

Wingi si hoja Ndio. Watu wana uhakika gan, ule umati wote jangwani jana uta vote for CCM ??

Wasanii watakula wapi wakikataa offer za magamba ?? Ivi huwa ni kwann mnafkiri watu ni malimbukeni sana ??
 
Kama umerukwa na akili vile..

Toka jana baada ya mkutano wa CCM pale jangwani na hasa baada ya magufuli kumaliza speech' Kila kona ninayo pita mjadala umekuwa magufuri wananchi wanamuona kama mkombozi wa taifa' Hawataki kusikia kabisa jina Lowassa kutokana na kashifa alizonazo na kifisadi pamoja na kukumbatiwa na matajiri pamoja na afya yake imekuwa tatizo kwani sio siri kwa sasa kila mtanzania ajua lowassa ni mgonjwa na hata weza kupambana na magufuri ambaye anaonekana yuko fiti kila idara.

Zaidi hapo bado wanaendelea kumkumbuka dk slaa kama mtu ambaye angeweza kupambana na magufuri kwani wote wanao uwezo wa kuongea na kujenga hoja tofauti ya sasa ya Lowassa ambae anatakiwa kubebwa katika speech kila sehemu anayokwenda na hawezi kuongea zaidi ya dk 15.
 
wew lowasa umemchagua au ela zake ndo zimemfanya mbowe akulazimisheni iwe hivyo ndo mana mnaitwa wapumbavu na malofa mnashindwa kusimamia misingi na taratibu za muungano wenu kisa pesa na mtadhalilika san mwk huu kw laana ya dk slaa
 
Ni lazima mmtake Slaa, naye si mlishazoea kumwambia andika 'nimeshindwa'

Ngojeni moto wenu.
 
Moja: Lowassa si fisadi kama wengi mnavyofikiri. Sisi tulimwita fisadi kwa sababu ya Richmond. Ila ukweli wa Richmond tunaujua na tunamjua nia nani aliwaleta hao wababaishaji, waliletwa na mbabaishaji mwenzao. EL alitaka kuwatimua mapema mno lakini alizuiwa.

Mbili: Kampeni zetu hatutaruhusu matusi kama mheshimiwa mmoja alivyofanya jana, watu wanasubiri ije serikali nyingine tumuulize yaliyotokea mgodi wa Kiwira, tuone ni nani mpumbavu na lofa.

Tatu: Jana uswahilini watu walikuwa wanaangalia mpira na si upuuzi wa kampeni za CCM, wingi wa watu wa Jangwani waliletwa kutoka Kisarawe, Kibaha, Mlandizi, Chalinnze na Bagamoyo

Na hata wengine kutokea moro mkuu me mwenyewe shahidi uda wamepakia gari 20 achilia mbali abood
 
watajuta kumpotezea Dr. Slaa kwani wataanza kujenga chama upya hawakujifunza kwa nccr walipotegemea umaarufu wa mtu badala ya umaarufu wa chama
 
Back
Top Bottom