Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Siwauzii woga, ila ni tahadhali

Hapo ndiyo patam ,kila mtu na mtu wake then game over.

Kilichotokea tarehe 29 serikali kwa kutumia askari wake wale mavi ya kuku walifanikiwa kwasababu hakuna aliyetarajia kama serikali ingeliweza kufanya yale waliyoyafanya.

Wakithibuti kufanya kama vile hapo Tar 09 December nisawa na kutoa tangazo rasmi la vita.

kwasababu family nyingi za askari zipo mitaani maana yake askari hawatakubali family zao ziukiwe so kitakachotokea ni askari kukabiliana na askari wenzao ,wanajeshi kukabiliana na wanajeshi wenzao na raia kukabiliana na raia wenzao na wanasiasa kukabiliana na wanasiasa wenzao.

Nikwambie tu kitu mkuu , askari wanaoungamkonp huu upuuzi niwachache sana tena hasa wale wakuu .

Wanajeshi wanaoungamkonp huu upuuzi niwachache sana tena Tanzania nzima wanaweza wasifike hata 100 .

Lanyongeza nikwamba kila mtu hadi sasa yupo tayari kwa lolote .

Hapa ndipo tulipo.

Wajitekenye waone , watu wanawatamani haijawahi kutokea.
Yeah, the same to my analysis.

Naiona D9 ikiwa ni giza nene, kuna clip ya DW inamuonesha askari police akichana bango la Samuya, then akalitia kiberiti. Yule askari aliwakishal hisia za askari wengi sana.

Matukio yalifanyika gizani, sasa wamexposiwa, wanajuta walichokifanya, mother kawaonyesha walilinda familia yake kwenye baraza.

D9 ni giza totolo!
 
Mimi naendelea kuamini.... Kama tusingepewa uhuru kwa kalamu, tungekuwa wa mwisho kupata uhuru wetu.

Wakati wa lockdown, nikatoka kuchukua mahitaji... Mara gari la polidi likawa linakuja, watu wakataka kuanza kukimbia, unauliza shida nini? Eti askari wanakuja, ni saa 8 mchana, zuio linaanza saa 12... Tunakuwaje waoga kiasi hiki? Of course polisi walipita zao bila kuuliza kitu.
Mnabahati sana wangekuwa wale wenye noah mngekula shaba
 
Kwa jinsi tulivyoona ndugu zetu wameuawa vile, mbona tunaona aheri na sisi tufe tuu. Watu tumeshachoka akili na mwili, hakuna anayerudi nyuma, kama kutuua nyie tuueni.

After all, kusubiri kufa kitandani kwa cancer au kisukari ni mateso sana kuliko bullet.
 
fanyeni maandamano mpaka mshibe, cha muhimu msituvunjie biashara na kuiba mali zetu. Kama mtaamua kuuana na polisi basi hiyo ni juu yenu, kila mtu ana haki ya kufa kama akipenda. Fungueni na thead moja humu muweke majina yenu ili tuje tufanye maomboleze siku za mbele
Siku hiyo nenda kalinde mali yako dhidi ya wezi na waharibifu, sasa utamuomba mwizi asikuibie umeona wapi hiyo?
 
Kama kweli vile!
Mimi nawapa false hope keyboard warriors tu, siwezi kuwa mjinga kuhatarishanmaisha yangu kizembe yaani niende na jiwe mwenzangu ana Gun ni upuuzi mkubwa.

Fikiria huzuninna hasara utakayoacha kwa familia yako , kama wanajeshi tu wanakimbia vitani wakiwa na silaha na wamepitia mafunzo Mimi ni nani nijitoe front kizembe ?
 
Mimi naendelea kuamini.... Kama tusingepewa uhuru kwa kalamu, tungekuwa wa mwisho kupata uhuru wetu.

Wakati wa lockdown, nikatoka kuchukua mahitaji... Mara gari la polidi likawa linakuja, watu wakataka kuanza kukimbia, unauliza shida nini? Eti askari wanakuja, ni saa 8 mchana, zuio linaanza saa 12... Tunakuwaje waoga kiasi hiki? Of course polisi walipita zao bila kuuliza kitu.
Mtaani kwetu wakati huo huo wa lock down kuna jamaa alikula chuma tarehe 30 saa 4 asubuhi usiwalaumu hao waliotaka kukimbia
 
Wee jamaa mbona mgumu kuelewa taarifa tunazozipitisha humu .

Maandamano ya Tarehe 9 Dec ikiwa Risasi Moja tu Mwandamanaji akaanguka chini, Mtasikia Vyombo vya Kimataifa vitakavyoripoti.


Samia must go !!.
Kwahiyo wakiuà the way out ni vyombo vya kuripoti...what we want to avert is killing people.
Tàhadhali yetu ni ipi? Tunapeana what to do risasi hata moka isimguse mwandamanaji.
D9, Come one , come all!
 
Wewe jiandae, Umeibagaza hii Nchi sana, Jiandaeni tarehe 9 mnaondoka Kwa namna yoyote Ile.


Hilo ulizingatie.
Ha ha ha tuondoke kwenda wapi man liwalo lolote hapa ni nyumbani ! Ila kikubwa tu usiache kutoka ukawaacha wenzio wakipikutika. Hizo bullet usiziogope ni vyema mkagawane ili tukose wa kulialia kwamba mmeonewa.
Nb. Sitatokea hiyo siku popote nitalala then baadae hata kama ni baada ya siku mbili nitakuja kukuuliza kama lengo la Samia Must go limetimia
 
Mimi naendelea kuamini.... Kama tusingepewa uhuru kwa kalamu, tungekuwa wa mwisho kupata uhuru wetu.

Wakati wa lockdown, nikatoka kuchukua mahitaji... Mara gari la polidi likawa linakuja, watu wakataka kuanza kukimbia, unauliza shida nini? Eti askari wanakuja, ni saa 8 mchana, zuio linaanza saa 12... Tunakuwaje waoga kiasi hiki? Of course polisi walipita zao bila kuuliza kitu.

Ukiona Raia wanakimbia Polisi katika Nchi yao, Ujue hao sio Polisi, Ni Kikundi cha Kigaidi.

Mitaa nilio kuepo watu walikua wanakimbia Polisi, hawakimbii wanajeshi.

Kama una akili utaelewa
 
Back
Top Bottom