Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Siwauzii woga, ila ni tahadhali

polisi walikua hawana shida na watu walio kuwa wanaendelea na maisha yao, wao walikua wanatafuta wahaini na vibaka.
Kawaambie wasiojua lolote huko vijijini, kilichoendelea tulikiona. Hata hivyo usijali, tarehe 9 tunarudi tena barabarani na hao polisi wasigumse mtu uone kama kuna kitakachoharibiwa. Ila siku hiyo lazima mlete ushahidi wa wapi zimetokea kura 31m.
 
Mange kasema jeshi liko upande wetu na huyu kapteni Tesha msione anaongea peke yake , makapteni wa vikosi vyote wanamuunga mkono
 
Haki Haipatikani kwa Uwoga. Muhimu ni kuwe na strategies(mikakati) from one point to another na sio emotions tusiwe kama nyumbu wanaovuka mto ilihali wakiona wenzao wakiliwa na mamba because nobody cares so kujilinda sisi iwe first priority and the rest will follow
Nyie ni nyumbu na mtaendelea kuwa chakula cha mamba maana akili zenu mmezifungia kabatini hamna kazi nazo mnatumia za Mange na Maria sarungi
 
Ukiona Raia wanakimbia Polisi katika Nchi yao, Ujue hao sio Polisi, Ni Kikundi cha Kigaidi.

Mitaa nilio kuepo watu walikua wanakimbia Polisi, hawakimbii wanajeshi.

Kama una akili utaelewa
Ukiona raia wanakimbia polisi ujue hao siyo raia ni wahalifu miaka yote hatukuona raia wakikimbia polisi na hata sasa hawakimbii polisi
 
polisi walikua hawana shida na watu walio kuwa wanaendelea na maisha yao, wao walikua wanatafuta wahaini na vibaka.
Hakika wewe ni mpumbavu na huna ubinadamu kabisa, watu wameuawa hasubui ya saa tano wakiwa madukani wanaemea tena ni wamama, halafu wewe unasema eti polisi hawakuwa na shida na raia wema, wao walikuwa wanaua vibaka tu?

Hivi uliwaona hata jinsi wale majangili walivyokuwa wana piga risasi ovyo ovyo kila sehemu waliyokuwa wanakuta watu? kwa upigaji ule utasema walikuwa wanaua vibaka tu?

Hivi nyie wenzetu mna akili gani?

Kwamba hii serikali imekusaidia sana wewe na ndugu zako kukupunguza umaskini wenu ndio maana unaitetea mpaka kwenye mambo ya ovyo?

Nyie mashatani mmeumiza sana familia za watu na mnazidi kuziumiza kwa hizi comments zenu.
 
The way forward we also Shoot the killer or we kill the shooter by any means or kill the shooters familly as part of reprisal.
Umeshafkiria baada ya kulipa kisasi kwenye familia zao na wao watarudisha kwa nani????
🚮
 
Ukiona Raia wanakimbia Polisi katika Nchi yao, Ujue hao sio Polisi, Ni Kikundi cha Kigaidi.

Mitaa nilio kuepo watu walikua wanakimbia Polisi, hawakimbii wanajeshi.

Kama una akili utaelewa
Ni kweli.... during lockdown nimetembea wanajeshi tulikuwa tunagonga 5 tu
 
Back
Top Bottom