Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Nyakati huwa tofauti sana , kuna watu wameisha fika hatua ambayo hawaoni cha kupoteza , sasa watu wa namna hii , unafikili lipi la ajabu kwao,

Angalizo iyo order inaweza kutoka , ila wajue wenda kipindi ichi kisiwe kilio kwa wananchi tu bali pande zote . Ogopa mtu ambae amefika hatua ya mwisho uyu anaweza pita popote pale penye hatari bila kujiuliza mara mbili
 
Kuna mjinga mmoja simjibu msg zake niliona tunakoelekea tungegombana kazi yake ni kuwasema vibaya wanaotaka kuandamana D9
Mara ya mwisho aliniambia kwa dharau D9 nimkamulie mtoto maziwa mimi nikaandamane waniue.
Pole mwaya
 
Wakipewa amri ya SHOOT TO KILL kama last time, what is the way forward?

D9 ni kwenda kupambana ,usitoke mikoni mitupu ,jikokini ,kamwe msiende mikono mitupu kama mlivyoenda M029 ,hao jamaa excuse zao ni kwamba waandamanaji walileta vurugu na ndiyo maana wanapika data ionekane uharibifu ulikuwa mkubwa.
 
Unataka tusemeje kuwa wananchi wabebe silaha kujibu mapigo? Huo mtego hatuingii.
Unataka tuende mikono mitupu waue ndugu zetu tena kama Oct.29 huku wao na familia zao tukiwatazama tu ? Nigga hivi hata maandamano ya Oct.29 ulishiriki kweli ?
 
Unataka tuende mikono mitupu waue ndugu zetu tena kama Oct.29 huku wao na familia zao tukiwatazama tu ? Nigga hivi hata maandamano ya Oct.29 ulishiriki kweli ?
Hatushauri hilo sababu mtawapa justification ya kusema ni magaidi, majambazi hivyo watahalalisha mauaji.

If anything 9 December hakuna mtu atauwawa ni mjinga pekee anaweza rudia kumimina risasi muda kama huu ambapo tayari 29 October imeshatuchafua duniani kote.
 
Hatushauri hilo sababu mtawapa justification ya kusema ni magaidi, majambazi hivyo watahalalisha mauaji.

If anything 9 December hakuna mtu atauwawa ni mjinga pekee anaweza rudia kumimina risasi muda kama huu ambapo tayari 29 October imeshatuchafua duniani kote.
Sijali wao waite vile wanavyotaka maana hata sasa wanatuita vibaka na wameua ndugu zetu.

Ila nasema D9 polisi akiua ndugu yangu naenda kukata vichwa vya watoto wake nyumbani kwake uzuri mtaani wanapoishi wanafahamika.
 
Hawawezi kurudia ya 29 october maana watakuwa wamejipaka kinyesi zaidi. Hata hivyo walioandamana 29 october walijua watekaji na wauaji wapo lakini walitoka.
 
wapi wewe kila siku kelele tu, vitendo 0, we ni mpiga kelele tu
Unataka vitendo gani wakati unahaingaishwa na ukweli unaokumbushwa kwamba wewe ni nguruwe mfugwaji tu ambaye karibuni utakuwa kitoweo cha Samia huyo huyo anayekufuga.
 
Unataka vitendo gani wakati unahaingaishwa na ukweli unaokumbushwa kwamba wewe ni nguruwe mfugwaji tu ambaye karibuni utakuwa kitoweo cha Samia huyo huyo anayekufuga.
nakukumbusha tu Kama una uchungu sana andamana leo
 
Hapo ndiyo patam ,kila mtu na mtu wake then game over.

Kilichotokea tarehe 29 serikali kwa kutumia askari wake wale mavi ya kuku walifanikiwa kwasababu hakuna aliyetarajia kama serikali ingeliweza kufanya yale waliyoyafanya.

Wakithibuti kufanya kama vile hapo Tar 09 December nisawa na kutoa tangazo rasmi la vita.

kwasababu family nyingi za askari zipo mitaani maana yake askari hawatakubali family zao ziukiwe so kitakachotokea ni askari kukabiliana na askari wenzao ,wanajeshi kukabiliana na wanajeshi wenzao na raia kukabiliana na raia wenzao na wanasiasa kukabiliana na wanasiasa wenzao.

Nikwambie tu kitu mkuu , askari wanaoungamkonp huu upuuzi niwachache sana tena hasa wale wakuu .

Wanajeshi wanaoungamkonp huu upuuzi niwachache sana tena Tanzania nzima wanaweza wasifike hata 100 .

Lanyongeza nikwamba kila mtu hadi sasa yupo tayari kwa lolote .

Hapa ndipo tulipo.

Wajitekenye waone , watu wanawatamani haijawahi kutokea.
Sure, Kuna hatari ya hili ulilosema kutokea.
 
Back
Top Bottom