Sitta ahoji harambee za Lowassa Makanisani na sasa misikitini

Sitta ahoji harambee za Lowassa Makanisani na sasa misikitini

Tunapenda kumpongeza waziri mkuu aliyejiuzulu kwa manufaa ya umma baada ya kushindwa kuelezea jinsi mikataba ya Richmond walivyoisaini kwa moyo wake alioupata baada ya kujiuzulu kusaidia taasisi mbalimbali kwa harambee akishirikiana na marafiki zake kwa ajili ya hizo asasi .Mungu amzidishie huo moyo wa huruma aliyokuwa nao huyu baba kwani ni waziri mkuu mstaafu wa kwanza kuzunguka nchi nzima kwa kugawa hiyo misaada bila ya kuwa na nia yeyote ya uongozi kwani hata uwaziri mkuu wenyewe aliamua kuwaachia bila ya majibu ya kueleweka.Tunategemea isije ikawa hiyo misaada ni kwa kusudio lingine labda baadae tusikie na yeye anaomba URAIS ikawa ni njia ya kuja kuendelea kusaini mikataba mibovu na kurudisha hizo hela anazozigawa Hivyo tuwe makini kuja kuongozwa na mafisadi.
 
'' Spika aliyetangulia na mbunge wa Urambo Samweli Sita amehoji baadhi ya Harambee zinazofanya na watu fulani zenye malengo ya kisiasa. Amesema wananchi wajiulize ni kwa sababu gani hao watu wanafanya hivyo? Ameonya wananchi watakuja kujuta wasipokuwa makini...habari hii ipo kwenye RAIA MWEMA la tarehe24.....Namnukuu.''''''Nyie waandishi mnatakiwa mlisaidie taifa kwenye hili, mtu anapita nchi nzima anachanga mamilioni na anasema si zake bali ni za rafiki zake. Lakini hatuambii rafiki zake hao ni akina nani?''''' Mwisho wa kunukuu. Kama ilivyo kawaida yetu watanzania walio wengi Tutambeza Sita, tutamkebehi lakini hawa anaowasema wakishika nchi ndo tutaonja joto ya jiwe! Hivi mtu anaweza kukupa tu zawadi,vitu na pesa bura asije siku moja kukutaka na wewe ulipe fadhila hizoooooo?
TAFAKARI CHUKUA HATUA
 
'' Spika aliyetangulia na mbunge wa Urambo Samweli Sita amehoji baadhi ya Harambee zinazofanya na watu fulani zenye malengo ya kisiasa. Amesema wananchi wajiulize ni kwa sababu gani hao watu wanafanya hivyo? Ameonya wananchi watakuja kujuta wasipokuwa makini
hapo ndipo mzee Sitta hatakaa aeleweke kwa Mtanzania yeyote mwenye akili timamu. Kama kweli si unafiki ni kwa nini asitutajie majina ya hao watu!???
 
bila shaka anamwongelea lowasa,hata hivyo inaonyesha hata yeye ana interest katika hili..ana ndoto ya kuwa rais siku moja kwa mwamvuli wa uadilifu..
 
kama rais ajaye atakuwa ama sitta, ama lowassa ama membe, tutageuka misri kwa kuwa mmojawapo hatakubali na atatumia njia yoyote nchi isitawalike ili ionekane mmoja huyo hawezi, SOLUTION, simple tuwapige chini wote.
 
Imenifanya nimkubuke Dr Harrison yaliyomkuta mule Bunge na mabarabarani nakumpelekea apelekwe India .
 
Zipenden kucha zenu kama unyayo uogopavyo miba, kama kope zilindavyo mboni, kila mtu ana haki ya kugombea urais ikiwa anakidhi vigezo ila kwa hawa wawili,hasa el sina iman nao. Na sishawishiki kwa any evidence, alikiri lowasa kuwa jk alijua kila hatua ya richmond iweje aitwe fisad peke yake? Leo wanateteana, there is something hiden, hawakukutana njian, wanaijua mipango yao,bt sipendi kusikia et urais ni wa jk leo kesho el,kwan watz wengine hawawez? Au kwa kuwa wao hawajachukua fungu la hela za serikali ili nao wagawe?
 
Wanajamvi,
Suala la waziri mkuu aliyejiuzulu kwa kashfa ya richmond, kuchangia taasisi za dini mamilioni ya pesa limezua maswali na tafsiri nyingi nchini. Wengi wamehoji anakozipata fedha hizo. Wengine nia ya kutoa pesa hizo. Na wengine kwa nini zitoke muda ukizingatia ya kuwa lowasa alikuwapo tangu zamani na hakufanya anachofanya.
Mimi sitaki kujielekeza huko. Mimi naomba nisaidiwe kujua hadi sasa jamaa yetu lowasa kachangia kiasi gani? wanajamvi fungukeni kisha tujumlishe kwa pamoja.
 
Sitta na Mwakyembe ni lazima mtafute sehemu ya kukimbilia mara tu Lowassa akifanikiwa kuchukua nchi 2015. Kwa sasa Lowassa anaomba muwe wazima mpaka 2015 then mtaona cha mtema kuni, maana ni lazima atalipa kisasi.
 
Bora wote tuwanyime tuwape chadema kura zetu 2015 siyo mbali sana coz tukimpa el-6 atasema tumemuonea wakati alianzinsha standard & speed bungeni tukiwa na wabunge wachache wa chadema so naye ana umuhimu wake kwa tz alileta udhubutu kwa viongozi waliyoko ndani ya chama ccm.
Wito wangu tuwapige wote chini wasituzinguwe tumpe mzee wetu tool's 2015
 
Wanajamvi,sioni sababu ya waziri aliyejiuzuru kwa kumiliki kampuni hewa ya Richmond iliyokuwa ikilipwa mamilion ya pesa kwa siku,anadai anachangiwa na rafiki zake.Swali
1.Marafiki zake hao ni akina nani?
2.Hizo pesa wanazitoa wapi na wanajishughulisha na nini?
Lowasa ni fisadi anayetumia makanisa na misikiti kujisafisha kwa maovu yake, ameiba weee anaanza kurudisha pesa alizoiba kupitia milango ya makanisa na misikiti.Ni mnafiki mkubwa.
 
Ngekuwa mimi nisinge hata dirika kugombea nafasi yoyote ya uongozi cos its disgrace

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
12004917_163188914017731_7590233965644355321_n.jpg
 
Back
Top Bottom