mwekundu
JF-Expert Member
- Mar 4, 2013
- 22,475
- 21,046
watu8 anataka akukague najua ubavu wa kupinga huna lol
miss neddy nimepewa kibali cha kukukagua tayari ili nitoe majibu ya kujiamini
Last edited by a moderator:
watu8 anataka akukague najua ubavu wa kupinga huna lol
Afu we mtoto unajigonga kwa watu 8 live nimekushtukia! TAFADHALI FATA ITIFAKI TULIZA MSHONO MPAKA ZAMU YAKO YA KUKAGULIWA IFIKE, USITAKE UKAGULIWE KINGUVU, KWANZA WAKAGUZI WENGI CHA UPAMBE MENTOR( You can thank me later! Not as cute as watu 8 lakini takufaa faa kwa matumizi ya binadamu!) ATAKUFAAA! Hihihiiiiiiii! #NO OFFENCE INTENDED! #JOKEShahahha wewe tena huvumi lakini umo
SIX PACKS, HANDSOME, CHOCOLATE COLOR, BIG BULGE PACKAGE BTN THE LEGS, ANIKAGUAGE TUUUUU! Kwani nimebishaaaaaaaa! Kwani nimebishaaaaaaaa! Anikaguage tu mwayego mi mnyonge nitafanya nini sasa?
Najua mnataka kumkera Matola tu hamna lolote!
Tized hata sijaelewa aisee hiyo quote yako hapo juu, miss chagga nipo kwenye process za kuomba kibali nikukague kama unajiamini au hujiamini
miss neddy nimepewa kibali cha kukukagua tayari ili nitoe majibu ya kujiamini
Nyie ndo haswaa wewe ndo umeleta hoja NIKAGULIWE! Sasa mi nifanyaje kama mkaguzi mlie mteua nomaaa!hahahahhahaa matola asipite mitaa hii ulisemaga mwenyewe kwa watu8 hupindui haya kilio chako kimesikika golden chance hiyo ulete mrejesho kama yaliyomo yamo
Afu we mtoto unajigonga kwa watu 8 live nimekushtukia! TAFADHALI FATA ITIFAKI TULIZA MSHONO MPAKA ZAMU YAKO YA KUKAGULIWA IFIKE, USITAKE UKAGULIWE KINGUVU, KWANZA WAKAGUZI WENGI CHA UPAMBE MENTOR( You can thank me later! Not as cute as watu 8 lakini takufaa faa kwa matumizi ya binadamu!) ATAKUFAAA! Hihihiiiiiiii! #NO OFFENCE INTENDED! #JOKES
Nyie ndo haswaa wewe ndo umeleta hoja NIKAGULIWE! Sasa mi nifanyaje kama mkaguzi mlie mteua nomaaa!
HAHAHAHAHAHAAA! I thought you are a baby snake kumbe you have already matured to a VIPER? The boss yule KAKA YANGU (Ndo ujiulize namuita kaka nataka kumnyima nini? Hahahaaaaaa!) Watu 8 BAHATI YA MTENDE KAVOLUNTIA KUNIKAGUA! Angekuja mtu wa ajabu ajabu ningemtoaje baruuuuuuu! Bora nikaguliwe na yule mzee mwenye mapengo asie na nguvu, babu Panadol!hahahaha unataka uzibe karma zote the boss unamliaga mingo kiaina matola hakimiliki kakupa watu8 hata nikimqoute unalia wivu aiseeeee
miss chagga, hata mimi?? #kumbuka-vyema
Heri hata umtaje FaizaFoxy anaendana vyema na maelezo yako.
NB: Kuna tofauti kubwa ya 'much-know' na 'kujiamini' #no-offence !
Is my order. u cant be seriously ukaguliwe mbele yangu bora ijulikane moja tu mpo chitchat.MODES MNAKURUPUKA SANAAAA! Kisa katajwa lara 1 hamsomi hata contents? Uzi vry educative huu mna uhamisha! WHY?
Proffesor anasema. ..... mtoa uzi hebu eleza bikra ipi coz kuna original na ya lemon. ..!!!
HAHAHAHAHAHAAA! I thought you are a baby snake kumbe you have already matured to a VIPER? The boss yule KAKA YANGU (Ndo ujiulize namuita kaka nataka kumnyima nini? Hahahaaaaaa!) Watu 8 BAHATI YA MTENDE KAVOLUNTIA KUNIKAGUA! Angekuja mtu wa ajabu ajabu ningemtoaje baruuuuuuu! Bora nikaguliwe na yule mzee mwenye mapengo asie na nguvu, babu Panadol!
Is my order. u cant be seriously ukaguliwe mbele yangu bora ijulikane moja tu mpo chitchat.
Orijino nazo ni mbili.
Moja ya marinda na hiyo ingine.
Sijui marinda kama nayo yanarudishwa na ndimu au shabu.
kwa wale waliobakwa tuwaweke kundi gani.... wanaume bana ni wanyama tu hamna heri