Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Serikali na vyombo vya usalama ni vitu viwili tofauti kiufupi vyombo vya usalama wameamua liwalo na liwe na hawamsikilizi mtu maana hawana cha kupoteza
Serikali na vyombo vya usalama ni vitu ttofauti
vyombo vya usalama ni Polisi ambayo ipo chini ya wizara ya mambo ya ndani, jeshi lipo chini ya wizara ya ulinzi, Tiss ipo chini ya wizara ya utumishi.

utasema wizara na serikali ni vitu tofauti?
 
Usithubutu tena hivyo. Ni hatari kuliko wale waliokuwa wanaandamana front.
Kama huna kosa kaa ndani lakini unatembea tembea unasikia vyuma vinalia watu wanakimbia wewe unajifanya huelewi. Wengi wamepasuka
kabisaa …Yaani ni kama hili jambo lipo sijui hata nisemaje? kuna mda nahisi hata samia anahujumiwa…caz lilivuka mipaka…kuna maeneo hayakuandamana kabisa lakini ni kama yalilazimishwa..
 
Uoga usizidi mkuu.... inaweza na mimi ningeweza kula shaba na kuingia katika takwimu, ila niligoma kukimbia bila kosa!
Sio uoga mzee na wala sio kukimbia ovyo ,siku iyo tar 30 tumekaa tu na ni saa saba mchana ikaipita gari ina vioo vyeusi imetuvuka tu ikawasha risasi pale pale tulipokuwa tumekaa ikagonga chuma uzuri sikukimbia ivyo but nilitake cover ktk kiwambaza cha zege waliokimbia ovyo wlikuwa ktk risk, siku zile ilikuwa unatakiwa kujiepusha makundi iwe dukani au kutembea
 
Serikali na vyombo vya usalama ni vitu ttofauti
vyombo vya usalama ni Polisi ambayo ipo chini ya wizara ya mambo ya ndani, jeshi lipo chini ya wizara ya ulinzi, Tiss ipo chini ya wizara ya utumishi.

utasema wizara na serikali ni vitu tofauti?
Sio kwa nchi ya tz ambayo haifuati protocol

Hivyo ulivyosema ndivyo inatakiwa iwe ila kwa tz haipo hivyo
 
Wauwe wote wajitawale wenyewe ili waishi wanavotaka.
 
Kwani hawaoni ya gizani yamekua peupe? Warudie kosa lilelile? Hii dunia sio ya familia zao! Hamna risasi itarushwa siku hiyo wakati wanajua satellite zimeboreshwa zaidi on spot
ACHA KABISA KUJIDANGANYA
Kwenye tawala hilo halipewi kipaumbele. Kwa namna yoyote ile hata kama watakufa watu 1000 lakini serikali isianguke.
Wewe hiyo siku ukiona Jeshi lipo barabarani kama hujajipanga kujitoa mhanga kaa ndani.
 
Serikali na vyombo vya usalama ni vitu viwili tofauti kiufupi vyombo vya usalama wameamua liwalo na liwe na hawamsikilizi mtu maana hawana cha kupoteza
Vyombo vya Usalama zinapokea amri kutoka kwa raisi na ndio maana mama akasema before ya maandamano kwamba hakutakuwa na nywinywinywi Wala nywi nywi nywi ulielewa vizuri hiyo kauli?
 
Katika ulimwengu wa sasa nguvu kubwa ya kuhamasisha Umoja ni mtandao na mitandao ya kijamii.

Vipi kama watarudia kama Mwanzo kuzima mitandao kiasi kwamba wa kimara wasijue kinachoendelea gongolamboto na wa tegeta wasijue kinachoendelea Mbagala?

Wazo lolote kuhusu hapo Wakuu?
Tindo
 
Back
Top Bottom