Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Kuna mjinga mmoja simjibu msg zake niliona tunakoelekea tungegombana kazi yake ni kuwasema vibaya wanaotaka kuandamana D9
Mara ya mwisho aliniambia kwa dharau D9 nimkamulie mtoto maziwa mimi nikaandamane waniue.
Maandamano ya Tarehe 9 itakuwa Kama mtego kwao sio kwamba hawajui wanajua sana maana watu wataandamana kwa amani bila uharibifu wa miundombinu ambao kwao ilikuwa kama kisingizio chakufanya mauaji this time hiko hakita kuwepo Sasa Kama wakaamua kufanya Tena mauaji itakuwa wamejizika rasmi na hawatakuwa na kujitetea Tena dhidi ya vyombo vya habari vya nje na kuanzia hapo ndio kutakuwa rasmi na vita
 
Katika ulimwengu wa sasa nguvu kubwa ya kuhamasisha Umoja ni mtandao na mitandao ya kijamii.

Vipi kama watarudia kama Mwanzo kuzima mitandao kiasi kwamba wa kimara wasijue kinachoendelea gongolamboto na wa tegeta wasijue kinachoendelea Mbagala?

Wazo lolote kuhusu hapo Wakuu?
 
Kwani itakuwa mara ya kwanza?🚮🚮🚮🚮
This is a special case of mass killings, we had never witnessed such killings in Tanganyikas/Tanzanias lifetime
Kwahiyo kuweka alama ya takataka umenikosea adabu. Ngoja nikuhifadhi! For today!
 
Safari hii police hawataua kwasababu wakifanya hivyo Mama Samia atakuwa rasmi ni muuaji usione serikali imekaa kimya inajutia maamuzi waliofanya angalia Sasa hivi anavyolia kukosa mikopo kutoka nje ni kwasababu ya athari ya maandamano ya October 29 unafikiri kwa akili ya kawaida atataka arudie Tena kumbuka pia hiyo D9 vyombo vingi vya nje vitaweka Kambi hapa
Serikali na vyombo vya usalama ni vitu viwili tofauti kiufupi vyombo vya usalama wameamua liwalo na liwe na hawamsikilizi mtu maana hawana cha kupoteza
 
Kuna jamaa humu troll jf kasema Sasa hivi watajaza shamba la bibi maiti.
Acha tu wapige risasi watu wakizidi kuuliwa na ukombozi unavyozidi kukaribia.
Mpaka mtu ana Toka anamjua lolote linaweza kumpata huyu amefikia ile hatua ya mwisho
Ambayo mimi bado sijaifikia bado.YAANI BORA NIFE
 
Bora nife nikipigania uhuru wa nchi yangu kuliko kufa kwa ukimwi.
Hata wakati wa kina Nyerere wauza uoga kama wewe walikuwepo, " ohoo wazungu wana bunduki sisi hatuna, tutakabiluana nao vipi?".

Wewe nenda na wananchi watajua wao mkiisha kuwa front, kwani vitani huwa wanafanyaje?

They face the bullet, waki piga nasi tuwashe kila kitu asibaki hata panya.

Tukiandamana nchi nzima hata wao watalia kwa misiba ya familia zao.
 
Kuna shairi la Profesa Joan Mwaikusa the late, kama nimepatia, linaitwa If we Must die
Hili hapa la Mjamaica Claude Mckay ambalo linahimiza kupigania haki zetu.
1763980560982.jpeg
1763980560982.jpeg
 
Kwa wasiyojua nikwamba Tanzania ipo vitani tena ipo kwenye vita mbaya zaidi ya ubaya wenyewe ,anaejihisi yupo salama aidha ni mtoto au Kunashida kwenye afya ya akili .
 
Uoga usizidi mkuu.... inaweza na mimi ningeweza kula shaba na kuingia katika takwimu, ila niligoma kukimbia bila kosa!

Usithubutu tena hivyo. Ni hatari kuliko wale waliokuwa wanaandamana front.
Kama huna kosa kaa ndani lakini unatembea tembea unasikia vyuma vinalia watu wanakimbia wewe unajifanya huelewi. Wengi wamepasuka
 
Foffana Mkuu maandamano ya Tarehe 9 yamewekwa Kama mtego kwa serikali unajua kwanini? Maandamano ya October yalikuwa hayajapangiliwa vizuri ni kwasababu ilikuwa ni mara ya Kwanza kiistoria mipango haikukaa sawa, ya D9 yamekuja na fundisho kwa maana ya kwamba mpangilio umewekwa wapi inapaswa yafanyike tofauti na mwanzo maana hakutakuwa na uharibifu wa miundombinu kwa kupata fundisho kupitia maandamano ya awali badala yake watu watakuwa na mabango ya kuonesha Nini wanataka kipengele labda walete polisi lakini serikali wanajua Hilo hawawezi kufanya Kama October 29 Tena maana wao ndio watakuwa waanga Kama chochote kitatokea
Hapo nimekupata Mkuu, Ikiwa kama ulivyosema hivyo itakuwa poa sana
 
Back
Top Bottom