Sitta ahoji harambee za Lowassa Makanisani na sasa misikitini

Sitta ahoji harambee za Lowassa Makanisani na sasa misikitini

Sitta naye Mbona alishawahi kuonekana eneo lile lile akifanya kitu kile kile kwa namna ilele ile kwa malengo yaleyale na kwa watu wale wale kama anavyofanya EL? kati yao wawili hawa hakuna wa kumkemea mwenzake katika hili.

Moja ya Wazee ambao ni Majanga kwa Taifa ni huyu Mzee Sitta, ni Bonge la MNAFIKI.

 
Mwenzake alimshauri makanisa na misikiti ndo mtaji mkubwa wa kura ili baadae atangazwe kuwa ni mpango wa Mungu
 
Ndio tatizo la huyu mnyamwezi unafiki kwake ni dili ameshindwa kupeleka maendeleo kwenye jimbo lake sasa urais atauweza?jamani alafu ni muongo sana huru kapurwa
 
Mwenzake alimshauri makanisa na misikiti ndo mtaji mkubwa wa kura ili baadae atangazwe kuwa ni mpango wa Mungu

Wrong advice, wrong strategy! We all know kwamba uhaba wa makanisa au misikiti sio among major issue zinatukabili kwenye jamii zetu. Ukimjengea mtanzania kanisa au msikiti humtatulii matatizo yake yanayomkabili hapa duniani. Mtu mgonjwa ambaye anaishi sehemu ambayo hakuna dawa wala zahanati au mwenye njaa hawezi kwenda kwenye nyumba ya ibada, hata akienda mawazo yake yatakua hayapo hapo. After all, ibada inakubalika ikifanyika popote pale iwe chini ya miti au kwenye uwanja wa mpira! Whats the point watu kujazana kanisani na msikitini kama hawajui kusoma? Kwanini usiwajengee shule au zahanati? Kwanini usijaze madawa kwenye zahanati zao na kuwanunulia madawati watoto wanaokaa chini au kuwajengea darasa wale wanaosomea chini ya mti? Hizi harakati za EL zingekua na maana kama zingeelekezwa kwenye utatuzi wa issue kubwa zinawakabili watanzania wengi badala yake anatumia effort kubwa kufanya mambo ambayo hayasaidii kuboresha maisha ya walalahoi wengi ambao ndo anategemea wampigie kura. FAIL! FAIL! He should sack his advisers.
 
Lowassa hatakuja kuwa rais wa nchi hii kamwe.Hatuwezi kumhifadhi fisi katika bucha.Lowassa ni kama fisi,Hawana tofauti kabisa.Lowassa unavyoutamani urais mpaka natetemeka kwa hofu nikikumbuka historia ya maisha yake ya kisiasa na uongozi ilivyogubikwa na kashfa za ufisadi natamani hata kuhamia nchi nyingine kama huyu FISI atakuwa rais wa Tanzania.
 
Six kwa misemo tu hajambo; alianza na siasa za maji-taka, safari hii kaja na mbinguni hakuna c/o!
 
ngoja waendelee kuvurugana wenyewe mpaka 2015.
Siasa kazi kweli. 🙂
 
wanavyozidi kumwandama ndivyo anazidi kupanda chart,ila Sitta hana ubavu jamani! uspika wenyewe walimua kumtoa bila yeye kulitambua hilo
 
sitta anatufumbua macho. hupaswi kusema analialia... jipime alafu ndo upost mada.

mNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENI.six has credible point anasema hapa ni uzalendo, hatuwezi kukubali kupata viongozi kwa njia chafu ya kuhonga makanisa na misikiti.Kuhusu katiba kasema vyema yeye hana tatizo na serikali tatu ile shida ni kuwa na marais watatu.Haya mawazo hata mimi ni mmoja wapo.Hatuwezi kuwa na marais watatu, tuwe na rais mmoja na hao wawli yaani TANGANYIKA NA ZANZIBAR WAITWE PRIME MINISTERS.THREE PRESIDENTS IS AMBIGUOUS/VAGUE. CHEERS SIX.
 
Kama anachanga pesa kwa maendeleo jambo jema.sita hapa aweke waz rafk wa lowasa wanakashfa ipi,je hawali kodi au?
 
Wote sita na lowassa wana kiu ya urais..waendelee kuumbuana chama kigawanyike zaidi chadema watapita kiulaini 2015.
 
Lowasa akiwa rais Sitta na Nape atakimbilia mafichoni.
 
Hashangazwi na pilau kwa sababu he can also afford kuhonga hiyo na soda za kutupia. Anashangazwa na mamilioni!
Wale wale
Exactly,tatizo siyo kwamba wanawaonea wananchi huruma ama kuwa wana uchubgu na nchi.

Tatizo hapo wanalalamika na kuoneana wivu kwasababu tu ya kuzidiana as to nani mwenye uwezo zaidi wa kuhonga.
 
mbinguni hakuna c/o haa,haa,haa

Hawa akina Sitta na hata yule wa Hanang', kumsema EL kwa kuchangisha misikitini na makanisani ni wivu tu, na kuona kwamba mwenzao hawamwezi kwenye mbio ambazo na wenyewe wanatamani. Wote hawa nao wameshaalikwa makanisani kuchangisha lakini wamekuwa wakipata sana sana milioni 20, 30. Sasa wanapoona mwenzao anawachangisha hao hao waumini milioni 200, 300 (za kwake na rafiki zake huwa kwenye milioni 10 tu), wanashangaa na kuishia kuwatukana waumini kwamba wanapewa rushwa kwa kuchangishwa! Wewe umemwita mtu aje kuwa MC kwenye harambee, kaja kawachangisha uliowakusanya (say, milioni 300) na yeye kachanga kidogo (say, milionmi 20) unawatukana hao walioandaa harambee kwamba wananunuliwa, wanapewa rushwa na huyo MC! Huu si ukichaa uliopitiliza?
 
Anashindana na mteule wa TB JOSHUA!!!!

usimsingizie mtumishi wa Mungu mambo ya EL. hakuahidiwa kushinda urais wala nini, TB kamwambia nenda karudishe ulivyopora na Mungu anaweza kukurehemu. sasa unataka kuniambia ndio kamwambia utakuwa rais?!
mengine aliambiwa private, umemwona tena anarudi huko? kaamua kumpotezea pasta, kule chemba alimchana noma
 
usimsingizie mtumishi wa Mungu mambo ya EL. hakuahidiwa kushinda urais wala nini, TB kamwambia nenda karudishe ulivyopora na Mungu anaweza kukurehemu. sasa unataka kuniambia ndio kamwambia utakuwa rais?!
mengine aliambiwa private, umemwona tena anarudi huko? kaamua kumpotezea pasta, kule chemba alimchana noma
Huu uzushi uliopitiliza! Wewe ukakutana na T.B. Joshua lini akakueleza hayo unayotuletea hapa?
 
Huu uzushi uliopitiliza! Wewe ukakutana na T.B. Joshua lini akakueleza hayo unayotuletea hapa?

kwani we unaona nigeria ni el mwenyewe ndio ana uwezo wa kwenda? mbona kulikuwa na kadamnasi ya kutosha ya watz akiwapo kule! hakuna siri mkristo hapo
 
Back
Top Bottom