Siungi mkono ukatili lakini...

Siungi mkono ukatili lakini...

Hizo "uwiiii " unazotoa ni mikito imekukolea ? Huwezi kunipangia nipite kushoto sijui kwenye post yako ,Jamii Forum sio ya mama yako hii ,unapoleta mada huku hauna hati miliki nayo
Kajifunze kwa Manguli walio starahabika humu kina Paskali Mayalla narudia tena tabia za mwanaume kucheka cheka kwenye mambo yasiyo chekeasha ni "usenge "
Wewe baki huku ndio size yako..... Lakini je unajua nini maana ya avatar uliyotumia?
Screenshot_20181108-072246.jpeg
View attachment 925495
 
Umeshindwa kujibu hoja unakimbilia ujinga ,Nigga I ain't no real but if wanna prove that get your ass in that position I would love to bend u in.
A real man avatar... Case closed!
tapatalk_1541650862152.jpeg
 
Kuna maumivu makali sana,yanayotokana na maneno ya watu.
Unaweza kuanzisha uzi wenye maana,lkn
watakuja watu na maneno ya ajabu ajabu,kana kwamba wametumwa au wamelazimishwa kuandika,na hawa ni wengi mno JF
[emoji848][emoji848][emoji848][emoji144]kwanini?
 
Kuna maumivu makali sana,yanayotokana na maneno ya watu.
Unaweza kuanzisha uzi wenye maana,lkn
watakuja watu na maneno ya ajabu ajabu,kana kwamba wametumwa au wamelazimishwa kuandika,na hawa ni wengi mno JF
Ni sahihi kabisa lakini maneno yao hayo ni kipimo sahihi cha kuwatambulisha katika uhalisia wao na stress walizonazo... Lakini pia ni kipimo sahihi cha kukutambulisha weledi, hekima na uwezo wa kuhimili matusi kashfa na kejeli... Ukiingia tu kwenye mtego wa kubishana kwa muktadha wa akili yake umekwisha... Lakini pia watu kama hao unawapa airtime kidogo wadhihirishe undani wao na baada ya hapo unaachana nao kabisa
 
Ona ulivyo kuwa mtupu huko kichwani halafu mtu mzima huna aibu kuficha ujinga wako hadharani ...umesema kajifanya unaulizwa umejuaje kajifanya unajibu kejeli

Wewe ni daktari wake ? Ulikuwepo naye mahabusu ?

Kaendelee na mada zako za kichawi huko mambo mengine yanahitaji majibu ya kitalaamu sio kupiga ramli zako na kujifanya una akili sana kuliko kila mtu humu ndio maana ukaniweka kwenye level ya chekechea ..Elimu yenyewe ya kuunga unga Kwa ulivyo jibu hili swali hata hiyo Mlimani nina uhakika ujakanyaga.
Hahahaha! huyo hua hana uwezo wa kujibu hoja,sana sana atakwambia "kanisome tena ili uelewe mada" jamaa ni mtupu sana upstairs,alizowea mada za kishirikina ambazo hazihitaji kuthibitishwa zaidi ya kuziamini kwa imani tuu,teh! teh!
 
Hahahaha! huyo hua hana uwezo wa kujibu hoja,sana sana atakwambia "kanisome tena ili uelewe mada" jamaa ni mtupu sana upstairs,alizowea mada za kishirikina ambazo hazihitaji kuthibitishwa zaidi ya kuziamini kwa imani tuu,teh! teh!
Hahaha halafu much know sana anafikiria Jf wote ni misukule yake akivua nguo wote tuseme tawile
 
Kwa mwanadamu aliyeumbwa kwa sura ya Mungu hawezi kufurahia mwanadamu mwenzake kuteswa na kuumizwa bila kujali kafanya kosa gani kwa sababu kwa Mungu makosa/dhambi zote zinasameheka isipokuwa moja. Ushoga kitu gani hata tumwone binadamu hana thamani??...
So unamanisha ushoga sio inshu tuchukulie poa tuu au Vipi !, Hivi ww Wanao wanajifunza nn kutokana na Amber Lutty ,Na yule kwa akili yake wangemchekea tuu angetengeneza zngne akuze jina kwa upuuzi ule, jamaa Hebu kuwa muungwana kwa familia yako na Jamii yetu Usiendekeze ujinga
Huruma zngne za kipuuzi bhana,mpk nmekasirika Ebu ngoja ninywe maji kwanza hasira ishukee[emoji34][emoji34][emoji34]
 
Kwa mwanadamu aliyeumbwa kwa sura ya Mungu hawezi kufurahia mwanadamu mwenzake kuteswa na kuumizwa bila kujali kafanya kosa gani kwa sababu kwa Mungu makosa/dhambi zote zinasameheka isipokuwa moja. Ushoga kitu gani hata tumwone binadamu hana thamani??...
duh safari ndefu sana,natamani nikuue kwa mkono wangu
 
So unamanisha ushoga sio inshu tuchukulie poa tuu au Vipi !, Hivi ww Wanao wanajifunza nn kutokana na Amber Lutty ,Na yule kwa akili yake wangemchekea tuu angetengeneza zngne akuze jina kwa upuuzi ule, jamaa Hebu kuwa muungwana kwa familia yako na Jamii yetu Usiendekeze ujinga
Huruma zngne za kipuuzi bhana,mpk nmekasirika Ebu ngoja ninywe maji kwanza hasira ishukee[emoji34][emoji34][emoji34]
Shusha pressure, kisha msamehe bure... Kachangia kwa muktadha wa kiimani.. Mtazamo ambao yuko sahihi.. Japo katika uhalisia wake inakera
 
Back
Top Bottom