Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 375,677
- 870,404
They won't dare..! Trust me.. Sasa wamejua Nata gizani teknolojia itawakamataWakipewa amri ya SHOOT TO KILL kama last time, what is the way forward?
They won't dare..! Trust me.. Sasa wamejua Nata gizani teknolojia itawakamataWakipewa amri ya SHOOT TO KILL kama last time, what is the way forward?
Hayupo Bongo huyoHa ha ha tuondoke kwenda wapi man liwalo lolote hapa ni nyumbani ! Ila kikubwa tu usiache kutoka ukawaacha wenzio wakipikutika. Hizo bullet usiziogope ni vyema mkagawane ili tukose wa kulialia kwamba mmeonewa.
Wewe jiandae, Umeibagaza hii Nchi sana, Jiandaeni tarehe 9 mnaondoka Kwa namna yoyote Ile.
Hilo ulizingatie.
Tumuombe aje tuandamane pamoja.Hayupo Bongo huyo
Hamna namna ya Kuzuia Mauaji, wee ulishaona wapi Maandamano ya kuingusha Serikali DHALIMU yakafanikiwa tu bila Damu?.Kwahiyo wakiuà the way out ni vyombo vya kuripoti...what we want to avert is killing people.
Tàhadhali yetu ni ipi? Tunapeana what to do risasi hata moka isimguse mwandamanaji.
D9, Come one , come all!
Mshana teknolojia ikishawakamata nini kitafuata?They won't dare..! Trust me.. Sasa wamejua Nata gizani teknolojia itawakamata
Sana 😂😂Halafu mnaobeza hapa watu kujitokeza D9 ushindi ukipatikana mtakuwa wa kwanza kushangilia..!!
Nchi ina wanafki sana hii
Safari hii tutakuwa na mabango na tumekubaliana hatutoharibu mali kwahyo tutarajie magari ya kuwasha na mabomu ya machozi kuwa mengi na watatupiga sana virungu badala ya risasi za moto
Actions speak louder than words. Mabango sio lolote kwa viongozi wenye viburi dhrau kejeli ulafi wa madaraka. Lazima kifanyike Ktu ambacho kitapenya masikioni mwaoSafari hii tutakuwa na mabango na tumekubaliana hatutoharibu mali kwahyo tutarajie magari ya kuwasha na mabomu ya machozi kuwa mengi na watatupiga sana virungu badala ya risasi za moto
Hapo umenena. Hapo umenena. Wacha tufe watakaobaki waone haki katika nchi yao.Hamna namna ya Kuzuia Mauaji, wee ulishaona wapi Maandamano ya kuingusha Serikali DHALIMU yakafanikiwa tu bila Damu?.
Kama mnaogopa Kufa, Wahamasisheni watu wajitokeze Kwa Wingi.
Jambo la uhakika ni kua, Safari hii Vilio vinaenda kwao pia.
Tujizuie kuandika sana,tukawapa Furaha ya kujipanga.
🤜🤛👍They won't dare..! Trust me.. Sasa wamejua Nata gizani teknolojia itawakamata
Maandamano haya ya D9 ni maandamano yakumng'oa Mubaraki MADARAKANI .Hapo umenena. Hapo umenena. Wacha tufe watakaobaki waone haki katika nchi yao.
Kwani tarehe 29 hawakuwepo?Jeshi lipo 😅
Shehe majini alikuwa kibaka?polisi walikua hawana shida na watu walio kuwa wanaendelea na maisha yao, wao walikua wanatafuta wahaini na vibaka.
Hata yakifail, tayari tumeonyesha tunachotaka, hata wao hawawezi tena kufanya kama walivyokuwa wanafanya mwanzo, na mabadiliko ni lazima. Hakuna uwezekano hali ikawa kama ilivyokuwa kabla ya October 29. Hapo walipo wanasali usiku na mchana watu wasitokee tena barabarani, maana wanajua kutumia tena risasi za moto kwa kiwango kile haiwezekani.Tulipokuwa ni salama zaidi ila hii second round itawapa maneno wanasiasa tena. Ilitakiwa kulinda tulichokionesha kisiondoke, what if maandamano yatafeli? Hatutapoteza tena ushawishi?