Sitta ahoji harambee za Lowassa Makanisani na sasa misikitini

Sitta ahoji harambee za Lowassa Makanisani na sasa misikitini

Hivi sitta anagombea nn?

Alitaka Urais lakini wakamchinjia mbali kwa Goli la Mkono baada ya JK kwenda Dodoma na majina yake mfukoni sasa anagombea Ubunge baada ya kuahidiwa na magufuli kuwa akipata Ubunge atarejeshewa wizara Hiyo hiyo ya Ulaji aendeleze wizi bandarini viwanja vya ndege na kujipatia pesa kifusadi kwa kisingizio cha upanuzi na ukarabati wa reli.
 
Viongozi wa dini wabaya; kabaki na gwajima. Wengine wamesepa na pesa zote .


Only in tanzania , viongozi wa dini wapiga dili


ndo mshenga mimi

Wapo naye pamoja lakini Gwajima yeye kaamua kutojificha kama alivyokuwa akifanya kakobe.
 
Huyo mtoto achunguzwe DNA maana Josephine amechepuka na watu wengi wa ccm mmoja wapo akiwa Membe ambaye sasa katumia nafasi hiyo kumshawishi wachukue pesa na kuanzisha vurugu za kumchafua Lowasa.
Duh...... Mbona nawe unalipua mambo mapya kabisa ambayo watanzania wengi walikuwa hawayajui?

Hebu ngoja tuwasikilize watetezi wa Mushumbusi watakapokuja humu jamvini kumtetea mtu wao.
 
Lowassa amejenga misikiti amejenga makanisa hata shule amejenga;

Sasa anafaidi kazi za mikono yake. Mungu anakulipa hapa hapa duniani;
kama anavyolipwa dr. slaa sasa.

Sitta na yeye malipo yake ya kutumia kodi zetu kwenye katiba dhaifu yatafuata.
 
Lowassa amejenga misikiti amejenga makanisa hata shule amejenga;

Sasa anafaidi kazi za mikono yake. Mungu anakulipa hapa hapa duniani;
kama anavyolipwa dr. slaa sasa.

Sitta na yeye malipo yake ya kutumia kodi zetu kwenye katiba dhaifu yatafuata.

Sitta angekuwa na akili pana kama pua zake nchi hii ingekuwa mbali sana
 
Kwa maelezo anayotoa huyo katibu wake anam potray EL kama ombaomba, anapita huku na kule akiomba pesa kwa watu anaowaita 'marafiki'. Huyu ni mtu anayefukuzia uraisi, sasa I can imagine jinsi ambavyo hii ombaomba ataipeleka level nyingine kama atafanikiwa kukalia kiti kikubwa!

Badala ya ku promote culture ya 'kutegemea vya kupewa na kuombaomba' kwa taasisi za kidini, yeye kama raisi mtarajiwa nilitegemea angekua anawapa long term solutions kwa hizi taasisi juu ya namna ya kuwa na vyanzo vya mapato ili wajitegemee. Anachofanya ni sawa na kuwapa watu chakula badala ya kuwafundisha kulima...

Nadhani unaushauri mzuri ijapokuwa ulikuwa na lengo.la kukashifu.
Nikuombe wewe uende kuzishauri hizi taasisi ziweze kujitegemea.
 
Back
Top Bottom